ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3153970 ครั้ง)

ออฟไลน์ galaxys

• Flat TV member
  • *
ขอราคาด้วยนะครับผม

สนใจ 2 รุ่นนี้ครับ

sony 40ex650 กับ samsung 40es5600

รบกวนขอรายละเอียดทาง PM ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ lamdeaz

• LCD TV member
  • **
ตอนนี้ทางร้านยังมีรุ่น LCD SONY 32CX520 อยู่ไหมครับถ้ามีราคาเท่าไรเอ่ย

+ป.ล. ช่วยแนะนำเพิ่ม   ทีวี จะ lcd led ก็ได้ครับ 32 นิ้วที่ราคาไม่เกิน 11000 ทีนะครับ ขอบคุณครับ

แจ้งผมหน่อยนะครับ  ราคารุดบัตรครับ [หื่น] [ปลื่ม] [หื่น] [ปลื่ม]

ออฟไลน์ keerati69

• *
ขอราคา LG Smart LED TV 32LS5700 ด้วยครับ

ราคาเงินสด หรือรูดบัตรก็ได้ครับ ว่าอันไหนถูกกว่ากันครับ

ออฟไลน์ nephilim

• *
ขอราคา panasonic 42 ET5T เงินสดเท่าไรครับ มีของไหมครับ ผมสามารถเข้าไปเอาได้เลยใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ Daniel Wuu

• *
เรียนเจ้าของร้านแสงชัย..

ผมเป็นลูกค้าร้านคุณนะคับ เสียดายนะคับ ได้ยินข้อมูลและชื่อเสียง และคำบอกกล่าวโฆษณาว่าร้านดัง ประสบการณ์สูง ลูกค้าบอกต่อมากที่สุด...

แต่เสียอย่างเดียว นัดรับของไว้ คนที่ร้านคุณบอกผมว่ามาทันแน่นอน จะจัดให้เป็นคิวแรก ปรากฎว่ามาสายกว่าเวลานัดไปตั้ง 1ชม.กับ15นาที .. ทั้งๆที่จากร้านมาบ้านผมไม่เกิน15นาทีแน่นอน ในวันหยุด ..แล้วโทรไปถามตอนแรกลูกน้องคุณดันโกหกผมว่ารถติดอีก(รถติดอะไร?? จากเกษตรมาสะพานควายในวันเสาร์) สรุปพอโทรไปถามอีกรอบนึงถึงจะยอมรับมาว่าของที่สั่งเพิ่งจะขนออกมาจากร้าน คงมาส่งไปทัน ขอโทษด้วย (..ทำผมเซงไปเลย วันนั้นทั้งวันงานที่ผมsetไว้ต้องเลื่อนไปหมดเลย)

ผมเลยเสนอแนะอยากให้คุณแก้ไขปรับปรุงตรงนี้หน่อยคับ ผมลองมาเป็นลูกค้าครั้งแรก สั่งของ จ่ายสด.. แต่ก็เกิดความไม่ประทับใจเรื่องเวลาซะแล้ว
ร้านดัง ประสบการณ์มาก คนรู้จักเยอะ ไม่ควรมาเสียชื่อกับแค่เรื่องจัดส่งของและเวลานัดหมายนะคับ

ปล.วันที่ซื้อผมถามย้ำแล้วว่าถ้าไม่ได้ก็ไว้มาซื้อวันหลัง  คนที่ร้านเค้าก็บอกว่ามาส่งได้ มาส่งทันแน่นอน..

ขอบคุณที่รับฟังไว้พิจารณาคับ

(ปล2. สำหรับคนที่มาติดตั้ง บริการดี พูดจาดี น่าชื่นชมนะคับ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 21, 2012, 01:02:40 pm โดย Daniel Wuu »

ออฟไลน์ bodin2007

• *
สอบถามราคา ซื้อเงินสด และ ผ่อน0%ครับ(บัตรอะไรบ้าง) มีของหรือไม่ครับ
ตามรุ่นดังนี้ครับ
panasonic P42ST50T
panasonic P42GT30T

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
ตอบหมดเเล้วนะครับ ใครยังไม่ได้คำตอบเเจ้งผมด้วยนะครับ[/color][/size][/size]

ออฟไลน์ ethong

• *
ขอทราบราคา tv

sony 46 hx855
lg 47lm7600

ไม่ทราบว่ามีผ่อนกับบัตรอะไรมั่ง เห็นมีโปรผ่อน 0% 10เดือน
และสินค้ามีส่งก่่อนสิ้นเดือนไหมครับ

ออฟไลน์ pang

• *
สอบถามราคา 3 รายการนี้ครับ

1.LED SMART TV CINEMA 3D LG 47 LM6200

2.LED SMART TV CINEMA 3D LG 55 LM6200

3.ชุดโฮม ONKYO HT-S4505

แบบผ่อน 0% มีโปรฯ + บัตรอะไรร่วมรายการครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ keerati69

• *
ขอถามอีกรอบนึงนะครับ

LCD SONY 32CX520 
LCD SONY 40CX520
ยังมีของไหมครับ

ถ้ามีขอราคาเงินสด กับผ่อนด้วยครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Country Man

• *
ถึง เฮียแสง
    ผมลูกค้าจากชลบุรีครับ  ที่เข้าไปซื้อ ONKYO 4505 + BD620  จำนวน 2 ชุด เมื่อ 8/7/12
       รบกวนขอราคา LG LED 32LS5700  ทั้งราคาแบบเงินสด และแบบรูดบัตร หรือโปรโมชั่นอื่นๆครับ
                     ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ dinner

• *
ตามอ่านเว็บนี้มานาน(อ่านอย่างเดียวครับ)

วันนี้ได้ฤกษ์จะได้ซื้อเครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่ซักที อยากลองเป็นลูกค้าเฮียแสงบ้าง

ขอราคา yht 298 หน่อยครับ ทั้งสดและเครดิต

แล้วเครดิตมีบัตรไหนมีโปรรึเปล่าครับ

ขอบคุณมากเลยครับ

ออฟไลน์ tor023

• *
ขอราคา    yamaha 298   
              yamaha 373
              yamaha471
              onkyo 509
ขอราคาเงินสดกับบัตรเครดิตด้วยครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Mydream

• *
ขอราคาทั้งเงินสด และ บัตรเครดิต ด้วยครับ

LG 55LM6700

LG 55LM7600

LG 55LM8600

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Piyawat19

• Edge LED TV member
  • ToMZa
yamaha rx a3010 สั่งของเมื่อวาน วันนี้ของถึงแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ arm_bs99

• *
ขอราคา panasonic 50GT50  50VT50  55VT50
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ yote

• *
ขอราคา LG47lm7600, pana 47et5
ขอราคา toshiba 23pb200t  , sharp 20" led
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ กัณท์ภิรมย์

• *
ขอราคา PLASMA PANASONIC TH-42XT50T พร้อมโปรโมชั่นด้วยครับ
[email protected]
 [ปลื่ม]