ผู้เขียน หัวข้อ: เช็คราคา "Zidoo X10" พร้อมพิกัด  (อ่าน 4971 ครั้ง)

ออฟไลน์ omezil

• LCD TV member
  • **
เช็คราคา "Zidoo X10" พร้อมพิกัด
« เมื่อ: กันยายน 26, 2017, 01:24:49 pm »
ตั้งใจจะซื้อ Zidoo X10 ครับ พอดีเจอในลาซาด้า 6900
ใครพอมีร้านอื่นที่ราคาดีกว่านี้แนะนำไหมครับ โปรดช่วยบอกพิกัดหน่อยครับ
หรือใครที่คิดว่ามีตัวไหนที่มีประสิทธิภาพดีกว่าตัว X10 นี้ช่วยแนะนำกันได้เลยนะครับ
จะได้ช่วยตัดสินใจง่ายครับ ส่วนตัวจะเอามาใช้งานอ่านไฟล์ MKV จาก Ex.HDD เป็นหลักครับ
อยากเน้นไปที่ภาพสวยเป็นหลักครับผม

ออฟไลน์ riddick

• Flat TV member
  • *
Re: เช็คราคา "Zidoo X10" พร้อมพิกัด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 27, 2017, 08:11:34 am »
เน้นภาพมาทาง realtek คิดถูกแล้วครับ  ถ้ามีงบสักหน่อย ก็ x10 จัดไป งบน้อยหน่อยจัด x9s ก็พอครับ ถ้าไม่เน้นอยากเอา HDD ใส่ไว้ด้านในน่ะครับ 

ออฟไลน์ LOVE HD

• Flat TV member
  • *
Re: เช็คราคา "Zidoo X10" พร้อมพิกัด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 27, 2017, 09:00:36 am »
 มาถูกทางแล้วครับ เลือก Zidoo X10 เพราะเป็น Chipset Realtek 1295DD ล่าสุดที่ให้ภาพสวยมีมิติลึกมากมากมายครับ ผมใช้อยู่เกือบทุก Chipset แต่ประทับใจ X10 ครับ สมบูรณ์แบบทุกด้าน ลองไปทดสอบได้ที่

www.peakhdplayer.com
 Line ID :@peakhd
 ผมอยากให้ไปทดลองด้วยตัวเองดีที่สุด(อย่าเชื่อใครครับ เชื่อตาหูตัวเองดีที่สุดครับ) [ปลื่ม]