ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวงาน "OPPO บลูเรย์สไตล์ฯ" ห้องใหญ่ก็เอาไม่อยู่ความรู้มากมี,รางวัลมากมาย !!!  (อ่าน 19944 ครั้ง)

ออฟไลน์ Boomerang

• Moderator
  • LCD TV member

เสร็จสิ้นไปเป็นที่เรียบร้อยนะครับสำหรับงานบรรยาย "OPPO บลูเรย์สไตล์ฯ"
หากท่านใดที่ได้มาสัมผัสกับบรรยากาศภายในงานก็ต้องพูดได้คำเดียวเลยว่า สุดยอดทั้งภาพและเสียงจริงๆ ซึ่งทางทีมงานก็มีรีวิวมาฝากเพื่อนๆที่ไม่ได้ไปร่วมงานเช่นเคยครับ

อ่านรีวิว >> คลิ๊ก << เลยครับ

อ่านรีวิว >> คลิ๊ก << เลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 10:17:37 pm โดย Demo »

ออฟไลน์ Boomerang

• Moderator
  • LCD TV member
เข้าไปลงชื่อได้ที่ >> กระทู้นี้ << เลยนะครับ