ผู้เขียน หัวข้อ: Veolo Smart Android และ Playon!HD2 สุดยอดเครื่องเล่นไฮเดฟที่แรงสุดๆ  (อ่าน 502580 ครั้ง)

ออฟไลน์ changkla

• *
Re: Playon!HD2 สุดยอดเครื่องเล่นไฮเดฟที่แรงสุดๆจากชิพ Realtek
« ตอบกลับ #216 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 03:59:26 pm »
ขอรายละเอียดโปรโมชัน playon essential + hd wd 1tb. พร้อมรายการหนังครับสนใจซื้อ แล้วถ้าส่งกาฬสินธุ์ มีค่าขนส่งอย่างไรครับ กรุณาตอบด้วยครับemail : [email protected]

ออฟไลน์ -PlayOnThai

• *
Re: Playon!HD2 สุดยอดเครื่องเล่นไฮเดฟที่แรงสุดๆจากชิพ Realtek
« ตอบกลับ #217 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 11:54:17 am »
ขอบคุณทุกคำถามนะครับ ส่วนคำถามไหน ยังไม่ได้ตอบก็จะ ค่อยๆตอบให้นะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ zizou

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #218 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 02:40:07 am »
ขอราคา playon Essential + 1TB พร้อมข้อมูลหนังด้วยครับ

[email protected] ขอบคุนครับ

ออฟไลน์ muaytong9

• *
« ตอบกลับ #219 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 02:25:58 pm »
ขอทราบราคา+รายชื่อหนัง
ช่วงนี้มีโปรโมชั่นอะไรบ้าง

PlayOnHD DVR +HDD 2TB
playOn2 +HDD 2Tb

ช่วยส่งมาที่  : [email protected]

Thank ^_^"

ออฟไลน์ gundum85

• *
« ตอบกลับ #220 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 11:11:20 pm »
1.เห็นมีหลายรุ่น แล้วงงครับ  ตัวท้อบสุดรุ่นใหนเหรอครับ แล้วโปรโมชั่นตัวท้อบมีไรมั่งครับ
2.แล้วถ้าหนังไฮเดฟ ไหม่ๆเข้ามาเราจะหาจากไหนเหรอครับ หรือว่าโหลดใส่ได้เลย
3.แล้วจะสามารถซื้อได้ช่องทางใหนบ้างครับ
รบกวนขอข้อมูลหน่อยนะครับ แบว่ามือใหม่ครับ สนใจอยากดูหนังไฮเดฟมากๆ

[email protected]

ออฟไลน์ KrabKaPom

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #221 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 01:46:12 pm »
ช่วงนี้มีโปรโมชั่นอะไรบ้าง  ขอราคา และรายชื่อหนัง

PlayOn HD2 พร้อม HDD  1TB
PlayOn HD2 พร้อม HDD  2TB

ขอบคุณ  :D

ออฟไลน์ Ellsworth

• *
« ตอบกลับ #222 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 07:28:14 pm »

Dune Smart d1 พร้อง HDD  2TB

ขอราคาด้วยครับ  [email protected]

ออฟไลน์ the_kop_man

• *
« ตอบกลับ #223 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 03:40:59 pm »

ขอทราบราคา+รายชื่อหนัง+รายละเอียด
ช่วงนี้มีโปรโมชั่นอะไรบ้างครับ

playOn HD2 +HDD 2TB
หรือตัวอื่น ๆ ช่วยแนะนำด้วยครับ

ช่วยส่งมาที่  : [email protected]
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ myHDonline

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #224 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 04:54:22 pm »
สู้ สู้ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2011, 02:43:13 pm โดย myHDonline »

ออฟไลน์ crownj

• *
« ตอบกลับ #225 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 12:39:28 am »
ขอทราบราคา+รายชื่อหนัง
ช่วงนี้มีโปรโมชั่นอะไรบ้าง

playOn2 +HDD 2Tb

รบกวนส่งที่ [email protected]

ออฟไลน์ jew6970

• *
« ตอบกลับ #226 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 09:48:39 pm »
ขอรายละเอียดราคา วิธีการและร้านที่สั่งซื้อ ของ Playon และรายชื่อหนังด้วยนะครับ
แล้วช่วงนี้มีโปรโมชั่นอะไรบ้างไหมครับ

ออฟไลน์ yut

• *
« ตอบกลับ #227 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 09:44:45 pm »
  playon HD2  + HDD 2 TB ราคาเท่าไหร่ เหรอ ครับ
  playon HD mini + HDD 2 TB ราคาเท่าไหร่ เหรอ ครับ   ขอรายละเอียด และรายชื่อหนังด้วยครับ และถ้าจะลงหนังใหม่ๆจะลงได้ที่ไหนครับ หรือว่าต้องหาโหลดเอง
  playon HD2 ต่างกับ  HDmini  ยังไงอะครับ

รบกวนส่งมาที่  [email protected] 

ออฟไลน์ suk2373

• *
« ตอบกลับ #228 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 10:56:48 am »
ขอราคา และรายชื่อหนัง รายลเอียดการสั่งซื้อ

ออฟไลน์ obby325

• *
« ตอบกลับ #229 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 08:43:11 pm »
ขอราคา และรายชื่อหนัง รายละเอียดการสั่งซื้อ

ออฟไลน์ captann

• *
« ตอบกลับ #230 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 12:14:38 pm »
รบกวนด้วยครับ
playon Hd 2 + HDD 1 TB
            Hd 2 + HDD 2 TB
ขอรายชื่อหนัง คอนเสิร์ต ด้วยก็ได้ครับ
ต่อแทน drerm box ได้เลยใช่ใหม่ครับ  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ plenissan

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #231 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 02:54:32 pm »
ราคาพิเศษสำหรับสมาชิก LCDTVThailand
Playon!HD2 ราคาปกติ 6,490 ราคาพิเศษ 5,990 บาทเท่านั้น
ขอรายละเอียดการสั้งซื้อรุ่นนี้ด้วยคับ รายละเอียดหนังด้วยคับ อยู่ต่างจังหวัด ทางเมล์ [email protected]

ออฟไลน์ jaaemickey

• *
« ตอบกลับ #232 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 07:15:06 am »
playon HD2  + HDD 2 TB ราคาเท่าไหร่ ครับ
ขอรายละเอียด และรายชื่อหนังด้วยครับ ที่ร้านมีหนัง 3D ด้วยมั้ยครับ
และถ้าจะลงหนังใหม่ๆจะลงได้ที่ไหนครับ
Firmware ที่ติดมากับเครื่องทางร้าน up ตัวล่าสุดมาแล้วใช่หรือไม่ครับ และ ในอนาคตสามารถไปให้ที่ร้าน upgrade ได้หรือไม่
ทางร้านสามารถตั้งค่าการ โหลดบิท ได้ด้วยหรือไม่ ทำเองยากมั้ยครับ

ขอบคุณครับ [email protected]

ออฟไลน์ ads

• *
« ตอบกลับ #233 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2011, 01:51:05 am »
playon HD2  + HDD 2 TB ราคาเท่าไหร่ ครับ
playon HD mini2 ราคาเท่าไหร่ ครับ
ขอรายละเอียด และรายชื่อหนังด้วยครับ
และถ้าจะลงหนังใหม่ๆจะลงได้ที่ไหนครับ
Firmware ที่ติดมากับเครื่องทางร้าน up ตัวล่าสุดมาแล้วใช่หรือไม่ครับ และ ในอนาคตสามารถไปให้ที่ร้าน upgrade ได้หรือไม่
ทางร้านสามารถตั้งค่าการ โหลดบิท ได้ด้วยหรือไม่ ทำเองยากมั้ยครับ

รบกวนตอบ [email protected]
 ขอบคุณครับ