ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3171594 ครั้ง)

ออฟไลน์ catenaccio

• *
เฮียครับ พี่ผมซื้อ reciver ipm 801 เมื่อวาน เครื่องรับสัญญาณไม่ได้ครับ test กะเครื่องอื่นที่บ้านก็รับสัญญาณไม่ได้ครับ กะดู inter เมื่อคืนเลยดูไม่ได้เลยครับ
เมื่อกี้โทรเข้าร้านไม่ติด แต่เห็นข้างบนแล้วร้านปิด

sony 40ex500ราคา 3xxxx เหรอครับ ผมเชียร์ร้านเฮียไป เพราะเฮียบอกผม 2x,xxx

ออฟไลน์ teeone

• *
ขอราคา sony 32EX400 32EX500 หน่อยครับ ผ่อน10 เดือนครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ quicksilver

• *
32BX300@14000
SONY รุ่น DAV-DZ790K@12900

ขอบคุณครับ

ถ้าซื้อพร้อมกันชำระด้วยเงินสด จะเหลือเท่าไรครับ
แล้วไม่ทราบว่ามีช่างติดตั้งให้ด้วยหรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ annphu

• *
ขอราคา
   LG LCD
        SL 90   47"
        LH 70   47"
        LH 50   47"

SONY   รุ่นที่ใกล้เคียงกับ LG spce ตามข้างบนด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ biga

• *
อยากทราบราคาสด และ ผ่อน ครับ
LG LH50 42นิ้ว
LG LH50 37นิ้ว
LG SL80 42นิ้ว
LG SL80 32นิ้ว

ออฟไลน์ ControlO

• *
เฮียแสงครับ
ขอทราบราคา

50PG30R
50PJ350
50C430 ไม่ทราบว่าของเข้ามารึยังครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ quicksilver

• *
วันนี้ไปสั่งของมาแล้วครับ

พรุ่งนี้ได้ของช่วงบ่ายๆ

บริการน่าประทับใจดีครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ

ปล. อาม่าน่ารักดีครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ teayneverdie

• *
ขอราคา

ใหม่ล่าสุดLCD LG 42LH50YR FULL HD 200hz 150000:1 2MS ห้างขาย39990- เราขาย2xxxx0%10เดือน

เงินสดทีครับ  ประมาณนี้สินเดือนมีของไหมและสินค้าออกมาประมาณ วัน - เดือน - ปี ไหนหรอครับพอดีสนใจ

ออฟไลน์ miloslavklose

• Flat TV member
  • *
ขอราคาเงินสดครับ

Plasma

LG 42PQ30R
LG 42PQ60R
LG 42PJ350YR
PANASONIC TH-42C10T

ออฟไลน์ yokurt

• *
เฮียแสงครับ

ไม่ทราบว่ามี dvd player ของ Pioneer รุ่น DV-420V-K (สีดำ) รึป่าวครับ ถ้ามี ราคาเงินสดเท่าไรครับ และรุ่นนี้มีช่องให้เสียบสาย optical หรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ birdza10

• *
ผมอยากทราบว่าถ้าอยู่ตจว. นี่ส่งของอย่างไงเหรอครับ พอดีเหนราคาร้านคุณแสงน่าสนใจมาก โอกาสสินค้าเสียระหว่างทางมีมั้ยครับผมสนใจมากอยากจะเขาไปซื้อแต่ไม่สะดวกเกี่ยวกับการนำกลับมาที่บ้านนี่แหละครับอยากรู้ว่ามีบริการส่งต่างจังหวัดมั้ยครับ

ออฟไลน์ tonkhing

• *
หลังจากได้ PM จาก เฮียแสง ทีแรกคิดว่าจะสั่งซื้อแต่คิดไปคิดมา
อยู่ใกล้ๆบ้านแค่นี้เอง เมื่อเช้าเลยไปซื้อที่ร้านเองเลย ดูแผนที่ในเว็บ
หาไม่ยากครับ ลูกค้าเยอะดีครับ น้องๆในร้านก็บริการดี
ตั้งใจไปซื้อ Panasonic TH-P42C10T  อย่างเดียวเลยไม่ได้ขอดู
รุ่นอื่น เฮียใจดีลดให้จากที่ PM อีก ครั้งแรกที่ซื้อเครื่องใช้ไฟฟ้านอกห้าง
วันหลังจะไปอุดหนุนใหม่ครับ

ออฟไลน์ zach

• *
ขอราคา

พลาสม่าพานาโซนิค TH-42C10T ห้างขาย29900บาทเราขายxxxxxผ่อน0%10เดือน

พลาสม่าพานาโซนิค TH-42S10T full hdห้างขาย42900บาทเราขาย3xxxxผ่อน0%10เดือน

ทั้งสดและผ่อนด้วยครับเฮียแสง

ออฟไลน์ surf

• *
ขอทราบราคา

-42LH50
    -42SL80

ทั้งสดและผ่อนด้วยครับ

ออฟไลน์ gizmozilla

• *
ขอทราบราคา

LG LH70 42นิ้ว
LG LH50 47นิ้ว
LG SL80 42นิ้ว
ss b6000 40นิ้ว
ss b650 40นิ้ว
sony EX500 40 นิ้ว
sony Z550A 40 นิ้ว

ขอบคุณครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ boy9009

• *
รบกวนเฮียขอราคาเพิ่มเติมครับ ถ้ารุ่นไหนไม่มีไม่เป็นไรครับ
ผมอยากได้ชุด HT ที่เน้นเป็นไร้สาย Wireless ครับ

1. Home Theater PHILIPS WIRELESS HTS3578
2. Home Theater PIONEER HTZ282DVD wireless ready
3. Home Theater Samsung HT-TZ225 FULL HD + 850 W Wireless Tall Boy
4. LG Blu-Ray Disc Player BD370
5. Samsung Home Theater HT-SB1R Stylish Sound Bar
6. SOUNDBAR THEATRE PHILIPS รุ่น HTS3373 (HDMI 1080P)
7. HOME THEATER SONY รุ่น DAV-DZ790K
8. HOME THEATER SONY รุ่น DAV-DZ590K

ขอราคาPlasmaอีกซักรุ่นนะครับ

1.LG 50PJ650

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ grandos

• *

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
ผมอยากทราบว่าถ้าอยู่ตจว. นี่ส่งของอย่างไงเหรอครับ พอดีเหนราคาร้านคุณแสงน่าสนใจมาก โอกาสสินค้าเสียระหว่างทางมีมั้ยครับผมสนใจมากอยากจะเขาไปซื้อแต่ไม่สะดวกเกี่ยวกับการนำกลับมาที่บ้านนี่แหละครับอยากรู้ว่ามีบริการส่งต่างจังหวัดมั้ยครับ

มีบริการส่งทั่วประเทศครับ

โดยคุณพี่ต้องโอนเงินหรือเข้ามาจ่ายเงินไว้ก่อน

เราจะส่งทางบริษัทขนส่งให้ครับ

ขอบคุณมากครับ