ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องเล่น hd player กับ โน็ตบุคต่อ tv  (อ่าน 2242 ครั้ง)

ออฟไลน์ sabzaa009

• *
เครื่องเล่น hd player กับ โน็ตบุคต่อ tv
« เมื่อ: สิงหาคม 28, 2017, 10:11:40 am »
อย่างไหนชัดกว่ากันครับ ระหว่างเล่นไฟล์หนังผ่าน HD Player กับต่อสาย HDMI โน็ตบุคเข้าทีวี

จะได้เลือกซื้อถูก [เท่ห์]

ออฟไลน์ sv_joe

• Flat TV member
  • *
Re: เครื่องเล่น hd player กับ โน็ตบุคต่อ tv
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2017, 11:04:19 pm »
ส่วนตัวว่า hd player เหนือกว่าทุกอย่างครับ สีสรร ความคมชัด มิติของภาพ คุณภาพ คุณภาพเสียงเมื่อต่อออกชุดใหญ่. สะดวกกว่าด้วย

โน๊ตบุคสำหรับผมดีกว่าอย่างเดียวคือสามารถเปิดได้ทุกไฟล์.  อ้อเทียบ he player. สามสีพันกะโน๊ตบุคสองหมื่นนะครับ. เอาแค่ที่ผมมีและสามารถเอามาเปรียบเทียบได้