ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 224 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
คุณลักษณะเช่นเเผ่นเเปะถุงเท้า
ของร้าน japbeauty.com
สินค้านี้ เป็นผลิตภัณฑ์ที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
ยี่ห้อ อาลาดินขี่พรม สหายๆ คุ้นๆกับสัญลักษณ์นี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าสมรรถภาพในการผลิต เเละ คุณลักษณะสินค้า
ทุกอย่างที่ออกจากหุ้นส่วนเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท อาลาดินขี่พรม ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน แผ่นแปะให้ความร้อน หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ ถุงทรายร้อน
ไคโระหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่เกิดดำเนินที่นี่จะได้ชื่อ มีงานบังคับบัญชาคุณภาพที่ชั้นเยี่ยมค่ะ
(ก็ขนาดถุงยางอนามัย ที่สัมผัสมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
อุณหภูมิที่จารึกไว้ข้างกล่อง หมายถึง แผ่นแปะถุงเท้า มีอุณหภูมิสูงสุดถึง 44 องศา ค่าถัวเฉลี่ยของความร้อนที่ 36 องศา พร้อมกับ อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นข้อที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ ต้นเหตุที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีผู้บริโภคหลายๆคนมารำพันให้ทางร้านฟังว่า
ซื้อแผ่นกันหนาว ที่สนนราคาถูกกว่า มีพยัญชนะคำพูดญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่อุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามส่วนแบ่งที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนพ้นจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ด้านบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในปลอก สูงเกินพอดีค่ะ
ใคร่ลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นผลิตภัณฑ์ ที่ประกอบในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
ค้ำประกันเลยค่ะ ว่า ค่ายารักษ์ผิวหนัง ไหม นั้น เยอะเเยะกว่ากว่า ราคาไคโระแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเฉพาะ ในทารกๆที่ต้องไปเที่ยว เมืองนอกกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นวิเศษนะคะ

เพราะว่า ลูกค้าหลายๆคุณๆ ที่มาสอบถามกับทางร้านค้า ก็รู้ซึ้งว่า กว่าจะรู้ว่า เลือดเนื้อเชื้อไขตัวเอง ผิวหนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวหน้าค่ะ คราวนี้ วงเเตก เศร้าโศกโยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวเมืองนอก กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้ารับรองนะคะ ว่า รอบรู้เเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า ของซื้อของขายแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อคำพูดญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน เกิดจากบริษัท ระดับโลกที่มีการบังคับการคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่ยิ่งใหญ่ที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : แผ่นร้อน

เว็บไซต์ที่เกี่ยวข้อง : http://www.japbeauty.com

Tags : แผ่นร้อนไคโระ,hotpad