ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3154170 ครั้ง)

ออฟไลน์ violy

• *
อาบน้ำแต่งตัวกำลังจะออกไปซื้อ LG 32LH70YR

โทรไปเช็คอีกทีของหมด  [ช็อค]

ของเข้าเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ dualchock

• *
PANA PC10 ไม่มีของแล้วใช่มั้ยครับ

42PJ650R << จองตัวนี้เลยครับ ถ้าให้มาส่งที่บ้านพุ่งนี้เลยได้มั้ยครับ

ออฟไลน์ jeab_JP

• *
ขอราคาครับ (ด่วน) จาก พันทิพย์ อินเตอร์เน็ตโซลูชั่น นะครับเฮีย ขอเป็นราคาพิเศษให้ผมนะครับ จะซื้อ3เครื่อง  แต่ขอเอา 3รุ่นที่ขอราคามา เปลียบเทียบก่อนครับ

พลาสม่า ทีวี แอลจี 42PJ250R
พลาสม่า ทีวี แอลจี 42PJ350R
แอลซีดี  ทีวี แอลจี 32SL80YR

จะซื้อรุ่นใดรุ่นหนึ่งนะครับ ซื้อ3เครื่อง   ขอเอา3รุ่นนี้มาเปรียบเทียบ  ขอราคารวมVat นะครับ ส่งให้ฟรีใช่ใหม่เฮีย

รบกวนขอด่วนนะครับ   ส่งให้ผมทางเมล์ด้วยได้ใหมครับ  [email protected]
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ jeab_JP

• *
ขอราคาครับ เฮีย  เอาไปเสนอลูกค้า ผมขอราคาส่งนะครับ ลูกค้าต้องการ 3เครื่อง

SAMSUNG LCD 40 นิ้ว LA40B650T 

SAMSUNG LCD 40นิ้ว LA40B550K1R 

SAMSUNG LCD 40 นิ้ว LA40B610A

LED SAMSUNG 40 นิ้ว ซีรีส์ 6 รุ่น UA40B6000 

LED SAMSUNG 40 นิ้ว ซีรีส์ 7 รุ่น UA40B7000 

ถ้าตัวไหนไม่มีของ ผม ขอ ราคารุ่นที่ใกล้เคียงกัน แทนด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ peeony

• Flat TV member
  • *
SAMSUNG LED 32C6900  ของมารึยังครับ  ราคาเท่าไหร่   [ปลื่ม]

ออฟไลน์ iconlaila

• *
ถึงคุณอภิชาติ

แจ้งครั้งที่ 1

ที่ไปซื้อ JVC 42EX19 เมื่อวันที่เสาร์ที่ 3 เมษายน ตอนร้านเปิดตอนเช้า
แล้วไม่มีใบรับประกัน
ไม่ทราบว่า ทางร้านได้ทำใบประกันใหม่ให้รึยังค่ะ
อย่างไงรบกวนให้ทางร้านช่วยดำเนินการทำใบรับประกันใหม่ให้ด้วยค่ะ
แล้วส่งมาตามที่อยู่ตามที่ได้ให้ไว้
ขอบคุณมากกค่ะ

แจ้งครั้งที่ 2
เฮียร้านแสงชัยค่ะ

จากที่ซื้อ lcd เมื่อวันที่ 3/4/53 ตอนเช้าร้านเปิด
ตอนนี้ยังไม่ได้รับการติดต่อต่อจากบริษัท หรือจากทางร้านเลย เรื่องใบรับประกัน
รบกวนเฮียช่วยตามเรื่องใบรับประกันให้ด้วยค่ะ
ฝากเบอร์ไว้ 0898164312
อรณี

แจ้งครั้งที่ 3
คุณอภิชัย จนป่านนี้ใบรับประกันยังไม่ได้เลย ทำไมนานจัง

ต้องให้เราดำเนินการงัยค่ะ  1 เดือนจะผ่านไปแล้ว

แต่กลัวตอนจะใกล้หมดประกันมีปัญหาขึ้นมา เราจะทำอย่างไง

ออฟไลน์ ronalpom

• *
อยากทราบว่าที่ร้านมี LG 32LF20R ไหมคับขอราคาด้วยคับ [เท่ห์]

ออฟไลน์ keepwalking

• *
ชุดโฮม ตอนนี้ที่ร้านมีอะไรมั้งครับ หน้าเวปไม่อัพเดทเลย

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
ถึงคุณอภิชาติ

แจ้งครั้งที่ 1

ที่ไปซื้อ JVC 42EX19 เมื่อวันที่เสาร์ที่ 3 เมษายน ตอนร้านเปิดตอนเช้า
แล้วไม่มีใบรับประกัน
ไม่ทราบว่า ทางร้านได้ทำใบประกันใหม่ให้รึยังค่ะ
อย่างไงรบกวนให้ทางร้านช่วยดำเนินการทำใบรับประกันใหม่ให้ด้วยค่ะ
แล้วส่งมาตามที่อยู่ตามที่ได้ให้ไว้
ขอบคุณมากกค่ะ

แจ้งครั้งที่ 2
เฮียร้านแสงชัยค่ะ

จากที่ซื้อ lcd เมื่อวันที่ 3/4/53 ตอนเช้าร้านเปิด
ตอนนี้ยังไม่ได้รับการติดต่อต่อจากบริษัท หรือจากทางร้านเลย เรื่องใบรับประกัน
รบกวนเฮียช่วยตามเรื่องใบรับประกันให้ด้วยค่ะ
ฝากเบอร์ไว้ 0898164312
อรณี

แจ้งครั้งที่ 3
คุณอภิชัย จนป่านนี้ใบรับประกันยังไม่ได้เลย ทำไมนานจัง

ต้องให้เราดำเนินการงัยค่ะ  1 เดือนจะผ่านไปแล้ว

แต่กลัวตอนจะใกล้หมดประกันมีปัญหาขึ้นมา เราจะทำอย่างไง

ได้ให้pcโทรแจ้งพี่เเล้วนะครับ บริษัทjvc แผนกเซอร์วิสกำลังทำใบประกันให้ใหม่อยุ่ครับ ระหว่างนี้ถ้ามีปัญหาเเจ้งเราหรือบริษัทjvc ได้เลยรับรองไม่เสียเงิน100%

ถ้าเสียเงินผมจ่ายให้เองครับ ไม่มีปัญหาแน่นอนครับ

ออฟไลน์ wayu

• *
เฮียแสง ช่วงนี้ยุ่งหรือปล่าวครับ เห็นไม่ค่อยตอบกระทู้ที่สอบถามราคาเลย
ยังไงขอเบอร์ โทรหน่อยได้หรือปล่าว ผมอาจจะถามราคาหลายรุ่นหน่อยไม่รุ้จะสะดวกหรือปล่าว เพราะยังตัดสินใจเลือกไม่ได้

ออฟไลน์ extremist

• *
รบกวนสอบถามราคาครับ

Samsung - LED UA32C6900VR
Samsung - LED UA32C5000QR   
Samsung - LED UA40C6200UR
Samsung - LED UA40C6900VR
Samsung - LED UA40C5000QR 

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Witt

• *
รบกวนสอบถามราคาครับเฮีย เงินสดครับ

sony 46ex500
LG 47LH50YR
LG 42LH50YR
LG 42LH70YR

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ warinthorn

• *
แวะไปร้านมา ว่าจะเอา 32 อยู่แล้ว ได้มาแค่ LG   26LH20 อิอิ คนในร้านบริการดีทุกท่านเลยละครับ
ถามหน่อยละครับ เปิดดูทีวี ไปแล้วเข้าใกล้จอ ผมว่าความร้อนมากเลยละครับ ไม่ทราบว่าปกติหรือเปล่า

ออฟไลน์ mukit

• *
ขอราคาทั้งเงินสดและรูดบัตร + promotion ด้วยครับ

LG42LH50YR
LG42PJ350R

Onkyo HT-S3200
Onkyo HT-S5205

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2010, 11:01:39 am โดย mukit »

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
ขอราคาครับ เฮีย  เอาไปเสนอลูกค้า ผมขอราคาส่งนะครับ ลูกค้าต้องการ 3เครื่อง

SAMSUNG LCD 40 นิ้ว LA40B650T  

SAMSUNG LCD 40นิ้ว LA40B550K1R  

SAMSUNG LCD 40 นิ้ว LA40B610A

LED SAMSUNG 40 นิ้ว ซีรีส์ 6 รุ่น UA40B6000  

LED SAMSUNG 40 นิ้ว ซีรีส์ 7 รุ่น UA40B7000  

ถ้าตัวไหนไม่มีของ ผม ขอ ราคารุ่นที่ใกล้เคียงกัน แทนด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ตกรุ่นหมดแล้วครับ รอรุ่นใหม่กลางเดือนครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2010, 08:18:13 pm โดย sang »

ออฟไลน์ wat_11

• *
เฮีย  PANA อีกนานไม๊ครับกว่าจะมา

ออฟไลน์ keng85

• *
รบกวนสอบถามราคาของ LCD ครับ
LG 42LH50YR
LG 42LF20FR

ผ่อน 10 เดือน 0% ของ citi bank หรือ K bank ได้ใช่ไหมครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ violy

• *
LG 32LH70YR

ของมาเมื่อไหร่แจ้งด้วยครับ

[ไม่พูด]