ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3154381 ครั้ง)

ออฟไลน์ kant

• Flat TV member
  • *
40z550 จะมีของมาอีกมั้ยครับหรือว่าหมดแล้วหมดเลย

ออฟไลน์ Boonpen

• *
ที่ร้านสามารถไปทดลองฟังเสียงก่อนซื้อได้ไหมครับ สำหรับรุ่น

Onkyo HTS5205
Yamaha YHT-292

ช่วงเวลาไหนสะดวกครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
40z550 จะมีของมาอีกมั้ยครับหรือว่าหมดแล้วหมดเลย

ไม่มีของแล้วสั่งไม่ได้  แล้วครับ

ออฟไลน์ cycle av.

• LCD TV member
  • **
รบกวนด้วยครับ ต้องการจะชื้อ SS.b850 ใว้อีกเครื่อง ( มีแล้ว 1 ) หรือ..มีตัวอื่นที่ภาพสวยใกล้เคียง หรือดีกว่า ในราคาปัจจุบันที่ลงมามากแล้ว แนะนำด้วย ใหญ่กว่า 50" ก็ดีครับ ที่มองใว้ก็มี  55 SS. ua6000,7000, 52" SONY EX700  มี 0% ด้วยก็ดีครับ  ดูบลูเรย์เป็นหลัก ดูราคาใว้หลายที่แล้ว ถ้าถูกใจจะไปถอยทีร้านครับ..

• *
รบกวนด้วยครับ ต้องการจะชื้อ SS.b850 ใว้อีกเครื่อง ( มีแล้ว 1 ) หรือ..มีตัวอื่นที่ภาพสวยใกล้เคียง หรือดีกว่า ในราคาปัจจุบันที่ลงมามากแล้ว แนะนำด้วย ใหญ่กว่า 50" ก็ดีครับ ที่มองใว้ก็มี  55 SS. ua6000,7000, 52" SONY EX700  มี 0% ด้วยก็ดีครับ  ดูบลูเรย์เป็นหลัก ดูราคาใว้หลายที่แล้ว ถ้าถูกใจจะไปถอยทีร้านครับ..

ss 50b850 ไม่มีของครับ

ตอนนี้เรามีแต่ 55B7000@82000 เป็นเงินสดครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ProMsuB

• *
เฮียค๊าบ  สนใจ ss 32B6000 ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ค๊าบ ถ้าราคาพิเศษ แบบพิเศษจริง (คงไม่ใช่26000 นะแฮะๆ)  มี แผนจะซื้ออีกหลายอย่างเรย ^^ โฮมเธียเตอ พัดลม กับ หม้อหุงข้าว
ถ้าเฮียให้ถูกกว่า พวกงานเฟอร์ อ่านะ เห็นว่าเฮียเคยไปจัดงานที่ศูนย์สิริกิตด้วยนิ ถ้าราคานั้นเอาเรย  แล้วจะเชียเพื่อนอีก ^^ ได้ยินเชื่อเสียงมานาน

ทั้งหมด สด นะครับ แต่ถ้าบัตรถูกกว่า ก็บัตรก็ได้

ขอบคุนสำหรับราคาค๊าบ

เอ๊ยยังไม่ตอบผมเรยค๊าบ  T_T   

ออฟไลน์ yokurt

• *
เฮียแสง

ผมสั่ง 47LH70 ไปน่ะครับ แต่ทราบว่ายังไม่มีของ ก็รอมาพอสมควรแล้ว คือกำลังลังเลที่จะเปลี่ยนรุ่นอยู่อ่ะครับ ไม่ทราบว่าเฮียมีคำแนะนำรุ่นใกล้เคียงที่ราคาไม่ทิ้งกันมั่งมั้ยครับ ขอเป็น LG SS Sony ครับ

47LH50 ราคาถูกกว่า 47LH70 ใช่มั้ยครับ?

ขอสอบถามราคาด้วยเลยนะครับ

47SL80
47SL90

ใจจริงผมยังอยากรอ 47LH70 อยู่อ่ะนะครับ ไม่ทราบว่าพอมีหวังได้ของไหมครับ หรือต้องเปลี่ยนรุ่นสถานเดียว?

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ eterniaz

• LCD TV member
  • **
--------------------------------------------------------------------------------
เห็นเฮียไปโพสราคาพิเศษ 40z550a ในกระทู้เลยอยากขอทราบราคาพิเศษของ
46z550a
52z550a
และ philips 46" 9704 ค่ะ
ขอเป็นราคาเงินสดนะคะ

ถามรอบที่ 3 แล้วนะคะเฮียยังไม่ยอมตอบเลยง่า.........

• *
--------------------------------------------------------------------------------
เห็นเฮียไปโพสราคาพิเศษ 40z550a ในกระทู้เลยอยากขอทราบราคาพิเศษของ
46z550a
52z550a
และ philips 46" 9704 ค่ะ
ขอเป็นราคาเงินสดนะคะ

ถามรอบที่ 3 แล้วนะคะเฮียยังไม่ยอมตอบเลยง่า.........

sony z550 เราไม่มีแล้วครับ

ส่วน46 9704 รอของเข้าครับ ประมาณเดือนหน้าครับ

ขอโทษที่ไม่ได้ตอบอาจจะตกหล่นครับ

ออฟไลน์ boy9009

• *
รบกวนเฮียขอราคา LG 50PJ350R อีกซักรุ่้นครับ
ที่ร้านยังมี Panasonic 50C10 กับ S10 และก็ LG 50PS80BR รึปล่าวครับ
ประมาณปลายๆอาทิตย์ผมคงพร้องจะซื้อแล้ว อยากเข้าไปดูเปรียบเทียบก่อนซื้ออีกทีครับ
ยังตัดสินใจไม่ได้เลยว่าจะเอารุ่นไหนดี เรื่องราคาเดี๋ยวเข้าไปต่อเฮียที่ร้านละกัน555 เฮียใจดีอยู่แล้วนี่นา ;D
ซื้อเงินสดนะครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ bigeyes

• *
สอบถามราคา
                    Air ของ MITSUBISHI MS-SFF13VC+พร้อมติดตั้ง ราคาเ่ท่าไร

SONY 40EX500 อยู่ที่เท่าไร

ออฟไลน์ krisuperb

• *
สวัสดีครับ เฮียแสง

อยากทราบราคา LED 55นิ้ว ของซัมซูงทั้ง3รุ่นครับ 6000 7000 8000

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tonkhing

• *
เฮียแสง ผมขอราคา Panasonic TH-P42C10T  หน่อยครับ
ตั้งใจจะซื้อเห็นเฮียบอกว่าส่งฟรีด้วย
ขอราคา พร้อมเลขที่บัญชี ธ.กรุงเทพ ด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

• *
สวัสดีครับ เฮียแสง

อยากทราบราคา LED 55นิ้ว ของซัมซูงทั้ง3รุ่นครับ 6000 7000 8000

ขอบคุณครับ

ตอนนี้มีรุ่นเดียวครับ 55B7000@82000

ขอบคุณครับ

• *
เฮียค๊าบ  สนใจ ss 32B6000 ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ค๊าบ ถ้าราคาพิเศษ แบบพิเศษจริง (คงไม่ใช่26000 นะแฮะๆ)  มี แผนจะซื้ออีกหลายอย่างเรย ^^ โฮมเธียเตอ พัดลม กับ หม้อหุงข้าว
ถ้าเฮียให้ถูกกว่า พวกงานเฟอร์ อ่านะ เห็นว่าเฮียเคยไปจัดงานที่ศูนย์สิริกิตด้วยนิ ถ้าราคานั้นเอาเรย  แล้วจะเชียเพื่อนอีก ^^ ได้ยินเชื่อเสียงมานาน

ทั้งหมด สด นะครับ แต่ถ้าบัตรถูกกว่า ก็บัตรก็ได้

ขอบคุนสำหรับราคาค๊าบ

ตอนนี้เรายังไม่มีของครับ

เอ๊ยยังไม่ตอบผมเรยค๊าบ  T_T  

ตอนนี้เรายังไม่มีของครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 31, 2010, 09:37:56 am โดย sang »

ออฟไลน์ iroquois

• *
เฮียแสง ผมขอราคา Panasonic TH-P42C10T  หน่อยครับ
ตั้งใจจะซื้อเห็นเฮียบอกว่าส่งฟรีด้วย
ขอราคา พร้อมเลขที่บัญชี ธ.กรุงเทพ ด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

สนใจอีก 1 คนครับ ^^ รบกวน เฮีย ตอบด่วน [ปลื่ม]

ออฟไลน์ neo111

• *
เฮียแสงครับ ผมสนใจavr5.1หรือ7.1 แบบมีลำโพงหรือไม่มีลำโพงก็ได้ ขอทราบราคาหน่อยครับมีรุ่นไหนบ้าง pm มานะครับ ขอบคุณครับ ไปหาร้านหลายครั้งยังไม่เจอสักที อิอิ

• *
ขออนุญาติเรียนแจ้งว่า  (1/4/53 )วันนี้หยุดหนึ่งวันครับ ขอบคุณครับ