ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ครับ ช่วย เลือก hdplayer ให้ผมหน่อยครับ  (อ่าน 4373 ครั้ง)

ออฟไลน์ audi

• *
สวัสดีครับ ผมกำลังสนใจ hd player ยี่ห้อ himedia ตอนนี้ผมเล็งไว้3รุ่น H8,A5และ Q30 รบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆช่วยผมเลือกหน่อยครับว่าตัวไหนดี

ขอบคุณครับ [คิคิ]

ออฟไลน์ egreat555

• Flat TV member
  • *
Re: มือใหม่ครับ ช่วย เลือก hdplayer ให้ผมหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 12, 2017, 03:26:25 am »
 [เท่ห์]

ออฟไลน์ LOVE HD

• Flat TV member
  • *
Re: มือใหม่ครับ ช่วย เลือก hdplayer ให้ผมหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 13, 2017, 11:01:25 am »
Q30 ครับ มาใหม่ล่าสุด ชิปเดียวกับ Egreat A5 แต่ประสิทธิภาพสู้ A5 ไม่ได้ครับ อยากให้ข้ามไปเล่น A5 เลยครับ แต่ถ้าไม่ก็ Q30 ก็พอครับไปลองดูได้ ที่ Peakhd ก่อนก็ได้ครับ มีห้องให้ลองและเป็นตัวแทนที่ถูกต้องของหลายแบรนด์ครับ บริการดีมีประกันที่ดีครับ

เข้าไปดูที่...............................

http://www.peakhdplayer.com/      [ปลื่ม]

ออฟไลน์ digilifegadget

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 22, 2017, 05:00:22 pm »
สวัสดีครับ ผมกำลังสนใจ hd player ยี่ห้อ himedia ตอนนี้ผมเล็งไว้3รุ่น H8,A5และ Q30 รบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆช่วยผมเลือกหน่อยครับว่าตัวไหนดี

ขอบคุณครับ [คิคิ]

3 รุ่่นที่บอกมาเป็น Android Box ทุกตัวเลยค่ะ ถ้าดูหนังจาก HDD เป็นหลัก และ เล่นออนไลน์ด้วยแนะนำเป็น
Zidoo X8,  Zidoo X9S ดีกว่านะคะ เล่นได้ดีทั้งสองระบบ รองรับไฟร์ รองรับซัพได้ครบ ภาพสวย และ ในหมวดของ Android ก็ใช้งานได้ดีเหมือนกัน
แต่ถ้าให้เลือกใน 3 รุ่นด้านบนแนะนำเป็น Himedia Q30 ค่ะ แต่จะมีปัญหาเรื่องซัพอยู่บ้าง