ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3154363 ครั้ง)

ออฟไลน์ KimLike

• Edge LED TV member
ขอโทษทีครับ ลืมบอกรุ่น เครื่องซักผ้า LG 11Kg. WF-T1176 ถังซักเป็น Stainless หรือเปล่าครับ ขอราคาด้วยครับ
LG       42LD460
LG       42PC1RR
Onkyo TX-NR 509
Boston : SoundWare - XS 5.1
Dvico Slim S1
POPCORN HOUR  A-210
LG Blu-ray Disc Player BD350

ออฟไลน์ A.M.

• Flat TV member
  • *
Plasma Pana P42U30 ของเข้ารึยังครับ?

ถ้ามีขอราคาทั้งเงินสด และ ผ่านบัตรเครดิตด้วยครับ

จะเข้าไปซื้อวันอาทิตย์นี้ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ michelvote

• *
ไปหิ้ว LG 42LW6500 มาเมื่ออาทิตย์ก่อน ผ่อน 0% 10 เดือน ภาพ 3D SBS สวยแจ่มมาก ๆ ไม่ผิดหวัง แถมแว่น 4 อัน ดูแล้วไ่ม่รำคาญตาดี แต่มีพนักงานที่ร้านคนหนึ่ง (ผิวคล้ำ ๆ มีอายุหน่อย) บอกว่าถ้าจะดูกับหนัง 3D ก้อต้องซื้อเครื่องเล่น bluray เพิ่ม ไม่อย่างงั้นไม่มีทางดูได้เชื่อเขาเถอะ ผมก้องง เลยบอกว่าทำไมผมต้องซื้อในเมื่อผมดูกับ HD Player ปรับให้เป็น Side By Side ก้อดูได้ภาพอาจจะต่างจาก 3D Bluray แต่ก้อไม่เกิน 5-10% เขาก้อบอกผมว่าไม่เป็นไรไว้เก็บเงินซื้อเครืองเล่น Bluray ก้อได้ดูแล้ว (พูดทำนองว่าผมไม่มีปัญญาซื้อพร้อมกัน) ผมก้องงว่าถ้าอยากดูทำไมต้องเก็บเงินในเมื่อซื้อเงินสดก้อได้ บัตรเครดิตวงเงินผมก้อเป็นแสน แล้วอีกอย่างถ้าจะแนะนำอะไรใครควรจะศึกษาข้อมูลให้ดีก่อนที่จะมาสอนคนที่เค้ารู้กว่าแบบข้าง ๆ คู ๆ แต่ก้อขอบคุณกับพนักงานคนอื่น ๆ ในร้านที่ให้บริการดีตลอดมา ยังไงผมก้อยังเป็นลูกค้าที่ร้านเฮียแสงเหมือนเดิม  จึงมาเล่าสู่กันฟัง ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
เรียนแจ้งโปรโมชั่น สินค้าขั้นเทพราคาพิเศษขั้นเทพ

PLASMA Full hd SMART TV  

LG 50PK950 BORDERLESS Design 600hz 5000000:1

ห้างขาย59990- เราขาย24xxx0%6-10เดือน

สินค้ามาแล้ว มีจำนวนจำนวนจำกัดครับ ขอบคุณครับ

รีวิว http://www.lcdtvthailand.com/review/detail.asp?param_id=674

ด่วนครับ น่าซื้อที่สุดตอนนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 28, 2011, 10:43:14 am โดย sang »

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
ไปหิ้ว LG 42LW6500 มาเมื่ออาทิตย์ก่อน ผ่อน 0% 10 เดือน ภาพ 3D SBS สวยแจ่มมาก ๆ ไม่ผิดหวัง แถมแว่น 4 อัน ดูแล้วไ่ม่รำคาญตาดี แต่มีพนักงานที่ร้านคนหนึ่ง (ผิวคล้ำ ๆ มีอายุหน่อย) บอกว่าถ้าจะดูกับหนัง 3D ก้อต้องซื้อเครื่องเล่น bluray เพิ่ม ไม่อย่างงั้นไม่มีทางดูได้เชื่อเขาเถอะ ผมก้องง เลยบอกว่าทำไมผมต้องซื้อในเมื่อผมดูกับ HD Player ปรับให้เป็น Side By Side ก้อดูได้ภาพอาจจะต่างจาก 3D Bluray แต่ก้อไม่เกิน 5-10% เขาก้อบอกผมว่าไม่เป็นไรไว้เก็บเงินซื้อเครืองเล่น Bluray ก้อได้ดูแล้ว (พูดทำนองว่าผมไม่มีปัญญาซื้อพร้อมกัน) ผมก้องงว่าถ้าอยากดูทำไมต้องเก็บเงินในเมื่อซื้อเงินสดก้อได้ บัตรเครดิตวงเงินผมก้อเป็นแสน แล้วอีกอย่างถ้าจะแนะนำอะไรใครควรจะศึกษาข้อมูลให้ดีก่อนที่จะมาสอนคนที่เค้ารู้กว่าแบบข้าง ๆ คู ๆ แต่ก้อขอบคุณกับพนักงานคนอื่น ๆ ในร้านที่ให้บริการดีตลอดมา ยังไงผมก้อยังเป็นลูกค้าที่ร้านเฮียแสงเหมือนเดิม  จึงมาเล่าสู่กันฟัง ขอบคุณมากครับ

ขอโทษท่านด้วยครับ ผมจะแจ้งลูกน้องให้เขาระวังคำพูดให้มากกว่านี้ครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Farid1412

• *
รบกวนขอราคา

50PW450
กับ
50PZ570

หน่อยครับ แบบไปซื้อเองที่่ร้าน  ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ pangpon

• *
รบกวนขอราคาในการตัดสินใจหน่อยครับ

LG50   PZ570 (แถมแว่นกี่อันครับ)

PANA   P50ST30  (แถมแว่นกี่อันครับ)

P50VT20  (แถมแว่นกี่อันครับ)

(อยู่ต่างจังหวัดนะครับ ถ้าว่างจะเข้าไปภายในอาทิตย์นี้นะครับ)

ขอขอบคุณล่้วงหน้าครับ

ออฟไลน์ ecko1

• *
LG PK ,PZ 950 ต่างกันอย่างไรครับ

ออฟไลน์ dunkindonut

• *
สอบถามราคาonkyo TX-NR509 ครับ
อีกอย่างนึงสอบถามว่าทางร้านมีลำโพง polk audio ขายเปล่าครับ

ออฟไลน์ A.M.

• *
เพิ่งสังเกตุเห็น LG 50PK950  [ร้องไห้]

ยังมีสินค้าเหลือมั๊ยครับ?

แล้วราคา 24xxx นี้ เงินสด หรือ เครดิต ครับ?
ขอรายละเอียดด้วยครับ สนใจมากครับ

ถ้ายังมีสินค้าเดี๋ยวเข้าไปซื้อในวันพฤหัสนี้แน่นอนครับ

ออฟไลน์ Toecbr

• *
ช่วยแนะนำหน่อยครับต้องการพลาสม่า42fullhd
มีรุ่นไหนแนะนำบ้างครับ
ส่วนใหญ่เอาไว้ดูtv กะดรีมบอก. เเละก็เอาไว้เล่นกะps3
ครับ

ออฟไลน์ turkung

• *
โปร LG 50PK950 ทีี่บอกไว้ มีของเยอะมั้ยคับ
พอดีผมกำลังรอบัตรอยู่ครับ น่าจะราวๆ 1-2 สัปดาห์ ของจะหมดมั้ยคับเนี่ย
อยากได้มากอะคับ

ออฟไลน์ neverend10

• *
ไม่ทราบว่ามี
Sony Blu-ray Home Theater รุ่น BDV-E380 ไหมครับ
ถ้ามีราคาเท่าไรเหรอครับ

ออฟไลน์ pst

• *
ขอราคา 50PK950 ,50PZ570,50PZ950 ครับ

ออฟไลน์ Best

• *
รบกวนขอราคา

50pk950
50pz950
47LW6500

SS46D6400

บัตร SCB ครับ   [ปลื่ม]

ออฟไลน์ MeTruSeRa

• *
ขอราคา 50PT350R

ด้วยครับ

ออฟไลน์ tdcom

• *
ขอสอบถามราคาดังนี้ครับ
1. ONKYO HT-S5405
2. Panasonic TH-42x30T
3. Plasma LG 50PT250R
4. LG 42PW450
5. Plasma LG 42PT350R
6. LG 50pw450
7. SS PS43D450
8. SS  PS 43 D490
9. SS  PS 51 D450

ขอราคาผ่อนผ่านบัตร KTC 0% กี่เดือน ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ pst

• *
สวัสดีครับเฮีย เช็คเมล์ [email protected] ด้วยครับ ขอบคุณครับ