ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3153042 ครั้ง)

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
สอบถามราคาเงินสดและความคุ้มค่า(น่าซื้อ)
LG   42LH50
LG   42LH70
Phillips 42PFL7409S
Phillips 42PFL5609S
Phillips 42PFL3609S
สนใจ 5 รุ่นนี้ (หรือมีรุ่นอื่นที่น่าสนใจแนะนำ) มีของหรือไม่ครับ  ส่งตจว.(อุบลฯ) มีค่าขนส่งอย่างไร
ส่งของ ตจว.โดยบริการอะไรครับ เคยมีปัญหากับตัวสินค้าจากการขนส่งหรือไม่ครับ
ขอคำตอบทาง [email protected]   ขอบคุณครับ

ส่งโดยบริษัทntc ครับ ส่งฟรัทั่วปรเทศครับ  ไม่เคยมีปัญหาในการขนส่งเลยครับ ถ้ามีปัญหาตีกลับมาส่ง ไปกลับฟรีครับ

ออฟไลน์ yokurt

• *
รู้จักชื่อร้านนี้จากปากของเพื่อนอ่ะครับ เค้าบอกว่าบริการและราคาค่อนข้างดีถึงดีมาก ส่วนตัวผมเองไม่เคยได้ไปซื้อเครื่องไฟฟ้าข้างนอกมากนัก (ส่วนมากจะอยู๋แต่ในห้างอ่ะ) แต่ด้วยความที่บ้านของผมอยู่ไม่ไกลจากทางร้านเท่าไร (ผมอยู๋โชคชัย 4) ก็ได้มีโอกาสแวะไปเยี่ยมที่ร้านมาครั้งนึง ต้องบอกว่า บริการดีมากครับ ใส่ใจลูกค้า ให้คำปรึกษาที่ดี แถมให้ค่าจอดรถด้วยแม้เราจะจอดข้างนอกและต้องเสียตัง (คือให้จอดฟรีว่างั้น) ประทับใจครับ

มีเรื่องอยากจะสอบถามราคาเฮียแสงครับ ผมสนใจ HDTV อยู่ตัวนึง (ไม่แน่ว่าอาจจะเพิ่มเป็นสอง เพราะที่แน่ๆตัวนึงจะไว้ในห้องผมเอง ส่วนอีกตัวอาจจะไว้ห้องนั่งเล่น) ผมดู LG และ SAMSUNG อยู่ ส่วนเรื่องขนาดผมเล็ง 47" ของ LG หรือ 46" ของ SAMSUNG เอาไว้ รุ่นที่คิดว่าชอบก็คือ

47LH50
47LH70

ส่วน SAMSUNG ผมสนใจตั้งแต่ series 6 เป็นต้นมาครับ แต่คิดว่าคงไม่เอา LED รบกวนเฮียแสงแนะนำหน่อยครับว่ารุ่นไหนโอเค

และเรื่องที่สอง สนใจ mini home theater ชุดนึงครับ ไม่ทราบว่าควรจะเล่นยี่ห้ออะไรดี ส่วนตัวไม่ได้มีความรู้อะไรมากนักกับเครื่องเสียง อยากได้แบบพอดีๆที่ใส่ลงในห้องขนาดประมาณ 4x5 ตร.ม. ครับ

ยังไงรบกวนเฮียแสงขอราคาสุทธิหน่อยครับ  [ปลื่ม] ทั้งทีวีและเครื่องเสียงเลยนะครับ

ออฟไลน์ nawaten

• *
  อยากทราบว่า LG42LH50 ของเข้าวันไหนหรือครับ จองไว้วันอาทิตย์ที่แล้ว(7/02/10)

ออฟไลน์ ridridridrid

• *
ขอราคา lg 32lh70yr แบบผ่อน 0% หน่อยครับ

ออฟไลน์ laluniaz

• *
เฮียแสงครับ 40ex500 มีของแล้วยังครับ
ถ้ามีแล้วรบกวน PM ราคาเงินสดมาหน่อยครับ

ออฟไลน์ simon2518

• Flat TV member
  • *
เฮียแสงครับ 40ex500 มีของแล้วยังครับ
ถ้ามีแล้วรบกวน PM ราคามาหน่อยครับ
แล้วมี 0% 10เดือน มั๊ยครับ
ขอราคาของ 40w550 ด้วยนะครับ กำลังตัดสินใจอยู่ว่าตัวไหนดี
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ononokung

• *
ขอราคา
SAMSUNG B650
LG LH70YR
ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Ladybug217

• *
ขอแก้ไขครับ

คราวที่แล้วไปผ่อน 32LH70 มา
ตอนนี้แฟนอยากได้มั่ง
ก็เลยยุให้เอา 37LH50

รบกวนทางร้านแจ้งข่าวคราวด้วยนะครับ
ขอทราบราคา37LH50(เพราะผมอยากได้รุ่นนี้)
โปรโมชั่นผ่อน0%กี่เดือน

[email protected]

ขอบคุณครับ [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2010, 09:51:08 pm โดย Ladybug217 »

ออฟไลน์ nattha_tum

• LCD TV member
  • **
    • MSN Messenger - nattha_tum@hotmail.com
ไม่ทราบทางร้าน ขาย sony HT-SF360 ไหมครับ ถ้าขาย มีผ่อน0%ของKTCไหมครับ

ออฟไลน์ wijit_ta

• *
ขอทราบราคา LG32lh70YR กับ Philips32PFL5609S ขอราคาเน้ทๆๆๆนะครับเงินสดเฮียแสงช่วยตอบที่นะครับpm มาก็ได้นะครับขอบคุณล่วงหน้า

ออฟไลน์ bangpoo4

• *
รบกวนสอบถามราคาครับ
1.LED TV.  LG  42SL90QR
2.LED TV. Philips 40PFL8864H
3.LCD TV  LG  42LH50YR
4.LCD TV  Philips 42PFL7409S/98

แล้วทางร้านมีเครื่องเกมPS3ไว้ให้ใช้ลองกับTVหรือเปล่าครับ
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ

ออฟไลน์ nattha_tum

• **
    • MSN Messenger - nattha_tum@hotmail.com
ช่วยแนะนำเครื่องเล่นdvd มาใช้กับ sony ht-sf360 ด้วยครับ และราคาเท่าไหร่ครับ

ปล.ตัวsony ht-sf360 ที่คุยกันไว้ สามารถลดได้อีกไหมครับ

ออฟไลน์ AND 1

• *
เฮียครับ ขอราคาหน่อยครับ

1. LG  LH50    37"  42"

ราคาซื้อเงินสด+เครดิตนะครับ หรือตอนนี้มีโปรโมชั่นอะไรพิเศษครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ ohmyy

• *
เฮียแสงครับ ขอทราบราคา
 lcd lg lh 50 ทุกขนาดครับ เงินสดลดได้สุดๆเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ spiderno1

• *
ได้รับของแล้วครับ ที่สั่งรุ่น 50pq60 ที่อยู่พัทลุง ครับ [กระโดด]

เด๋วขอตัวไปเทส ก่อนนะครับ ส่งฟรี ด้วย ขอบคุณครับ [ปลื่ม]

แล้วจะอุดหนุน ใหม่นะครับ [รัก]

ออฟไลน์ momotoru

• **
รบกวนสอบถามราคาครับ
1.LED TV.  LG  42SL90QR
2.LED TV. Philips 40PFL8864H
3.LCD TV  LG  42LH50YR
4.LCD TV  Philips 42PFL7409S/98

แล้วทางร้านมีเครื่องเกมPS3ไว้ให้ใช้ลองกับTVหรือเปล่าครับ
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ

สนใจ 4 รุ่นข้างบนเหมือนกันครับ
กับอีกรุ่น  Philips 40PFL9704H ครับ ไม่ทราบมีของหรือเปล่า

ออฟไลน์ kpat

• *
ที่ร้านมี PHILIPS 42" PFL8404H  รึป่าวครับ ราคาเท่าไหร่
ขอบคุณครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ Ladybug217

• *
เฮียแสง เช็ค PM ด้วยครับ... [โย่ว]