ผู้เขียน หัวข้อ: มีกล่องทรูระบบจานว่างหลายที่  (อ่าน 20169 ครั้ง)

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
มีกล่องทรูระบบจานว่างหลายที่
« เมื่อ: สิงหาคม 11, 2017, 08:54:53 pm »
มีท่านใดสนใจบ้าง มีคืนมาหลายตัว รับตอนนี้ เดือนนี้ดูฟรีไม่คิดเงิน เหลือเก็บ ๕ เดือน เฉลี่ยต่อเดือน ๕๔๐ บ. (เปิดใหม่เฉลี่ยต่อเดือน ต่อจุด ๖๖๐ บ.) ดีกว่ารอเปิดใหม่ครับ

ปล.บางตัวยังเป็นราคาเฉลี่ยที่ ๖๑๕ บ. อยู่นะครับ แจ้งช้า ใครมาก่อนก็ได้แบบราคาถูกไปครับ

ออฟไลน์ wili

• *
Re: มีกล่องทรูระบบจานว่างหลายที่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2017, 12:04:00 am »
สนใจ 1 ที่ครับ ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ

• ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
Re: มีกล่องทรูระบบจานว่างหลายที่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2017, 11:05:52 am »
สนใจ 1 ที่ครับ ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ
๐๘ ๓๐๓๑ ๙๘๑๓ ครับ

ขออภัย ลืมลง

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2017, 11:40:31 pm »
ของเดือนที่แล้ว คงเหลือ ๓ ตัวครับ พ้นสินเดือนนี้ ส่งคืนทรูครับ วันที่เหลือของเดือนนี้ยังฟรีอยู่ครับ จ่าย ๕ เดือน + ประกัน + รวมกลุ่ม + ส่ง ครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 12, 2017, 12:58:51 am »
เดือนนี้มีคืน ๗ ตัว ท่านใดต้องการเชิญเลยครับ พ้นสิ้น ด. นี้ผมส่งคืน เหลืออีก ๕ จุด หารกัน ๖ จุดเหมือนเดิมครับ ส่วนต่างผมรับภาระเอง ท่านใดต้องการติดต่อด่วนครับ ๐๘ ๓๐๓๑ ๙๘๑๓ ครับ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 13, 2017, 12:27:47 pm »
วันนี้มีเหลือ ๓ ตัวครับ เชิญครับ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 13, 2017, 03:21:33 pm »
มารับเมื่อครู่ไป ๑ เหลือ ๒ ครับ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 18, 2017, 12:01:03 pm »
ตอนนี้เหลือ ๑ ตัวแล้วครับ วันนี้ถึงสิ้นเดือนดูฟรีครับ ที่เหลือจ่าย ๕ ด. ประกัน รวม ส่ง ครับ

รวมไม่เกิน ๔,๘๐๐ บ.

ครับท่านใดต้องการเชิญครับ

ออฟไลน์ luis555

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 19, 2017, 12:14:35 pm »
อาร์แซน เวนเกอร์ ผู้จัดการทีม อาร์เซน่อลผลบอลสด ออกมาเปิดเผยถึงสาเหตุที่ทำให้เขาไม่มีความคิดที่จะย้ายไปคุมทีม แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
 อยู่ในหัวเลยแม้แต่น้อย แม้ว่าจะเพิ่งมีการเปิดเผยออกมาว่า เซอร์ อเล็กซ์ เฟอร์กูสัน เคยอยากได้เขาไปสืบทอดตำแหน่ง ช่วงที่เกือบวางมือเมื่อปี 2002 ก็ตาม

กุนซือมาดละเมียดชาวฝรั่งเศสกล่าวว่า “ผมมีความสุขอยู่เสมอๆ ที่นี่ ผมรักในคุณค่าของสโมสร สำหรับผมแล้ว สโมสรมันเป็นเรื่องของคุณค่ามาก่อนอย่างอื่นเลย”
“เมื่อคุณพูดถึง แมนฯ ยูไนเต็ด ย้อนไปตลอด 20 ปีที่ผ่านมา มันก็น่าสนใจทีเดียว ผมตอบได้เลยว่าใช่ แต่ถ้าถามว่าผมยังมีความสุขกับที่นี่ไหม มันก็ใช่อีกนั่นแหละ”
“ตอนที่ผมมาที่นี่ใหม่ๆ เรามีผู้คนแค่ 80 คน แต่ทุกวันนี้เพิ่มเป็น 700 คน บางครั้งที่ผมเดินผ่านผู้คนในสโมสร ใครจะรู้ล่ะ เขาอาจจะเพิ่งย้ายเข้ามาทำงานใหม่ๆ เลยก็ได้
หลายคนทีเดียวที่ผมไม่รู้จัก เราเปลี่ยนไปมากในตอนนี้”
สำหรับเรื่องราวในอดีตของ เวนเกอร์ นั้นถูกเปิดเผยโดย มาร์ติน เอ็ดเวิร์ดส อดีตประธานปีศาจแดง ซึ่งอ้างว่าตัวเขาเองกับผู้บริหารในเวลานั้นคือ ปีเตอร์ เคนยอน
ได้ติดต่อไปยังกุนซือ อาร์เซน่อล ถึง 2 ครั้ง เพื่อมาทำหน้าที่แทน เซอร์ อเล็กซ์ ที่ประกาศว่าจะวางมือเมื่อปี 2002 ก่อนจะเปลี่ยนใจคุมทีมต่อในเวลาต่อมา

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 19, 2017, 09:06:30 pm »
อาร์แซน เวนเกอร์ ผู้จัดการทีม อาร์เซน่อลผลบอลสด ออกมาเปิดเผยถึงสาเหตุที่ทำให้เขาไม่มีความคิดที่จะย้ายไปคุมทีม แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
 อยู่ในหัวเลยแม้แต่น้อย แม้ว่าจะเพิ่งมีการเปิดเผยออกมาว่า เซอร์ อเล็กซ์ เฟอร์กูสัน เคยอยากได้เขาไปสืบทอดตำแหน่ง ช่วงที่เกือบวางมือเมื่อปี 2002 ก็ตาม

กุนซือมาดละเมียดชาวฝรั่งเศสกล่าวว่า “ผมมีความสุขอยู่เสมอๆ ที่นี่ ผมรักในคุณค่าของสโมสร สำหรับผมแล้ว สโมสรมันเป็นเรื่องของคุณค่ามาก่อนอย่างอื่นเลย”
“เมื่อคุณพูดถึง แมนฯ ยูไนเต็ด ย้อนไปตลอด 20 ปีที่ผ่านมา มันก็น่าสนใจทีเดียว ผมตอบได้เลยว่าใช่ แต่ถ้าถามว่าผมยังมีความสุขกับที่นี่ไหม มันก็ใช่อีกนั่นแหละ”
“ตอนที่ผมมาที่นี่ใหม่ๆ เรามีผู้คนแค่ 80 คน แต่ทุกวันนี้เพิ่มเป็น 700 คน บางครั้งที่ผมเดินผ่านผู้คนในสโมสร ใครจะรู้ล่ะ เขาอาจจะเพิ่งย้ายเข้ามาทำงานใหม่ๆ เลยก็ได้
หลายคนทีเดียวที่ผมไม่รู้จัก เราเปลี่ยนไปมากในตอนนี้”
สำหรับเรื่องราวในอดีตของ เวนเกอร์ นั้นถูกเปิดเผยโดย มาร์ติน เอ็ดเวิร์ดส อดีตประธานปีศาจแดง ซึ่งอ้างว่าตัวเขาเองกับผู้บริหารในเวลานั้นคือ ปีเตอร์ เคนยอน
ได้ติดต่อไปยังกุนซือ อาร์เซน่อล ถึง 2 ครั้ง เพื่อมาทำหน้าที่แทน เซอร์ อเล็กซ์ ที่ประกาศว่าจะวางมือเมื่อปี 2002 ก่อนจะเปลี่ยนใจคุมทีมต่อในเวลาต่อมา
อะไรครับท่าน ทำไมมาโพสต์โฆษณาของตัวเอง "มั่ว" ในกระทู้ของผู้อื่นละครับ ไม่ตั้งกระทู้เองให้ถูกจริย มารยาท ของสังคมส่วนรวมละครับ แถมเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ด้วย แปะไปทุกกระทู้เพื่ออัพกระทู้สร้างเครดิตหรือครับ ระวังแอดมิ้นจะแบนตลอดชีพนะครับ

ออฟไลน์ tyu1

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 25, 2017, 03:18:01 pm »

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2017, 09:37:23 pm »
เดือนนี้มีว่าง ๒ เครื่องครับ

ออฟไลน์ yainarak

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2017, 12:50:28 pm »
สนใจ2เครื่องมีว่างไม๊ครับ ติดต่อกลับหน่อย 0891237536

สนใจ2เครื่องมีว่างไม๊ครับ ติดต่อกลับหน่อย 0891237536
ขออภัยครับ ช่วงนี้ภาระกิจยุ่งมากหลายเรื่องครับ เลยไม่ค่อยได้เข้ามาอ่านที่โพสต์ไว้ครับ
เครื่องของเดือน ต.ค. หมดแล้วครับ
ท่านใดต้องการ รบกวนโทร ฯ ติดต่อมาได้เลยครับ เบอร์โทร ฯ ผมลงไว้แล้วทุกค่ายครับ และ สำหรับเดือนนี้ มีดังนี้

เดือน พ.ย. นี้ มีคืนมา ๓ ตัว ถ้าจองรับเครื่องไว้ จะได้รับเครื่องเฉลี่ยต่อเดือนและ ๕๔๐ บ. ชำระครั้งละ ๖ เดือน ท่านใดรับจะได้ดูฟรี ๑ เดือน ชำระ ๕ เดือน +
ประกัน + ค่าจัด + ค่าส่ง รวมชำระ ๔,๓๕๐ บ. ดูได้ถึงเดือน พ.ค. และชำระครั้งต่อไปในเดือน พ.ค. ที่ ๓,๒๔๐ บ. ท่านใดต้องการเชิญเลยครับ ก่อนที่ดูฟรีจะเหลือน้อยลงเรื่อยๆ

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2017, 11:35:41 am »
เงียบจัง ขนาดจ่ายแบบถูกแล้ว ยังไม่มีใครสนใจ รวบรวมคืนให้หมด แล้วใครต้องการก็เปิดใหม่ ในอัตราใหม่ เฉลี่ยเดือนละ ๖๖๐ บ.ไป ๑ ปีเป็นอย่างน้อย ที่นี้ก็แล้วแต่ทรูละ จะลดมาให้เหมือนเดิมมั๊ย

สรุปเดือน พ.ย. นี้ มีคืนมา ๔ ตัว ถ้าจองรับเครื่องไว้ จะได้รับเครื่องเฉลี่ยต่อเดือนและ ๕๔๐ บ. ชำระครั้งละ ๖ เดือน ท่านใดรับจะได้ดูฟรี ๑ เดือน ชำระ ๕ เดือน +
ประกัน + ค่าจัด + ค่าส่ง รวมชำระ ๔,๓๕๐ บ. ดูได้ถึงเดือน พ.ค. และชำระครั้งต่อไปในเดือน พ.ค. ที่ ๓,๒๔๐ บ. ท่านใดต้องการเชิญเลยครับ ก่อนที่ดูฟรีจะเหลือน้อยลงเรื่อยๆ

ปล.มีใครรับมั๊ยครับ เดือนดูฟรีเริ่มจะเหลือไม่ครบเดือนแล้วนะครับ ก่อนที่สิ้นปีผมจะปิดไป มารับภายหลังไม่มีดูฟรีแล้วนะครับ

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2017, 11:05:03 pm »
น่าสนใจดีนะ

ผงปรุงรส แบ่งขาย ราคาถูก มีมากกว่า90รสให้เลือก
เชิญติดต่อได้ครับ เบอร์โทร ฯ ลงไว้หน้าแรกครับ

ออฟไลน์ kengrx19

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2017, 12:43:26 pm »
สนใจครับเดี๋ยวโทรหา