ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3169166 ครั้ง)

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
ปกติมีคนตอบราคาไหมครับ ถ้าไม่มีน่าจะประกาศไว้เลยครับ  [เปล่า]

มีครับ ตอบอยู่ครับแต่ช้านิดครับ โทรมาถามราคาได้ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ theeraphongs

• *
เฮียครับ ขอราคา LG PS80 50"
                          PQ60 50"
                          PQ30 50"
         SAMSUNG PS50B850
                         PS50B650
                         PS50B550
                       ผมอยู่ จ.เลย ครับ

ออฟไลน์ iceberg

• *
ขอราคาชุด in the box Onkyo 9100THX กับ 6200 ด้วยครับ รวมโปรบัตรเครดิต แล้วก็การจัดส่งติดตั้งครับ

ออฟไลน์ greenbull

• *
เมื่อสักครู่ โทรไปสอบถามราคาTV มา 4รุ่น ใครรับสายไม่ทราบ แต่บริการตอบลูกค้าแบบไม่เต็มใจจะตอบเลย น้ำเสียงแย่มาก เรายังพูดไม่จบเลยพี่แกก็วางสายโครม!!
 ตกใจเลย!! เพราะเห็นอ่านมาแต่ต้นมีคนชมว่าเฮียแกบริการดี ก็เลยอยากใช้บริการ แล้วมัยอย่างนี้ละ ตอนแรกเราก็ส่งรุ่นไปขอราคาทางMailแต่ก็ไม่ได้รับคำตอบ ก็เลยต้องโทรไปถาม ถ้าไม่รู้ราคาจะซื้อขายกันได้อย่างรัยครับเฮีย

• *
เมื่อสักครู่ โทรไปสอบถามราคาTV มา 4รุ่น ใครรับสายไม่ทราบ แต่บริการตอบลูกค้าแบบไม่เต็มใจจะตอบเลย น้ำเสียงแย่มาก เรายังพูดไม่จบเลยพี่แกก็วางสายโครม!!
 ตกใจเลย!! เพราะเห็นอ่านมาแต่ต้นมีคนชมว่าเฮียแกบริการดี ก็เลยอยากใช้บริการ แล้วมัยอย่างนี้ละ ตอนแรกเราก็ส่งรุ่นไปขอราคาทางMailแต่ก็ไม่ได้รับคำตอบ ก็เลยต้องโทรไปถาม ถ้าไม่รู้ราคาจะซื้อขายกันได้อย่างรัยครับเฮีย

ต้องขอโทษครับ คุณgreenbull

บางครั้งที่ร้านบริการไม่ทัน บางครั้งติดลูกค้าหน้าร้านอาจจะรีบคุยไปบ้าง เพราะทำงานไม่ทัน และที่ไม่ตอบpm เพราะตอบไม่ทันมีเมล์มาเยอะมากครับ ค่อยๆตอบ

ร้านเราเป็นร้านเล็กๆคงบริการให้ทุกคนพอใจคงทำได้ยาก  เพราะคนเราน้อยทรัพยกรมีจำกัดครับ แต่ก็ทำสุดความสามารถครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2010, 04:54:39 pm โดย sang »

ออฟไลน์ Praveen

• *
เฮียครับ 32B6000 ของจะเข้าช่วงไหนครับ ไงก็ยังคอยอูยู่นะครับ ขอบคุณมากๆครับ เฮีย แล้วก็ขอบคุณพี่ผู้หญิงด้วยนะครับ บริการดีมากเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2010, 02:27:35 am โดย Praveen »

• *
ผมตอบหมดทุกท่านแล้ว  ท่านใดไม่ได้รับคำตอบแจ้งด้วยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2010, 07:59:44 pm โดย sang »

ออฟไลน์ stealth

• LCD TV member
  • **
ยังไม่ได้รับคำตอบครับ  LG 47LH70YR    42LH70YR    [เปล่า]

ออฟไลน์ greenbull

• *
 ขอบคุณนะครับเฮีย ตอนนี้ได้รับmailตอบเรื่องราคามาแล้ว สำหรับผมแล้วร้านเล็ก/ใหญ่ไม่สำคัญเท่าไหร่ครับ  ที่สอบถามมาร้านเฮียก็เพราะเห็นว่าชื่อเสียงในเวปนี้ดี มีสินค้าราคาถูก และก็เรื่องบริการครับ แต่หากติดด้วยข้อจำกัดที่ว่าก็ไม่คิดจะว่ากันเลยครับ  ผมเองสนใจจะซื้อ Lg 42SL90 อยู่ แล้วอาทิตย์หน้าจะเข้าไปดูที่ร้านนะครับเฮีย 

ออฟไลน์ longmong

• *
LG 32LH70 กับ Sony 32EX500

ราคาเท่าไร คราบ

ออฟไลน์ tangnoi

• *
เฮียครับ ขอราคา LG PS80 50"
                          PQ60 50"

ออฟไลน์ crauzer ii

• *
เฮียแสงครับ !! ขอราคา 32ex400 กับ 40ex400 หน่อยครับ พอดีสนใจอยู่ อิอิ

[email protected] ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ripo3522

• Flat TV member
  • *
เฮียครับขอทราบราคา

Pana Plasma P42C10

ทั้งเงินสด และผ่อน
ขอบพระคุณมากครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ bigeyes

• *
ขอราคารุ่นนี้คับ

LED SAMSUNG UA-40B6000

ออฟไลน์ vladkung

• *
Philips
lcd42" 42PFL7409S/98
lcd42" 42PFL9664H/12
40" 40PFL9704H

40" 40PFL8864H
Samsung
led40" 40B6000

อยากทราบราคาเงินสด และ เงินผ่อน ครับ

ยังไม่ได้ราคาเลย ครับ- -

ออฟไลน์ mr_mootu

• *
LCD/PLASMA เดี่ยวผมขอตัดสินใจก่อนนะครับ
แต่ขอราคาตู้เย็นเพิ่มครับ

1.) SHARP 7.5 คิว SJ-A24S
2.) SHARP SJ-D24N
3.) SHARP 9.1 คิว SJ-D29N
4.) SHARP 10.3 คิว SJ-D31N

TV กับตู้เย็นคงซื้อพร้อมกันครับ ไม่ทราบว่าถ้าส่งที่คอนโดบ้านสวนธน ซอยเสือใหญ่รัชดา มีค่าใช้จ่ายเพิ่มไหมครับ

นอกจาก city bank / ktc แล้ว first choice 0% 10 เดือนมีไหมครับ

ออฟไลน์ GTB

• *
สอบถามไปยังไมไ่ด้ราคาเหมือนกันครับ

ยังไงขอใหม่อีกทีละกันนะครับ Sony Bravia 46EX500 ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ pop_eye

• *
เฮียแสงครับ DVD Pioneer DV-420V ที่ร้านตัวเท่าไหร่ครับ และมีของเลยป่าวครับ จะเข้าไปซื้อครับ  [กิน]