ผู้เขียน หัวข้อ: Polk Signature มีใครได้ลองฟังเสียงรึยังครับ  (อ่าน 1581 ครั้ง)

ออฟไลน์ filmman

• Edge LED TV member
Polk Signature มีใครได้ลองฟังเสียงรึยังครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2017, 10:01:32 pm »
Polk Signature มีใครได้ลองฟังเสียงรึยังครับ อยากรู้ว่าต่างกับชุด RTI ด้านไหนบ้าง
เห็นราคาเปิดมาใกล้ๆ กันเลยครับ

ออฟไลน์ oasleg

• Edge LED TV member
Polk Signature มีใครได้ลองฟังเสียงรึยังครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2017, 11:24:22 am »
     ผมไม่ได้มีโอกาสเทียบกันจะจะ  แต่ได้ฟัง  Polk Signature มาบ้าง จุดเด่นคือเบส ไดนามิค ค่อนข้างดี แนวเสียงไปทางลำโพงอเมริกัน กินวัตถ์หน่อยๆครับ  เท่าที่เคยฟังรุ่น ATI ก็ มีลักษณะไปทางโทนเดียวกัน แต่ไม่ได้มีโอกาสเทียบกัน สำหรับผม OK ทังคู่ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 01, 2017, 11:25:12 am โดย oasleg »