ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3181275 ครั้ง)

ออฟไลน์ LH168

• *
รบกวนขอทราบราคา พร้อมโปร บัตรต่างๆ ด้วยครับ
42LE5500 และ 47LE5500

ออฟไลน์ the_newkung

• *
ขอราคาของ LCDTV รุ่น 32, 40, 42 ของ Sony, LG, Samsung, Panasonic ด้วยนะครับ ตอนนี้คิดจะซื้อ 32 เครื่องนึง และ 40 หรือ 42 อีกเครื่องนึง ถ้าซื้อสองเครื่องจะได้ราคาพิเศษเท่าไหร่ครับ ที่ต้องขอหลายรุ่นเพราะเลือกไม่ถูกครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ autonajaha

• LCD TV member
  • **
อยากทราบรายละเอียดครับว่าต้องทำอย่างไรครับ
ผมอยู่จังหวัดอุบล ต้องการซื้อทีวี หากผ่อนด้วยบัตรktbของแม่ แต่แม่อยู่อีกจังหวัดร้อยเอ็ด จะทำอย่างไร
หากซื้อสดต้องทำอย่างไรด้วยคาบ
ขอบคุณคาบ

ออฟไลน์ candyboy

• Flat TV member
  • *
ขอแผนที่ร้าน ด้วยครับ จะไปวันที่ 11 ธันวาคม 53 นี้ครับ

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
ขอแผนที่ร้าน ด้วยครับ จะไปวันที่ 11 ธันวาคม 53 นี้ครับ
รบกวนดูที่นี่ครับ
http://www.sangchaielectronic.com/contact-us.php

• *
อยากทราบรายละเอียดครับว่าต้องทำอย่างไรครับ
ผมอยู่จังหวัดอุบล ต้องการซื้อทีวี หากผ่อนด้วยบัตรktbของแม่ แต่แม่อยู่อีกจังหวัดร้อยเอ็ด จะทำอย่างไร
หากซื้อสดต้องทำอย่างไรด้วยคาบ
ขอบคุณคาบ

ถ้าคุณพี่รูดบัตรผ่อนต้องเข้ามาที่ร้านครับ เราส่งให้ที่ร้อยเอ็ดได้ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ kakashi

• *
ขอโทษนะครับ อยากรบกวนสอบถามราคา และโปรโมชั่นครับ  จริงๆ เเพลนจะซื้อ 32 กะ 42 เเต่ขอมุ่งไป 32 ก่อนนะครับ

Sony 32 -- BX300,EX400,EX500,EX700
Samsung 32 นิ้ว ที่ขาเป็น อะลู อ่ะครับ Series 6
LG LED 32 นิ้ว
Phillipse 32 นิ้ว

ไม่รู้ว่ามากเกินไปไหม แต่ขอรบกวนด้วยนะครับ อ่อ ถ้่าโทรไปสั่ง ต้องเงินสดอย่างเดียวไปครับ บ้านอยู่ เเถวถนนตก ครับ

ออฟไลน์ Tornus

• *
ผมจะซื้อ TV ใหม่ 2 เครื่องภายในสิ้นเดือนนี้ เนื่องจากย้ายที่อยู่ใหม่ รบกวนขอราคา รวมทั้งโปรโมชั่นส่วนลดบัตรเครดิต ถ้ามี (ผมมี กสิกร กรุงเทพ กรุงไทย) รุ่นที่สนใจกำลังเปรียบเทียบมีดังนี้ครับ
Samsung 46C8000 และ C6200
Panasonic 50V20
Panasonic 42V20
Panasonic 42X20
หรือมี LED แนะนำในขนาด 40-50 ก็ได้ครับ
ค่าจัดส่งแถวรามคำแหงเท่าไหร่

ที่ร้านมี Home theater 5.1 เสนอไหมครับ ที่สนใจก็ Onkyo
ที่ต้องซื้ออีกก็คือ HD player และตู้เย็นครับ มีหรือเปล่า รอราคานะครับกำลังเปรียบเทียบเลือกร้านอยู่ครับ

ออฟไลน์ pipatwina

• *
ขอราคา พลาสม่าดังนี้ครับ

Pana P42V20T
Pana P50V20T
LG 50PK950

ขอรายละเอียดซื้อสด,ซื้อผ่อนรูดบัตร ด้วยครับ ขอบคุณครับ

ปล. ตู้เย็นโตชิบา ส้มจี๊ด ได้รับของแล้ว สวยมากครับ

ออฟไลน์ autonajaha

• **
ขอสั่งจอง 50pk950 1 เครื่องครับเงินสดอยู่ต่างจังหวัด อาจจะซื้อสิ้นเดือนธันว่านี้ หรืออาจจะหลังปีใหม่ เดี๋ยวจะโทรไปแจ้งที่ร้านอีกทีคาบ ไม่ทราบว่าตอนนี้ทางร้านมีเครื่องมั้ยคาบ เผื่อจะเร่งเงินทางนี้ได้ด้วย อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 05, 2010, 10:23:46 am โดย autonajaha »

• *
ขอสั่งจอง 50pk950 1 เครื่องครับเงินสดอยู่ต่างจังหวัด อาจจะซื้อสิ้นเดือนธันว่านี้ หรืออาจจะหลังปีใหม่ เดี๋ยวจะโทรไปแจ้งที่ร้านอีกทีคาบ ไม่ทราบว่าตอนนี้ทางร้านมีเครื่องมั้ยคาบ เผื่อจะเร่งเงินทางนี้ได้ด้วย อิอิ

มีครับ วันจันทร์บริษัทจะมาส่ง 8เครื่อง และ 50pk550 จะเข้าภายในวันพฤหัส 20เครื่อง ท่านใดสนใจสอบถามหรือ  สั่งจองได้ครับ

ออฟไลน์ nawin

• *
รบกวนขอทราบราคา พร้อมโปร บัตรต่างๆ ด้วยครับ
42LE5500

ออฟไลน์ super1199

• *
ถามราคาครับ  lg plsma PJ650
                                PK550   50"ทั้งคู่   
                [email protected]    เงินสด

ออฟไลน์ yeppman

• *
ขอราคา toshiba xl 700 42 และ 47 นิ้ว

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ harnpor

• **
ขอราคา ss led 40 c 6200 กับ ss led 46 c6200 ครับ
philips led 40  pfl 6605  กับ  philips led 46  pfl 6605 ครับ

ออฟไลน์ bigeyes

• *
Philips 40" 40PFL9705
Philips 42" 42PFL8605

อยากทราบราคา....

ออฟไลน์ pondkubpom

• *
รบกวนเฮียแสง PM ราคา พร้อมโปรโมชั่นบัตรเครดิตรุ่นที่บอกด้านล่างให้ทีครับ แล้วถ้ารูดบัตรแบบไม่ผ่อน ได้ราคาไหนครับ

Philips PFL5605 32"
Philips PFL6605 40"
LG LE5300 42"

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ tipkon

• *
รบกวนเฮียแสง ขอราคา

-ONKYO HTS-3300
-ONKYO HTS-5305

ขอทั้งราคาเงินสด เงินผ่อนนะครับ

ขอบคุณครับ