ผู้เขียน หัวข้อ: พลาด เรื่อง max distance ช่วยด้วย  (อ่าน 8338 ครั้ง)

ออฟไลน์ schmock

• *
พลาด เรื่อง max distance ช่วยด้วย
« เมื่อ: ตุลาคม 01, 2017, 11:09:24 pm »
ผมลืมคำนวณเรื่อง max distance ตอนที่เจาะยึดขาแขวนเพดาน
พอตอนเอา 1080st มาแขวนพึ่งนึกขึ้นได้ว่าพลาดแหล่ะ
ระยะฉายที่เจาะคือ 3.5 เมตร

พอจะมีทางแก้ไขไหมครับ หรือจะต้องเจาะแล้วแขวนใหม่เท่านั้น
 [ไม่เอา] [ไม่เอา]

ออฟไลน์ Avril

• LCD TV member
  • **
Re: พลาด เรื่อง max distance ช่วยด้วย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2017, 12:52:34 pm »
ถ้าไม่อยากเจาะใหม่  ก็เพิ่มขนาดจอครับ  [yes] [yes]