ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3154236 ครั้ง)

ออฟไลน์ lookling

• *
ขอทราบราคา LG รุ่น 32LH70YR หน่อยนะคะ

และถ้าซื้อหลายเครื่องสามารถลดได้อีกรึป่าวคะ

ขอบคุณค่ะ   [ปลื่ม]

ออฟไลน์ megaclever

• *
ขอราคาเงินสด  LED philips 46" 9704
กับ 46z550a ครับ
[ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 18, 2010, 11:17:18 am โดย megaclever »

ออฟไลน์ tct_deo

• *
ขอราคา
Sony 40EX700
LG   42SL90QR
PANA  42THP42G10

และโปรฯ บัตรเครดิตด้วยครับ

ออฟไลน์ wat_11

• Flat TV member
  • *
ขอราคาด้วยนะครับ
LG 42" 42PJ650R ,350R
pana  42  TH42C10T

LCD JVC LT-42SZ49

โปร 0% บัตรไหนบ้างนะครับ

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
เรียนท่านลูกค้า เนื่องจากผมหยุดไปหลายวัน ผมตอบเมล์ไม่ค่อยทันจะพยายามรีบตอบทุกท่าน โดยเร็วที่สุด กรุณารอนิดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 18, 2010, 07:36:56 pm โดย sang »

ออฟไลน์ monkeymouse

• *
ได้ราคาแล้ว ขอบคุณค่า

แล้วจะเข้าไปอุดหนุนเร็วๆนี้ค่ะ ^^

ออฟไลน์ nattha_tum

• LCD TV member
  • **
    • MSN Messenger - nattha_tum@hotmail.com
รบกวนสอบถามราคา DVD Pioneer DV-420 ไม่ทราบทางร้านมีสินค้าไหมครับ ราคาเงินสดเท่าไหร่ แจ้งกลับด้วยนะครับ

ออฟไลน์ keng85

• *
รบกวนสอบถามราคาของ
1. LCD TV LG 42" 42LH50YR
2. AV Receivers Yamaha RX-V365
3. Speaker Yamaha NS-8390 (ต่อคู่)
4. Speaker Yamaha NS-P60 (ต่อชุด)

อยากได้ครับ แต่ด้วยงบประมาณที่จำกัด ยังคงผ่อน 10 เดือนได้เหมือนเดิมใช่ไหมครับไม่ว่าจะเป็นทีวีหรือเครื่องเสียง?
ปล.เคยไปที่ร้านมาแล้วและซื้อ LCD samsung ครั้งหนึ่ง พึ่งผ่อนหมดเดือนนี้เองครับ

ออฟไลน์ tct_deo

• *
ได้รับเมล์แล้ว
sony ของจะเข้าเมื่อไร และราคาเท่าไร

ตอนนี้ใจไปSony คงไม่เอา   LG 42SL90QR

ผมซื้อ LG 50PG30FR จากเฮียไปเมื่อ 2/2552 ใช้ไปประมาณ 900 ชม. (เช็คจากเครื่อง)  เมื่อ 2 เดือนที่เแล้ว  จอมีปัญหา ตรงกลางจอมีแถบสว่างแนวตั้ง สว่างกว่าปกติโดยเฉพาะฉากตอนกลางวันยิ่งเห็นชัด  เรียกช่างมาแล้วบอกว่าเป็นที่จอ  แต่ไม่ปลี่ยนให้...เลยหมายหัวไว้ เลิกคบสินค้า LG ทุกชนิด....เสือกโฆษณาว่าอายุจอ 100,000 ชม. ของจริงแม่ง 1,000 ชม.  ตอนนี้เริ่มขึ้นแถบที่ 2...3,..4

ออฟไลน์ yokurt

• *
เฮียแสงครับ

47LH70 ของมาหรือยังครับ สั่งไปตั้งแต่ต้นเดือนมีนาคมครับแล้วก็รอของมาตลอด เห็นเลื่อนมาครั้งล่าสุดบอกของจะเข้าวันที่ 12 เมษายน จนบัดนี้ยังไม่ได้รับโทรศัพท์จากทางร้านเลยครับ

ออฟไลน์ Panprama

• *
สอบถามราคา  LG 42LH70YR
                  LG 47LH70YR
                  LG 42LH50YR
                  LG 47LH50YR

เป็นแบบผ่อน 0% 10 เดือน

• *
เฮียแสงครับ

47LH70 ของมาหรือยังครับ สั่งไปตั้งแต่ต้นเดือนมีนาคมครับแล้วก็รอของมาตลอด เห็นเลื่อนมาครั้งล่าสุดบอกของจะเข้าวันที่ 12 เมษายน จนบัดนี้ยังไม่ได้รับโทรศัพท์จากทางร้านเลยครับ

ขอโทษครับที่ให้รอนาน เซลส์เพิ่งจะแจ้งว่าตกรุ่นครับ จะมีรุ่นใหม่ออกประมาณเดือนหน้าสเปกดีกว่าราคาไม่แพงครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 19, 2010, 02:50:08 pm โดย sang »

ออฟไลน์ iconlaila

• *
ถึงคุณอภิชาติ

ที่ไปซื้อ JVC 42EX19 เมื่อวันที่เสาร์ที่ 3 เมษายน ตอนร้านเปิดตอนเช้า
แล้วไม่มีใบรับประกัน
ไม่ทราบว่า ทางร้านได้ทำใบประกันใหม่ให้รึยังค่ะ
อย่างไงรบกวนให้ทางร้านช่วยดำเนินการทำใบรับประกันใหม่ให้ด้วยค่ะ
แล้วส่งมาตามที่อยู่ตามที่ได้ให้ไว้

ขอบคุณมากกค่ะ

เฮียร้านแสงชัยค่ะ

จากที่ซื้อ lcd เมื่อวันที่ 3/4/53 ตอนเช้าร้านเปิด
ตอนนี้ยังไม่ได้รับการติดต่อต่อจากบริษัท หรือจากทางร้านเลย เรื่องใบรับประกัน
รบกวนเฮียช่วยตามเรื่องใบรับประกันให้ด้วยค่ะ
ฝากเบอร์ไว้ 0898164312
อรณี

ออฟไลน์ iconlaila

• *

จากที่ซื้อ lcd เมื่อวันที่ 3/4/53 ตอนเช้าร้านเปิด
ตอนนี้ยังไม่ได้รับการติดต่อต่อจากบริษัท หรือจากทางร้านเลย เรื่องใบรับประกัน
รบกวนเฮียช่วยตามเรื่องใบรับประกันให้ด้วยค่ะ
อรณี

• *
ขอทราบราคาของ Panasonic Plasma 54"
ไม่ทราบตัวนี้มีชุดติดตั้งแขวนติดกับผนังมาให้ด้วยหรือไม่
ราคารวมค่าติดตั้งให้ด้วยหรือไม่?

ขอโทษครับ ของหมดแล้วครับ

• *
ถึงคุณอภิชาติ

ที่ไปซื้อ JVC 42EX19 เมื่อวันที่เสาร์ที่ 3 เมษายน ตอนร้านเปิดตอนเช้า
แล้วไม่มีใบรับประกัน
ไม่ทราบว่า ทางร้านได้ทำใบประกันใหม่ให้รึยังค่ะ
อย่างไงรบกวนให้ทางร้านช่วยดำเนินการทำใบรับประกันใหม่ให้ด้วยค่ะ
แล้วส่งมาตามที่อยู่ตามที่ได้ให้ไว้

ขอบคุณมากกค่ะ

อรณี

บริษัทjvc จะจัดส่งให้ภายในวันศุกร์นี้ครับ ขอบคุณมากครับ

• *
ได้รับเมล์แล้ว
sony ของจะเข้าเมื่อไร และราคาเท่าไร

ตอนนี้ใจไปSony คงไม่เอา   LG 42SL90QR

ผมซื้อ LG 50PG30FR จากเฮียไปเมื่อ 2/2552 ใช้ไปประมาณ 900 ชม. (เช็คจากเครื่อง)  เมื่อ 2 เดือนที่เแล้ว  จอมีปัญหา ตรงกลางจอมีแถบสว่างแนวตั้ง สว่างกว่าปกติโดยเฉพาะฉากตอนกลางวันยิ่งเห็นชัด  เรียกช่างมาแล้วบอกว่าเป็นที่จอ  แต่ไม่ปลี่ยนให้...เลยหมายหัวไว้ เลิกคบสินค้า LG ทุกชนิด....เสือกโฆษณาว่าอายุจอ 100,000 ชม. ของจริงแม่ง 1,000 ชม.  ตอนนี้เริ่มขึ้นแถบที่ 2...3,..4

ขอตอบในนี้ด้วยครับ

ผมได้เเจ้งบริษัทlg ให้ไปเซอร์วิสท่านเเล้ว โดยจะไม่คิดค่าใช้จ่ายใดๆ ถ้าไม่ได้รับความสะดวก กรุณาแจ้งผมโดยตรงได้ ยินดีให้บริการครับ

• *
ขอราคาเงินสด  LED philips 46" 9704
กับ 46z550a ครับ
[ปลื่ม]

ตกรุ่นหมดแล้วครับ เดือนหน้าจะมีรุ่นใหม่ออกครับ