ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3153298 ครั้ง)

ออฟไลน์ puply

• *
ขอทราบราคาครับ

LG     47LH50
LG     42LH50
Pana Plasma P42s10

ทั้งเงินสด และผ่อน
0% 10 เดือนนี่ บัตรไหนได้บ้างครับ
ส่งแถวบางบัวทอง คิดเพิ่มเท่าไรครับ

ออฟไลน์ yoyo

• *

Warlock Talents
At level 10, when you wow power leveling open your talents, you'll find 3 different talent trees. Each has certain advantages and disadvantages, strengths and weaknesses. wow power leveling At lower levels you can safety spend your points to improve the spells and effects that you use often, you can return to your Warlock Trainer at any wow gold time for a refund of your talents points, however this will cost you gold.
Regardless aion power leveling of your talent specialization, you will have all of the basic spells that you learn from your trainer, but you can improve aion gold some of  them and learn a couple new ones when you spend talent points on them. In general, your choices are
Affliction – This tree will cheap wow power leveling focus on improving your curses and other DoT spells like Corruption, as well as your abilities to steal health buy wow power leveling and mana from your opponent. You can also gain the Nightfall effect which will sometimes allow you to cast a Shadowbolt instantly.
While you can do an incredible amount of damage if you specialize in Affliction, it is built up over time with your cheap wow gold DoTs.

ออฟไลน์ SUPERNOK

• *
หลังจากได้ 47LH70YR  จากร้านเฮียมาแล้ว  รอบนี้ระบบเสียงต่อ ... ..

ขอสอบถามราคา ชุด HOME  2 ชุดตามรายการ นี้ครับ

Onkyo   HT-S5205

Onkyo   HT-S6200

ราคาเงินสด

ราคาผ่อน  และ มีของบัตรอะไรบ้างครับ

ขอบคุณสำหรับ PM ล่วงหน้าครับเฮีย ..

ออฟไลน์ permsak18

• *
ไม่ทราบว่าราคา LG 42SL90  กับ 47 SL90  ที่เป็น LED ราคาเท่าไรครับ

แล้วก็ LG LH50  42 นิ้ว กับ 47 นิ้วด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Topjung

• *
สอบถามราคาครับ

Samsung 40" B550
Sony  40" BX400

เดื๋ยวจะเข้าไปซื้อครับ

ออฟไลน์ bekasith

• *
เมื่อวาน สั่ง  42C10 ไป  2 เครือ่ง

วันนี้ นัดส่ง บ่ายสองโมง

ตอนนี้ ห้า่โมง รถส่งของ ยังอยู่ ที่ มหาชัย ...........  [ไม่พูด]

ออฟไลน์ zodiac99

• *
มะวานไปถอย lg pq60r 42นิ้ว ลูกค้าร้านเฮียเยอะมาก เลยไม่กล้าลองนาน ยกกลับบ้านเลย อิอิ ของดีราคาคุณภาพ เดี๋ยวกลับเชียงใหม่เก็บเงินอีกสักเดือนจะได้ถอย lcd 42LH70YR อีกสักตัว

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
เมื่อวาน สั่ง  42C10 ไป  2 เครือ่ง

ตอนนี้ ห้า่โมง รถส่งของ ยังอยู่ ที่ มหาชัย ...........  [ไม่พูด]

ของเพิ่งมาส่งตอนบ่ายนี้เองครับ คนขับรถมาบ่ายสามคนหนึ่งตอนเเรกจะเลื่อนส่งเพราะเราไม่พร้อม พี่บอกว่าพรุ่งนี้ไม่อยุ่เลยต้องไปส่งช้าขอโทษด้วยครับ

พี่อยู่หนองแขมด้วย ตอนแรกคิดว่าส่งไม่ทันเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 05, 2010, 06:51:13 pm โดย sang »

ออฟไลน์ average

• *
JVC 32 นิ้ว ดูทรูวิชั่น
ช่วยแนะนำรุ่นและราคาหน่อยครับ
[email protected]

ออฟไลน์ fantasyaun

• *
lg 32lf20
lg 32lh35
lg 32lh70
sony 32bx 300

ขอราคาหน่อยครับเฮียแสง  ราคาเงินสดนะครับ

ออฟไลน์ vladkung

• *
Philips
lcd42" 42PFL7409S/98
lcd42" 42PFL9664H/12

40" 40PFL8864H
Samsung
led40" 40B6000

อยากทราบราคาเงินสด และ เงินผ่อน ครับ [งง] [งง]

ออฟไลน์ bekasith

• *
เมื่อวาน สั่ง  42C10 ไป  2 เครือ่ง

ตอนนี้ ห้า่โมง รถส่งของ ยังอยู่ ที่ มหาชัย ...........  [ไม่พูด]

ของเพิ่งมาส่งตอนบ่ายนี้เองครับ คนขับรถมาบ่ายสามคนหนึ่งตอนเเรกจะเลื่อนส่งเพราะเราไม่พร้อม พี่บอกว่าพรุ่งนี้ไม่อยุ่เลยต้องไปส่งช้าขอโทษด้วยครับ

พี่อยู่หนองแขมด้วย ตอนแรกคิดว่าส่งไม่ทันเลยครับ

ดีนะครับ ที่ยังไม่ได้ลางาน ไปรอที่บ้าน

สรุป.
 เมื่อวาน บริการดี ติดตั้ง จูนช่องให้อย่างเรียบร้อย (เหมือนคราวก่อน ที่ซื้อ 42LH50)

ยังมีน้อง ๆ ในออฟฟิศ อีกหลายคน ที่กำลัง จะซื้อ และให้ ผมเป็นคนแนะนำ

ออฟไลน์ bigeyes

• Flat TV member
  • *
ขอราคา
LG 42SL90QR
SONY 40EX700
SONY KLV-40Z550A
         40EX500

ออฟไลน์ Bankai

• Flat TV member
  • *
สวัสดีครับเฮีย

อยากทราบราคาเงินสด

Sony  32BX300
LG     42LH70YR
LG     42LH50YR
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2010, 11:10:45 pm โดย Bankai »

ออฟไลน์ phantazizta

• *
อยากสอบถามราคา 42SL80YR กับ 42LH50YR ราคาเท่าไหร่ครับ จ่ายสดครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ msn

• *
เฮียแสงครับช่วยแนะนำ plasma 50 นิ้ว มีตัวไหนน่าสนใจที่สุดครับ และขอราคาด้วยนะครับ

ออฟไลน์ tangnoi

• *
เฮียแสงครับช่วยแนะนำ plasma 50 นิ้ว มีตัวไหนน่าสนใจที่สุดครับ และขอราคาด้วยนะครับ ขอด้วยคนครับ

ออฟไลน์ mapaw

• *
ขอทราบราคาด้วยคะ

LG     47LH50
LG     42LH50

ทั้งเงินสด และผ่อน
0% 10 เดือนนี่ บัตรไหนได้บ้างคะ
แล้วบัตรกสิกรมีโปรอะไรบ้างไหม