ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 252 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
ลักษณะกับไคโระแปะเท้า
ของร้าน japbeauty.com
ชิ้นงานนี้ เป็นของซื้อของขายที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
ตรา ล๊อตเต้ เพื่อนฝูงๆ คุ้นๆกับยี่ห้อนี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าความสามารถในการผลิต เเละ คุณภาพสินค้า
ทุกเเบบที่ออกจากห้างเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท ล๊อตเต้ ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน ไคโระ หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ แผ่นกันหนาว
ไคโระหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่เกิดดำเนินที่นี่จะได้ชื่อ มีการคุมคุณภาพที่ยิ่งค่ะ
(ก็ขนาดถุงยางอนามัย ที่จำเป็นต้องมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
อุณหภูมิที่สลักไว้ข้างกล่อง คือว่า แผ่นแปะถุงเท้า มีความร้อนมากมายถึง 44 องศา ค่ากลางของความอบอุ่นที่ 36 องศา ด้วยกัน อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นหัวข้อที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ เหตุเดิมที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีผู้ซื้อหลายๆคนมาครวญคร่ำรำพันให้ทางร้านฟังว่า
ซื้อแผ่นแปะให้ความร้อน ที่มูลค่าถูกกว่า มีอักขระคำพูดญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่มีความอุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามโควตาที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนเกินจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ข้างบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในซอง สูงเกินพอดีค่ะ
ปรารถนาลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นของซื้อของขาย ที่บริหารในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
ค้ำประกันเลยค่ะ ว่า ค่ายาธำรงหนัง ไหม นั้น สูงกว่า ราคาแผ่นแปะให้ความร้อนแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเช่น ในเด็กแบเบาะๆที่ต้องไปเที่ยว ต่างประเทศกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นพิเศษนะคะ

เพราะว่า ลูกค้าหลายๆคุณๆ ที่มาสอบถามกับทางร้านขายของ ก็รู้ว่า กว่าจะรู้ว่า เลือดเนื้อเชื้อไขตัวเอง ผิวหนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวพรรณค่ะ คราวนี้ วงเเตก สลลดใจโยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวต่างแดน กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้ายืนยันนะคะ ว่า เชี่ยวชาญเเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า สินค้าแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อนร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน ผลิตจากบริษัท ระดับโลกที่มีการควบคุมคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่สำคัญที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : แผ่นร้อนกันหนาวไคโระ

ที่มา : http://www.japbeauty.com

Tags : hotpack