ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำ HD Player ให่หน่อยครับ  (อ่าน 4221 ครั้ง)

ออฟไลน์ omezil

• LCD TV member
  • **
ช่วยแนะนำ HD Player ให่หน่อยครับ
« เมื่อ: กันยายน 24, 2017, 07:56:02 pm »
อยากได้ HD Player ซักตัวครับ 4K HDR เน้นภาพสวยๆเป็นหลักเลยครับ
เพราะเล่น ไฟล์ MKV (ที่โหลดจากบิท) เป็นหลักครับ งบประมาณไม่จำกัดขอคุณภาพของภาพสุดๆครับ
ช่วยแนะนำหรือเสนอแนะให้ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ digilifegadget

• **
Re: ช่วยแนะนำ HD Player ให่หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 25, 2017, 03:44:04 pm »
อยากได้ HD Player ซักตัวครับ 4K HDR เน้นภาพสวยๆเป็นหลักเลยครับ
เพราะเล่น ไฟล์ MKV (ที่โหลดจากบิท) เป็นหลักครับ งบประมาณไม่จำกัดขอคุณภาพของภาพสุดๆครับ
ช่วยแนะนำหรือเสนอแนะให้ด้วยนะครับ

Zidoo X8
Zidoo X9S ค่ะ

ออฟไลน์ omezil

• **
Re: ช่วยแนะนำ HD Player ให่หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 25, 2017, 06:11:50 pm »

Zidoo X8
Zidoo X9S ค่ะ

ถ้าเป็นตัว x10 โอเครไหมครับ