ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 183 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
คุณภาพเช่นเเผ่นเเปะถุงเท้า
ของร้าน japbeauty.com
ชิ้นงานนี้ เป็นผลิตภัณฑ์ที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
ยี่ห้อ อาลาดินขี่พรม เพื่อนๆ คุ้นๆกับตรานี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าขีดความสามารถในการผลิต เเละ คุณภาพสินค้า
ทุกเเบบที่ออกจากห้างเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท LOTTE ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน แผ่นแปะให้ความอบอุ่น หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ ถุงทรายกันหนาว
ถุงทรายร้อนหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่เกิดไปที่นี่จะมีชื่อเสียง มีการกำกับคุณลักษณะที่อุดมค่ะ
(ก็ขนาดคอนดอม ที่แตะมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
อุณหภูมิที่เขียนหนังสือไว้ข้างกล่อง เป็น แผ่นแปะถุงเท้า มีอุณหภูมิชั้นเยี่ยมถึง 44 องศา ค่าเฉลี่ยของความร้อนที่ 36 องศา พร้อมด้วย อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นหัวเรื่องที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ ต้นเหตุที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีลูกค้าหลายๆคนมาจู้จี้ให้ทางร้านขายของฟังว่า
ซื้อถุงทรายร้อน ที่ค่าถูกกว่า มีอักษรคำพูดญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่มีความอุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามจำนวนที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนเกินจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ข้างบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในปลอก สูงเกินพอดีค่ะ
ประสงค์ลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นผลิตภัณฑ์ ที่กระทำในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
ประกันเลยค่ะ ว่า ค่ายาปกป้องรักษาผิวหนัง ไหม นั้น เยอะเเยะกว่ากว่า ราคาแผ่นแปะให้ความร้อนแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเช่น ในเด็กๆๆที่ต้องไปเที่ยว ต่างชาติกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นดีเยี่ยมนะคะ

เพราะว่า ผู้ใช้หลายๆคุณๆ ที่มาสอบถามกับทางร้านรวง ก็เข้าใจอย่างเเน่นอน กว่าจะรู้ว่า ลูกเต้าตัวเอง ผิวหนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวหน้าค่ะ คราวนี้ วงเเตก โศกาดูรโยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวต่างชาติ กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้ารับประกันนะคะ ว่า เป็นได้เเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า ผลิตภัณฑ์แผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อนร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อคำพูดญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน ผลิตจากบริษัท ระดับโลกที่มีการสั่งการคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่สำคัญที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : แผ่นเเปะร้อนให้ความอบอุ่น

เครดิต : http;//www.แผ่นกันหนาว.com

Tags : ถุงทรายร้อน