ผู้เขียน หัวข้อ: หาสาย hdmi ใหม่ ยาว 2 เมตร ใช้สายยี่ห้อและรุ่นไหนดี  (อ่าน 1965 ครั้ง)

ออฟไลน์ SP

• Flat TV member
  • *
ตามหัวข้อเลยครับ กำลังหาสาย hdmi ใหม่ เส้นนึ่งต่อจาก HD player ไป AVR Onkyo
และอีกเส้นจาก avr onkyo ไป tv sony X8000D

ช่วยแนะนำหน่อยครับใช้สายยี่ห้อ และรุ่นไหนดีครับ ยาว 2 เมตรต่อเส้น ขอทราบราคาด้วย
นะครับ งบ 3,500 ต่อเส้นครับ ยี่ห้อ ไม่ได้รับอนุญาต Kable ดีไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ Nueng1621

• Edge LED TV member
Re: หาสาย hdmi ใหม่ ยาว 2 เมตร ใช้สายยี่ห้อและรุ่นไหนดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2017, 10:37:55 am »
Audioquest รุ่น chinnamon จัดไป