ผู้เขียน หัวข้อ: ทีวีจอเป็นแบบนี้เพราะอะไรครับ  (อ่าน 806 ครั้ง)

ออฟไลน์ smallfish

• Flat TV member
  • *
ทีวีจอเป็นแบบนี้เพราะอะไรครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2017, 08:53:50 am »
ทีวี lcd sony จอสีเป็นเหมือนในรูป ตอนเปิดทีแรกไม่เป็นแต่พอเปิดดูสักพักอาการเริ่มออก เป็นเพราะอะไรครับ ซ่อมคุ้มมั้ย แล้วถ้าซ่อมประมาณเท่าไหร่ได้ ขอบคุณครับ                                                                                                                                                                                                                                                                                                        
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2017, 08:54:29 am โดย smallfish »