ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 219 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
ลักษณะตัวอย่างเช่นถุงทรายร้อนเเปะเท้า
ของร้าน japbeauty.com
สินค้าญี่ปุ่นนี้ เป็นผลิตภัณฑ์ที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
เครื่องหมายการค้า LOTTE เพื่อนเกลอๆ คุ้นๆกับสัญลักษณ์นี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าความจัดเจนในการผลิต เเละ คุณภาพสินค้า
ทุกขนาดที่ออกจากบริษัทเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท ล๊อตเต้ ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน ถุงทรายขยำ หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ ถุงทรายร้อน
แผ่นกันหนาวหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่กำเนิดดำเนินที่นี่จะได้ชื่อ มีการสั่งงานคุณค่าที่ชั้นเลิศค่ะ
(ก็ขนาดคอนดอม ที่จำต้องมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
อุณหภูมิที่สลักไว้ข้างกล่อง เป็น แผ่นแปะถุงเท้า มีความอบอุ่นบริบูรณ์ถึง 44 องศา ค่าถัวเฉลี่ยของอุณหภูมิที่ 36 องศา ด้วยกัน อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นกถาที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ ตัวการที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีผู้ซื้อหลายๆคนมาพร่ำให้ทางร้านค้าฟังว่า
ซื้อถุงทรายร้อน ที่ราคาถูกกว่า มีลายลักษณ์อักษรคำพูดญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่มีความอุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามผลรวมที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนเลยจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ส่วนบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในปลอก สูงเกินพอดีค่ะ
หมายลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นสินค้า ที่บริหารในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
ยืนยันเลยค่ะ ว่า ค่ายาปกป้องรักษาหนัง ไหม นั้น เยอะกว่ากว่า ราคาถุงทรายขยำแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเช่น ในเด็กๆๆที่ต้องไปเที่ยว ต่างแดนกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นวิเศษนะคะ

เพราะว่า ลูกค้าหลายๆท่าน ที่มาสอบถามกับทางร้านขายของ ก็รู้ว่า กว่าจะรู้ว่า ลูกตัวเอง หนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวค่ะ คราวนี้ วงเเตก คร่ำครวญโยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวต่างชาติ กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้ายืนยันนะคะ ว่า สามารถเเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า ผลิตภัณฑ์แผ่นกันหนาว ถุงร้อน แผ่นกันหนาวร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อคำพูดญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน ผลิตจากบริษัท ระดับโลกที่มีการสั่งการคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่ยิ่งใหญ่ที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

ขอบคุณบทความจาก : http;//www.แผ่นกันหนาว.com

Tags : ถุงร้อนกันหนาว