ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3153249 ครั้ง)

ออฟไลน์ totosang

• *
ขอราคาลดสุดๆของ2รุ่นนี้หน่อยครับ

Plasma LG 42PQ60YR

Plasma LG 42PQ30YR

[เท่ห์]

ออฟไลน์ chang2525

• *
อยากทราบราคา Samsung la-37b530p7r, la-40b530p7r

ออฟไลน์ GTB

• Flat TV member
  • *
ขอราคา 42LGLH50 ด้วยคนครับ

ราคาเงินสด หรือ มีโปโมชั่นกับบัตรเครดิตเจ้าไหน

ออฟไลน์ chong

• *
อยากทราบว่าLG19LH20Rราคาเงินสดเท่าไร ส่งต่างจังหวัดด้วยมั๊ย ผมอยู่ จ.หนองบัวลำภูครับ

ออฟไลน์ Surat_k

• *

ออฟไลน์ sudteelove

• *
สอบถามราคาหน่อยครับ
1. LG 47LH70YR
2. LG 47LH50YR
3. SS PS50B550
4. SS PS50B650
ราคาเงินสดนะครับ

ถามเผื่อครับ LG 50PS80BR มาหรือยังครับเห็นในเว็บ LG น่ะครับ ถ้ามาแล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ milakilis

• *
รบกวนเฮียแสงอีกทีนะครับ
ช่วย PM ราคา 42LH70 กับ 32LH70 และ 42LH35 ให้ด้วยครับ.....  [รัก]

ใกล้แล้น.....  [เท่ห์]

ออฟไลน์ akaki

• *
รบกวนถามเฮียแสงนิดนึงอ่ะครับว่า 42LH35 นี่ถ้าดู freetv จากหนวดกุ้ง หรือ เสาอากาศธรรมดา ๆ นี่โอเคป่ะครับ

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
รบกวนถามเฮียแสงนิดนึงอ่ะครับว่า 42LH35 นี่ถ้าดู freetv จากหนวดกุ้ง หรือ เสาอากาศธรรมดา ๆ นี่โอเคป่ะครับ

42LH35 นี่ถ้าดู freetv จากหนวดกุ้งแล้วแต่บ้านครับ หรือ เสาอากาศธรรมดาชัดใช้ได้เลยครับ

ออฟไลน์ purintar

• *
ขอราคา LG LH70 32"  กับ Samsung B650  32"  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ deekrub543

• *
ถอยมาแล้วจากร้านนี้ LG42LH50 + SOKEN DV880

ขอบคุณครับดูแล้วไม่ผิดหวังจริงๆ คุ้มค่าดีครับ

[ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม][ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
ถอยมาแล้วจากร้านนี้ LG42LH50 + SOKEN DV880

ขอบคุณครับดูแล้วไม่ผิดหวังจริงๆ คุ้มค่าดีครับ

[ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม][ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ขอบคุณมากๆครับ เมื่อกี้ลืมอ่านแจ้งราคาไปอีกรอบขอโทษครับ

ออฟไลน์ zepia

• *
ขอราคา  plasma TH-42PV8MT   กับ ราคา lcd ของ sharpรุ่น LC-37A53M, LC-37A65M

แล้วที่ร้านมี toshiba ด้วยไหมครับ รุ่น 42AV550T  [กระโดด]

ออฟไลน์ edd

• *
เฮียครับ วันศุกร์นี้ pana ตัวใหม่จะเข้าที่ร้านไหมครับ ถ้าเข้าประมาณกี่โมงครับ จะไปเป็นเจ้าของคนแรกเลยครับ

ออฟไลน์ rachai

• *
รบกวนขอราคาหน่อยครับ

LG32LH35
LG32LH70
LG32LH50

มีโปรฯ บัตรเครดิตอะไรบ้างครับ
หรือราคาเงินสดมีส่วนลดพิเศษรึป่าวครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ oat

• *
คุณแสง ขอราคา LG  32LH20R
                     SS  LA32B450
ขอเป็นเงินสดครับ   ขอบคุณคร้าบ [เขย่า]

[หื่น] [หื่น]

ออฟไลน์ NITHI

• *
ร้านแสงชัยอีเล็คโทรนิคแยกเกษตรจำหน่ายเครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิดเป็นร้านที่คนแนะนำมาก  เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจ

ผมจะประจำอยู่ที่เว็บไทยดีวีดี แต่ก็ฝากข้อความไว้ทั้งสองเว็บครับ      จะตอบทั้งสองเว็บครับ

http://forum.thaidvd.net/index.php?showtopic=67538&st=0&start=0

เว็บร้านยังไม่อัพเดส รุ่นใหม่เพราะรอให้ เปลื่ยนรุ่นครบทุกยี่ห้อค่อยอัพทีเดียว http://www.sangchaielectronic.com/

พิเศษสุดๆท่านที่ต้องการซื้อLCD-PLASMAทุกยี่ห้อเรา ร้านแสงชัยอีเล็คโทรนิคแยกเกษตรศาสตร์ เปิดบริการมา30ปีจำหน่ายเครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิดขายปลีกในราคาส่งผ่อน0%12เดือนสอบถามก่อนได้ส่งถึงที่ หน่วยงานราชการเรายินดีบริการเครดิตแก่ท่าน

พิเศษสุดๆท่านที่ต้องการซื้อเครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิด
เราร้านแสงชัยอีเล็คโทรนิคจำหน่ายเครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิด ทุกยี่ห้อ สดผ่อน ผ่อนผ่านไฟแนนท์ชั้นนำ ดอกเบี้ย0%10เดือน(เป็นส่วนใหญ๋)
ขายปลีกในราคาส่ง เปิดมาแล้ว30ปี ยินดีให้บริการท่านในราคาส่ง ซึ้งถูกกว่าท้องตลาดแน่นอน
เชิญพิสูจน์ราคาก่อนตัดสินใจได้ เราช่วยท่านประหยัดได้แน่ พร้อมบริการส่งติดตั้งฟรี
ถึงที่ในเขตกรุงเทพและปริมณฑล เป็นทางเลือกอันชาญฉลาดแด่ทุกท่านที่สนใจซื้อเครื่องใช้ไฟฟ้า ถูกกว่าห้างแน่และเป็นสินค้าใหม่แกะกล่องเกรดAประกันศูนย์ประเทศไทย
มีหน้าร้านเข้ามาดูสินค้าจริงๆก่อนตัดสินใจได้ เรายินดีให้บริการ เพียงท่านบอกว่าดูจากเว็ปเราจะลดให้ท่านในราคาพิเศษ
และสำหรับหน่วยงานราชการต้องการใช้เครื่องใช้ไฟฟ้าเรายินดีเสนอราคาแบบเครดิตให้กับหน่วยงานท่าน รับรองเพียงท่านโทรเช็คราคาก่อนตัดสินใจรับประกันไม่ผิดหวังแน่
สินค้าเรามี
อาทิเช่น ทีวีสี LCD PLASMA ตู้เย็นใหญ่เล็ก ตู้เย็นside by side ตู้แช่ ตู้แช่ไวน์ แอร์ DVD RECORDER เครื่องซักผ้าธรรมดา เครื่องซักผ้าหยอดเหรียญ เครื่องอบผ้าธรรมดาและหยอดเหรียญ
เครื่องเสียง ชุดโฮมเธียรเตอร์ 9ล9 มีทุกยี่ห้อ ดอกเบี้ย0%

เชิญชมสินค้าในเว็ปเราได้สินค้ามีมากกว่าในเว็ป กรุณาโทรเช็คราคาและรุ่นเนื่องจากราคา
เปลื่ยนแปลงบ่อย

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ NITHI

• *
ขอราคา LG50PQ30R
           LG50PQ60R ทาง pm ครับ