ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำลำโพงดูหนัง 4 รุ่นนี้ให้หน่อยครับ  (อ่าน 1486 ครั้ง)

ออฟไลน์ oishizeed

• Flat TV member
  • *
รบกวนแนะนำลำโพงดูหนัง 4 รุ่นนี้ให้หน่อยครับ  [โขก]

1. Klipsch R-4B Soundbar & Wireless Subwoofer
2. JBL - Cinema SB350 2.1 Bluetooth Soundbar with Wireless Subwoofer‎
3. Klipsch ProMedia 2.1 THX
4. Edifier S350DB

หรือมีรุ่นอื่นๆ แนะนำได้นะครับ ตั้งงบไว้ที่ไม่เกิน 1 หมื่นบาทครับ แต่ + - ได้นิดหน่อยครับ หลักๆ จะเอามาดูหนังในห้องเล็กๆ ครับ แต่ก็มีฟังเพลงด้วยนะครับผ่าน Bluetooth ขนาดห้องประมาณ 3.5 x 3 ตารางเมตรครับ

ขอบคุณครับ  [หื่น]