ผู้เขียน หัวข้อ: ที่เชียงใหม่มีร้านขายทีวีราคาพิเศษแบบร้านแสงชัยไหมครับ  (อ่าน 1825 ครั้ง)

ออฟไลน์ javawave

• Edge LED TV member
ผมเพิ่งย้ายมาอยู่เชียงใหม่ได้สักพักครับ เมื่อก่อนอยู่กรุงเทพใช้บริการร้านแสงชัยตลอดเลยครับ

แต่พอย้ายมาเชียงใหม่ กำลังจะหาซื้อทีวี 55 นิ้ว ไว้ดูหนังครับ แต่ไม่รู้ว่าที่เชียงใหม่จะมีร้านขายทีวีราคาพิเศษแบบที่กรุงเทพไหมครับ

ขอคำแนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ ซ่องเจ๊หวี

• Hologram 3D TV member
ไม่มีครับ สั่งจาก กทม รวมค่าส่งแล้วก็ยังถูกกว่ามาก

ออฟไลน์ woody666

• Flat TV member
  • *
ถ้าไม่รีบไปเล็งๆที่Lotus รุ่นที่เราชอบ รอเดียวก็ลดราคา ถ้าลด20%รอก่อนจนลด30% ราคานี้ถูกสุดในเชียงใหม่คับ

ไม่มีครับ สั่งจาก กทม รวมค่าส่งแล้วก็ยังถูกกว่ามาก

เสียดายมากเลยครับ T_T

ถ้าไม่รีบไปเล็งๆที่Lotus รุ่นที่เราชอบ รอเดียวก็ลดราคา ถ้าลด20%รอก่อนจนลด30% ราคานี้ถูกสุดในเชียงใหม่คับ

ขอบคุณครับ โลตัส ดูเงียบเหงามากเลยครับ แต่จะลองไปเล็งดูนะครับ เป็นอีกทางเลือกที่น่าสนใจครับ

ออฟไลน์ ซ่องเจ๊หวี

• Hologram 3D TV member
LOTUS มีแต่รุ่นล่างๆไปจนถึงกลางครับ ไม่มีรุ่นสูง