ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3170969 ครั้ง)

ออฟไลน์ oneman

• Flat TV member
  • *
อยากทราบของ
PLASMA panasonic TH-P42C10T, TH-P42X10T, TH-P42S10T
LCD ขนาด 20-26 นิ้ว (ช่วยแนะนำรุ่นที่น่าสนใจ+ไม่มีปัญหาหลังใช้งานเท่าไร/ศูนย์บริการดีไม่มีปัญหานะครับ)
ตู้เย็น Hitachi ขนาด 8-10 คิว นะครับ

ขอราคาทั้งเงินสดและบัตรเครดิต(ทั้ง SCB, K-Bank, Krungsri GE, HSBC, CitiBank, Robinson, Bangkok)

ถ้าซื้อทั้งสามอย่าง มีส่วนลดเพิ่มเติมไหมครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ l3erD

• *
ผมรบกวนขอราคาด้วยครับ
มีโครงการจะซื้อภายในอาทิตย์นี้อ่ะครับ
สำหรับรุ่นที่มองๆ ไว้จะไปซื้อมี
Plasma
PANA TH P42X10 กับ P42C10

LG มีรุ่นอะไรบ้างที่ราคาไม่เกิน 3 หมื่นครับ

ขอบคุณครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ scfreak

• *
ขอราคา
Plasma pana 50c10
Plasma LG 50pq30
LCD LG 47LH50YR
LCD LG 47LH70YR
ขอเป็นราคาเงินสด ขอราคาเน็ตๆเลยนะครับ กำลังจะซื้อเสาร์นี้ กำลังดูว่าร้านไหนให้ราคาดีหน่อย ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ surasit3288

• *
H' แสง ครับ ผมได้ไปซื้อทีวีกับทางร้าน เรื่องสินค้าไม่มีปัญหานะครับ แต่ตอนตกลงซื้อคือ จ่ายผ่าน citybank แบบได้ cash back 3% แต่บิลเดือนนี้มาเก็บ มันกลายเป็นผ่อน 10 เดือนไปแล้วครับ ผมทำอะไรได้ไหมเนี้ย...

ออฟไลน์ ozy

• *
อยากทราบราคา
 LCD SAMSUNG LA-40B650
LED SAMSUNG UA-40B6000
ส่ง pm ไปแล้วช่วยตอบกลับด้วยครับ กำลังจะซื้อครับ

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
H' แสง ครับ ผมได้ไปซื้อทีวีกับทางร้าน เรื่องสินค้าไม่มีปัญหานะครับ แต่ตอนตกลงซื้อคือ จ่ายผ่าน citybank แบบได้ cash back 3% แต่บิลเดือนนี้มาเก็บ มันกลายเป็นผ่อน 10 เดือนไปแล้วครับ ผมทำอะไรได้ไหมเนี้ย...

เรียน คุณsurasit3288

เนื่องจากว่า citibank cashback3% ผ่อน10 เดือน เป็น โปรคู่กันครับ แต่เราสามารถเอาเงินไปจ่ายให้หมดก่อนได้ครับ แต่ต้องให้เขา cashbackมาก่อนภายใน

4งวดครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ kmolpop

• *
สอบถามราคา LG 42LH50YR  มีบัตร ซิตี้แบงค์ครับ ผ่อนยังไงบ้างครับ
LG 42 PJ350 & LG 50PT350
VIVO CUTE  HDD 2 TB
SONY 5.1

ออฟไลน์ edmint

• *
ผมขอราคาเงินสดและผ่อน ครับ
sony  32w550
         40w550A
ss led  u32b6000

Lg 37LH50YR
Lg 42LH50YR

ขอราคาสุดๆเลยนะครับเพราะอาจจะต้องซื้อช่วงปีใหม่

ออฟไลน์ tjapr16

• *
เฮียแสงครับ ขอราคาเครื่องซักผ้า ฝาบน LG ขนาด 14-16 กก. หน่อยครับ

• *
ผมน่าจะตอบทุกท่านแล้วท่านใดไม่ได้รับคำตอบกรุณาแจ้งด้วยครับ

ออฟไลน์ oda482

• *
สิ้นสุดการรอคอย [yes] ในที่สุดผมก็ได้มาแล้ว samsung ps-42b430กับsoken dv-880 ในขณะที่กำลังดีใจ
อยู่นั้น [งง] ทำไมมีแต่จอกับขาตั่งTVหละ คู่มือกับรีโหมดและสายอื่นๆไม่ยักมี เลยโทรฯกลับไปที่ร้านทราบว่าคงไม่ได้
ใส่มาเพราะก่อนส่งสินค้าทางร้านต้องตรวจเช็ค สินค้าก่อนจึงจะส่งสินค้ามาให้ ซึ่งทางร้านจะจัดส่งคู่มือและรีโหมดกับสายต่างๆ
มาทางไปรษณีEMSตามมาติดๆ อันนี้ผมเข้าใจครับก็ไม่โกรธหรืออะไรมาก ก็รู้สึกมันตลกๆไงไม่รู้อีกนิดเดียวก็จะได้ดูแล้วแหมๆ [ม่ายยย]
ต้องขอขอบคุณมากครับที่ออกค่าส่งให้อีก100บาท [รัก] ขอบคุณมากครับ
                                                                                                รอต่อไปอีกนีส [กิน]

• *
สิ้นสุดการรอคอย [yes] ในที่สุดผมก็ได้มาแล้ว samsung ps-42b430กับsoken dv-880 ในขณะที่กำลังดีใจ
อยู่นั้น [งง] ทำไมมีแต่จอกับขาตั่งTVหละ คู่มือกับรีโหมดและสายอื่นๆไม่ยักมี เลยโทรฯกลับไปที่ร้านทราบว่าคงไม่ได้
ใส่มาเพราะก่อนส่งสินค้าทางร้านต้องตรวจเช็ค สินค้าก่อนจึงจะส่งสินค้ามาให้ ซึ่งทางร้านจะจัดส่งคู่มือและรีโหมดกับสายต่างๆ
มาทางไปรษณีEMSตามมาติดๆ อันนี้ผมเข้าใจครับก็ไม่โกรธหรืออะไรมาก ก็รู้สึกมันตลกๆไงไม่รู้อีกนิดเดียวก็จะได้ดูแล้วแหมๆ [ม่ายยย]
ต้องขอขอบคุณมากครับที่ออกค่าส่งให้อีก100บาท [รัก] ขอบคุณมากครับ
                                                                                                รอต่อไปอีกนีส [กิน]
ขอบคุณท่านoda482 

ที่เข้าใจจะรีบจัดส่งอุปกรณ์ไปให้โดยด่วนครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Narawan

• *
Home Theater Onkyo S6200 ที่บอกว่าจะมาประมาณปลายเดือนมาหรือยังครับ

ออฟไลน์ sunshy

• *
ขอทราบราคา
       37LH50YR
       37LH70YR
       32LH70YR

ครับ

แล้วไม่ทราบว่า LH50 กับ  LH70  ตัวไหนภาพดีกว่ากันนะครับ
ผมดู ฟรีทีวี เป็นหลักครับ ดู DVD บ้าง แต่ถ้าซื้อ TV ใหม่ ก็อาจมองๆ Blue ray หรืออะไรที่แมทกับ TV full hd อะครับ

มีบัตร ktc ครับ มีโปรอะไรบ้างนะครับ  แล้วอยู่บางแคนี้ส่งได้หรือไม่ครับ

มือใหม่ครับ ไม่ค่อยรู้เรื่อง  [เศร้า] รบกวนด้วยครับ

ออฟไลน์ veeja

• *
ขอราคาพิเศษสุดครับ

Samsung LED TV UA-40B6000VR
Sony KVL-40W550A
Sharp LC-42A77M

ใช้บัตรเครดิตพร้อมโปรโมชั่น หรือ ใช้เงินสด  ไม่เอาของแถมเลยครับและไปรับของได้เองครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ noom3227

• *
อยากทราบราคารุ่นต่อไปนี้ครับ

Samsung LED TV UA-32B6000
Samsung LCD TV 32" B650
LG 32LH70YR
LG 32SL80YR

เอาราคาทั้งสดและผ่อนนะครับ ร่วมทั้งของแถม หรือ cashback ถ้ามีครับ รบกวน pm กลับมาด้วยครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ KS8186

• *
รบกวนขอราคาพิเศษด้วยครับ
1. Philips 47PFL7409S
2. Samsung LA32B650
3. LCD LG 47LH50YR
4. LCD LG 47LH70YR

ถ้าผมใช้บัตร KTC มีโปรอะไรบ้างครับ
ขอราคาเงินสดด้วยนะครับ / ผ่อน /เงื่อนไข cash back/ ของแถม
ขอบคุณครับ   

ขอบคุณครับสำหรับราคาทีวีที่ถามก่อนหน้า
วันนี้ขอรบกวนถามเพิ่มเติมครับ
ว่า LED TV ที่เป็นแบบ ใช้หลอด LED เต็มจอ มียี่ห้อไหน รุ่นไหนบ้างครับ (ขอจอ 40" ขึ้นไปครับ) รบกวนแจ้งพร้อมราคาเครดิตและสดด้วยได้มั๊ยครับ
ขอบคุณมากครับ