ผู้เขียน หัวข้อ: อยากอัพสายไฟ ครับ  (อ่าน 1540 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lekjang

• Edge LED TV member
อยากอัพสายไฟ ครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 15, 2017, 07:51:02 pm »
เดิมใช้ Carol 10/3 ชอบนะเบสเยอะดี 

มีคนแนะนำ Southwire + Acrolink  เลยลองดู

มีกลางแหลม เพิ่ม แต่เบสน้อยลงล ( ผมว่าภาพไม่ค่อยดี  อุปทานเปล่าไม่รู้ 555)

อยากลองอัพสายไฟใหม่ แนะนำทีครับ

ชอบเบส และ แหลม  ภาพสวย..ช่วยแนะนำทีครับ ราคาไม่แรงมากนะจ๊ะ

Palic เป็นไงบ้างครับ จัะดีกว่าสองตัวนั้นเปล่าครับ

[ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ออฟไลน์ oasleg

• Edge LED TV member
Re: อยากอัพสายไฟ ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2017, 10:30:42 am »
    ผมแนะนำถ้าหยิบยืมเพื่อนฝูงร้านค้าได้น่าจะดีกว่า  สายไฟเท่าที่สังเกตุ จะมีผลในเรื่องความสงัด  ยี่ห้อ hiend มีเยอะมาครับ  ผมเคยลอง  JPS ก็ให้รายละเอียดที่ดี รวมถึง MIT ทั้งนี้ทั้งนั้นปัจจัยเยอะมากครับ