ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3153399 ครั้ง)

ออฟไลน์ nickzaa

• Flat TV member
  • *
รบกวนขอราคาด้วยครับ เงินสดและบัตรเครคิต
LG  42LE5500
LG  42LE7500
LG  42LE8500
LG  42SL90QR

ผมสนใจ LED ของ LG มีตัวไหนแนะนำนอกจากที่ถามบอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ l3erD

• *
รบกวนหน่อยครับ
มีงบ 6หมื่น +- นิดหน่อย
อยากได้ led 55นิ้ว
ช่วยแนะนำด้วยครับยี่ห้ออะไรก็ได้ ขอบคุณคับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ nui7794

• *
ชุดโฮม ONKYO HT-S5300 ราคาเท่าไหร่ครับ  [email protected]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2010, 11:14:02 am โดย nui7794 »

ออฟไลน์ weeratat

• *
ขอราคา
Panasonic P42V20 Full HD Neo Plasma TV
Panasonic P50V20 Full HD Neo Plasma TV
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Edwin

• *
รบกวนขอราคาเงินสดและบัตรเครดิตของรุ่นพวกนี้ด้วยครับ

Sony 40'EX500

LG 42" LD550
LG 42" LD650
LG 42" LE5500

SAMSUNG 40" LA-40C650

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ babypao811

• *
-LED SAMSUNG UA-40C6200
40C5000                                     2 รุ่นราคาเท่าไร เงินสด ครับ

ออฟไลน์ iamboyz

• *
ขอราคา  LG   LG 42" 42LD650
                   LG 42" 42LE8500   

จะซื้ออีกเครื่องมีส่วนลดอีกมั้ยครับ เคยซื้อ  42 นิ้วไปแร้วครั้งนึงครับ

KTC ยังมี 0% 10 เดือนมั้ยครับ

รบกวน PM ด้วยครับ

[เหม่อ]

ออฟไลน์ jicko

• *
สอบถามนิดหนึ่งครับพอดีซื้อทีวีจากที่ร้าน  มาอะนะครับ ซื้อมาได้ประมาณเดือนกว่าๆ ผ่อนผ่านบัตรอิออน (ยังไม่ได้จ่ายงวดแรกเลย)

พอดีวันนี้มันมีปัญหาอะครับ  มีขีดดำ คาดผ่านจากด้านบนลงมาด้านล่างตามรูปนะครับ

อย่างนี้ผมต้องติดต่อทางไหนครับ ทางร้าน หรือว่าทาง บริษัท พึ่งซื้อได้เดือน นิดๆเอง

เดียวผมจะโทรไปติดต่ออีกทีนะครับ อันนี้เอารูปมาให้ดูอาการเฉยๆ ขอบคุณครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ didsada

• *
สวัสดีครับกำลังทำบ้านใหม่ รบกวนถามราคาหน่อยครับ

Plasma LG 42PJ350R
Plasma LG 42PJ650R

LCD LG 32" ราคาประมาณ 12,000.- แนะนำให้ผมหน่อยครับ ต้องการ 2 เครื่อง

ตู้เย็น มิตซูบิชิ รุ่น MR-17B (6.0 Q)
ตู้เย็น มิตซูบิชิ รุ่น MR-17BA (6.0 Q)

ขอราคาเงินสด และบัตรเครดิตครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ lukyim

• *
ขอราคา พร้อมโปร  เงินสด / เงินผ่อน ด้วยครับ

LG 42LD550

LG 42LD650

42LE5500

ออฟไลน์ SweNz

• *
พรุ่งนี้เงินเดือนออกแล้ว  [yes] วันเสาร์คงได้เจอกันที่ร้านครับเฮีย

ลดหน่อยนะคร๊าบ เก็บเงินมา 3 เดือนเพื่อทีวีเครื่องเดียว  [โย่ว]

ออฟไลน์ tonpcboy

• *
ht9100THXสนใจมากครับ อีก3เดือนว่าจะไปเอา สินค้าจะยังอยู่มั้ยครับ

ออฟไลน์ witty

• *
สนใจ Panasonic plasma 42x20 + Sony 40EX500
รบกวนเรื่องราคากรณีเงินสดจะลดได้อีกไหมครับ

ออฟไลน์ nemisisz

• *
เฮียครับ ขอราคา SS 32C450 หน่อยครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ ZEEZEZZ

• *
ขอราคาเงินสดสำหรับ
LCD
LG 42LD550
LG 42LD650

Plasma
LG 42PJ650
Pana 42X20

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
สอบถามนิดหนึ่งครับพอดีซื้อทีวีจากที่ร้าน  มาอะนะครับ ซื้อมาได้ประมาณเดือนกว่าๆ ผ่อนผ่านบัตรอิออน (ยังไม่ได้จ่ายงวดแรกเลย)

พอดีวันนี้มันมีปัญหาอะครับ  มีขีดดำ คาดผ่านจากด้านบนลงมาด้านล่างตามรูปนะครับ

อย่างนี้ผมต้องติดต่อทางไหนครับ ทางร้าน หรือว่าทาง บริษัท พึ่งซื้อได้เดือน นิดๆเอง

เดียวผมจะโทรไปติดต่ออีกทีนะครับ อันนี้เอารูปมาให้ดูอาการเฉยๆ ขอบคุณครับ [ปลื่ม]

ยี่ห้ออะไรรุ่นไหนครับ

• *
ht9100THXสนใจมากครับ อีก3เดือนว่าจะไปเอา สินค้าจะยังอยู่มั้ยครับ
น่าจะมีครับ ใกล้ๆคุณtonpcboy เช็คอีกทีนะ ครับ

• *
พรุ่งนี้เงินเดือนออกแล้ว  [yes] วันเสาร์คงได้เจอกันที่ร้านครับเฮีย

ลดหน่อยนะคร๊าบ เก็บเงินมา 3 เดือนเพื่อทีวีเครื่องเดียว  [โย่ว]

ขอบคุณมากครับ