ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 196 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
สมบัติกับกระเป๋าน้ำร้อนแผ่นเเปะเท้า
ของร้าน japbeauty.com
ชิ้นงานนี้ เป็นสินค้าที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
ตรา ล๊อตเต้ สหายๆ คุ้นๆกับตรานี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าความเก่งกาจในการผลิต เเละ คุณลักษณะสินค้า
ทุกเเบบที่ออกจากหุ้นส่วนเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท อาลาดินขี่พรม ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน แผ่นแปะให้ความร้อน หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ ถุงทรายกันหนาว
ถุงทรายกันหนาวหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่ผลิตเดินทางที่นี่จะขึ้นชื่อ มีงานบังคับการคุณค่าที่เลิศค่ะ
(ก็ขนาดถุงยาง ที่ต้องมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
ความร้อนที่เขียนไว้ข้างกล่อง คือ แผ่นแปะถุงเท้า มีอุณหภูมิบริบูรณ์ถึง 44 องศา ค่าเฉลี่ยของอุณหภูมิที่ 36 องศา พร้อมกับ อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นข้อความสำคัญที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ เค้ามูลที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีลูกค้าหลายๆคนมาร้องร่ำรำพันให้ทางร้านค้าฟังว่า
ซื้อแผ่นแปะให้ความอบอุ่น ที่สนนราคาถูกกว่า มีพยัญชนะภาษาญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่มีความร้อนเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามจำนวนรวมที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนพ้นจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ส่วนบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในห่อ สูงเกินพอดีค่ะ
หิวลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นสินค้า ที่บำเพ็ญในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
รับประกันเลยค่ะ ว่า ค่ายาเก็บรักษาผิวหนัง ไหม นั้น เยอะกว่ากว่า ราคาถุงทรายขยำแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเฉพาะอย่างยิ่ง ในเด็กเล็กๆที่ต้องไปเที่ยว ต่างประเทศกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นวิเศษนะคะ

เพราะว่า ผู้บริโภคหลายๆคุณๆ ที่มาสอบถามกับทางร้านรวง ก็รู้ว่า กว่าจะรู้ว่า ลูกตัวเอง หนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวพรรณค่ะ คราวนี้ วงเเตก ร้องไห้คร่ำครวญโยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวต่างบ้านต่างเมือง กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้าประกันนะคะ ว่า ทำได้เเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า ผลิตภัณฑ์แผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายกันหนาวร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อคำพูดญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน เกิดจากบริษัท ระดับโลกที่มีการดูแลคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่เด่นที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : ถุงร้อนกันหนาว

เครดิต : http;//www.แผ่นกันหนาว.com

Tags : ถุงร้อนกันหนาว,แผ่นเเปะร้อนให้ความอบอุ่น,hotpack