ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3179848 ครั้ง)

ออฟไลน์ mil

• *
LG 47LW6500 ของเข้าเมื่อไร โทรบอกตามเบอร์ที่ให้ไว้ด้วยนะครับ รอมานานก่อนปีใหม่แล้วครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
ผมตอบทุกท่านแล้ว ท่านใดไม่ได้รับคำตอบ กรุณาแจ้งครับ

• *

บริษัทแสงชัยอีเล็คโทรนิค จก จัดจำหน่าย

LED LCD PLASMA 3D 2D ตั้งแต่ 19"-72" มีเกื่อบทุกยี่ห้อ มีให้ท่านเลือกมากที่สุด  

รวมทั้งเครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิด เช่น

เครื่องปรับอากาศ ติดโดยช่างของทางร้านเอง อุ่นใจในบริการได้ มีปัญหาแก้ไขให้ท่านได้ครับ มีลูกค้าแนะนำต่อมาก

เครื่องซักผ้าด้านหน้าด้านบน มีให้ท่านเลือกหลากหลายรุ่น

ตู้เย็น 1-4ประตู มีให้ท่านได้เลือกในราคาพิเศษ พร้อมส่งในกทมฟรี

เครื่องอบผ้าขนาดเล็กใช้ตามบ้าน หรือขนาดใหญ่สำหรับผ้าน่วม

เครื่องเสียง 3d ยี่ห้อยอดนิยม

BLU-RAY 3D ให้ให้ท่านเลือกหลายรุ่น  

อื่นๆอีกมากมาย เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจ

เราเป็นตัวแทนจำหน่ายโดยตรง ไม่ได้รับมาขายต่อ เวลาเปลื่ยนเคลมจะง่ายกว่า สามารถออกใบกำกับภาษีถูกต้องตามกฏหมาย

มีหน้าร้านเเน่นอน เปิดดำเนินการมากว่า40ปี  มีสินค้าให้ท่านเลือกมากที่สุด เป็นทางเลือกอันชาญฉลาดสำหรับทุกท่าน มีลูกค้าแนะนำต่อมากที่สุด

ยินดีไปเปลื่ยนให้ถึงบ้านท่านถ้าสินค้ามีปัญหาภายใน15วัน (ยกเว้นsony ภายใน7วัน)

สินค้าใหม่แกะกล่อง รับประกันศูนย์ ดอกเบี้ย 0%10เดือน cashback 10% ( แล้วแต่สินค้า)

ยินดีให้บริการครับ เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจครับ ขอบคุณครับ

[/quote]

ออฟไลน์ KimLike

• Edge LED TV member
เฮียแสงครับ เฮียลืมของแถมให้ผมครับ วันนี้ได้รับ 50PZ570 กับ 42LW4500 เรียบร้อยแล้วครับ พนักงานบอกว่าเฮียกับคุณภูคงลืมแจ้งไว้เลยไม่ได้เอาของแถมมาให้ (ทวงซะเลย)  กร็ากกกกกกกกกก ขอบคุณครับ
LG       42LD460
LG       42PC1RR
Onkyo TX-NR 509
Boston : SoundWare - XS 5.1
Dvico Slim S1
POPCORN HOUR  A-210
LG Blu-ray Disc Player BD350

ออฟไลน์ kureknight

• *
เฮียครับ
ขอราคา NX720 46" กับ 40" ราคาผ่อน 0% ครับ
โปร + ส่วนลดด้วยนะครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ ketoou

• Flat TV member
  • *
ขอราคาครับ เฮีย

LG 50PZ570
LG 50PZ950

แล้วตระกูล PZ ไม่มีจอเล็กกว่า 50 ใช่มั๊ยครับ

ออฟไลน์ fireblade

• *
ตอนนี้สนใจ samsung  UA40D6400 ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่คับมีอะไรแถมให้บ้าง ขอบคุณคับ  :)
แล้วกับรุ่น UA40D6400UR ต่างกันอย่างไร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2012, 05:51:54 pm โดย fireblade »

ออฟไลน์ Sabotender

• *
ขอราคา 40และ46นิ้ว ของ sony รุ่น NX720 ราคาเงินสดหน่อยนะครับ 

ออฟไลน์ RUKI

• *
อยากทราบราคา LG 42/47 LW6500 ครับ (จ่ายสด)

ออฟไลน์ Alichz

• *
สอบถามราคาหน่อยครับ

42LW6500 ผ่อน0%

สามารถใช้คูปองน้ำท่วมได้ไหมครับ

ออฟไลน์ hazakawa

• *
ขอราคา 60pz950 ครับ

ออฟไลน์ pooon

• *
ขอราคา ONKYO HTS-3400 ด้วยครับ

ออฟไลน์ ARMA

• *
สอบถามสินค้าดังนี้ครับ

1. ทีวี
sony kdl46" ex720
lg 47" lw6500
samsung ua 46"d6600

- ขอราคาบัตรเครดิต กรุงเทพ กสิกร standard charter บัตรไหนราคาดีสุดครับ
แล้วก็ราคาเงินสดด้วยครับ

- ทีวีทั้งสามตัวนี่ถ้าไปที่ร้านจะมีให้ลองมั้ยครับยังลังเลอยู่ว่าเป็นรุ่นไหนดี อยากดูเทียบกันครับ

2. เครื่องซักผ้า
ไม่ทราบว่ามีของ Siemen ขายมั้ยครับ

ถ้าไม่มีแนะนำของอะไรครับ ขนาด 7 kg

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ

ออฟไลน์ Guz

• *
 [แทง] เฮียรบกวนแนะนำ LED TV ขนาด 40-50 นิ้ว ไม่เอาแบบเล่นเน็ตน่ะค่ะ
ขอสัก 3ยี่ห้อ และขอราคา+โปรฯ+ของแถมเพื่อประกอบการตัดสินใจ ส่ง mail
[email protected]  ขอบคุณค่ะ

• *
ผมตอบทุกท่านแล้ว ท่านใดไม่ได้รับคำตอบ กรุณาแจ้งครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ fireblade

• *
ตอนนี้สนใจ samsung  UA40D6400 ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่คับมีอะไรแถมให้บ้าง ขอบคุณคับ  :)
แล้วกับรุ่น UA40D6400UR ต่างกันอย่างไร
  ยังไม่ได้รับครับ  ปล.หรือมีรุ่นอื่นแนะนำ 40" นะคับ

ออฟไลน์ rufast

• *
ที่ร้านรับคูปอง 2000 มั้ยครับ
อยากได้ราคา
SONY 40CX520 ครับ

ออฟไลน์ zingaro

• *
รบกวนสอบถามราคาครับ (สด,ผ่อน,ผ่อน 0%)

YAHAMA YHT-296 กับ ONKYO HT-S3400

LG 32LK450 // Sony 32EX310 // Samsung 32D550
หรือมี LCD/LED 32" ที่ดูหนัง usb ได้หลาย ๆ นามสกุลแนะนำมั๊ยครับ

มีโปรผ่อน ของ KTC มั๊ยครับ