ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3153062 ครั้ง)

ออฟไลน์ SupojnS

• Flat TV member
  • *
ขอรบกวนอีกครั้งครับ

ตอนนี้ที่ร้าน มี LED Sony 55" รุ่นไหนบ้างครับ ขอราคาด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ denny

• *
สอบถามราคา LED ครับ
LED TV SONY KLV-40EX430, KDL-42W674A, KDL-42W804A
 [ปลื่ม]

ออฟไลน์ tee8004

• *
ขอราคาทาง pm ด้วยครับ

LG 55LM9600
LG 55LM8600
LG 55LM7600

ออฟไลน์ pang

• *
รบกวนราคา 47LM7600
               55LM7600

0% บัตรใดและมี cashback มั๊ยครับเฮีย... [ปลื่ม]

ออฟไลน์ torres09

• Edge LED TV member
ขอราคา LG 55LM7600 กับ Sony 55HX750 ด้วยครับ

ออฟไลน์ Runyong

• *
ขอราคา LM 7600   47" , 55" ครับ

[email protected]

ออฟไลน์ Sppnc

• *
ขอราคา 47" LM7600, LM6700 LM6200 ด้วยครับ

[email protected]

ออฟไลน์ satullun

• *
ขอราคา toshiba ไมโครเวฟรุ่น ER-JD7C ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ brother

• *
รบกวน ขอราคา LG 42LM6690
                         42LM7600
ขอบคุณครับ
 [ปลื่ม]

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
บริษัทแสงชัยอีเล็คโทรนิค จก จัดจำหน่าย

LED LCD PLASMA 3D 2D ตั้งแต่ 19"-90" มีเกื่อบทุกยี่ห้อ มีให้ท่านเลือกมากที่สุด  

รวมทั้งเครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิด เช่น

เครื่องปรับอากาศ ติดโดยช่างของทางร้านเอง อุ่นใจในบริการได้ มีปัญหาแก้ไขให้ท่านได้ครับ มีลูกค้าแนะนำต่อมาก

เครื่องซักผ้าด้านหน้าด้านบน มีให้ท่านเลือกหลากหลายรุ่น

ตู้เย็น 1-4ประตู มีให้ท่านได้เลือกในราคาพิเศษ พร้อมส่งในกทมฟรี

เครื่องอบผ้าขนาดเล็กใช้ตามบ้าน หรือขนาดใหญ่สำหรับผ้าน่วม

เครื่องเสียง 3d ยี่ห้อยอดนิยม

BLU-RAY 3D ให้ให้ท่านเลือกหลายรุ่น  

อื่นๆอีกมากมาย เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจ

เราเป็นตัวแทนจำหน่ายโดยตรง ไม่ได้รับมาขายต่อ เวลาเปลื่ยนเคลมจะง่ายกว่า สามารถออกใบกำกับภาษีถูกต้องตามกฏหมาย

มีหน้าร้านเเน่นอน เปิดดำเนินการมากว่า40ปี  มีสินค้าให้ท่านเลือกมากที่สุด เป็นทางเลือกอันชาญฉลาดสำหรับทุกท่าน มีลูกค้าแนะนำต่อมากที่สุด

ยินดีไปเปลื่ยนให้ถึงบ้านท่านถ้าสินค้ามีปัญหาภายใน15วัน (ยกเว้นsony ภายใน7วัน)

สินค้าใหม่แกะกล่อง รับประกันศูนย์ ดอกเบี้ย 0%10เดือน cashback 10% ( แล้วแต่สินค้า)

ยินดีให้บริการครับ เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจครับ ขอบคุณครับ

[/quote]

ออฟไลน์ Tuismart

• *
ขอทราบราคา

Sony KDL-55w804A
LG. 47la8600.   55la7400

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ treisara

• *
ขอราคา

-LED TV Toshiba รุ่น 40TL20T 3D
-LED TV Toshiba รุ่น 40VL20T
-LED TV Toshiba รุ่น 46TL20T 3D
-LED TV Toshiba รุ่น 46VL20T

ออฟไลน์ nongtapat

• *
ขอทราบราคาเครื่องซักผ้า

WF-T9065TD

http://www.lg.com/th/washing-machine/lg-WF-T9065TD

อันนี้เป็นตัวใหม่จาก LG พอดีผมเข้าไปหาใน้เวบไซต์ของร้าน แต่ไม่เจอ ไม่ทราบว่าตัวนี้มีของรึเปล่าครับ แล้วราคาเท่าไหร่ รบกวนแจ้งทาง PM นะครับ

ขอบคุณครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ ParadinE55

• *
รบกวนขอราคาครับ

TV LED
Sony 32HX750 , 32W654A
LG 32LM6690

AVR
Onkyo TX-NR414 , TX-NR525
Pioneer VSX-300-K

Speaker
Polk Audio Rti A1 , Csi A4 , R150 , CSR , PSW 110
Yamaha YAS-101

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Supapa

• LCD TV member
  • **
สอบถามราคาลำโพง Klipsch ครับ

Klipsch RF-52 II

Klipsch RF-62 II

Klipsch RC-52 II

Klipsch RC-52 II

ขอราคาเงินสด กับบัตร กรุงศรีครับ มีผ่อนหรือลดไหม ที่สำคัญ ตอนนี้มีของไหมครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ dragonjr

• *
Re: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษ&#
« ตอบกลับ #6909 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 04:13:02 pm »
ขอทราบราคาสินค้า
1. ONKYO HT-S5400
2. yamaha YHT-298
3. ONKYO NR-414

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 15, 2013, 04:14:47 pm โดย dragonjr »

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
บริษัทแสงชัยอีเล็คโทรนิค จก จัดจำหน่าย

LED LCD PLASMA 3D 2D ตั้งแต่ 19"-90" มีเกื่อบทุกยี่ห้อ มีให้ท่านเลือกมากที่สุด  

รวมทั้งเครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิด เช่น

เครื่องปรับอากาศ ติดโดยช่างของทางร้านเอง อุ่นใจในบริการได้ มีปัญหาแก้ไขให้ท่านได้ครับ มีลูกค้าแนะนำต่อมาก

เครื่องซักผ้าด้านหน้าด้านบน มีให้ท่านเลือกหลากหลายรุ่น

ตู้เย็น 1-4ประตู มีให้ท่านได้เลือกในราคาพิเศษ พร้อมส่งในกทมฟรี

เครื่องอบผ้าขนาดเล็กใช้ตามบ้าน หรือขนาดใหญ่สำหรับผ้าน่วม

เครื่องเสียง 3d ยี่ห้อยอดนิยม

BLU-RAY 3D ให้ให้ท่านเลือกหลายรุ่น  

อื่นๆอีกมากมาย เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจ

เราเป็นตัวแทนจำหน่ายโดยตรง ไม่ได้รับมาขายต่อ เวลาเปลื่ยนเคลมจะง่ายกว่า สามารถออกใบกำกับภาษีถูกต้องตามกฏหมาย

มีหน้าร้านเเน่นอน เปิดดำเนินการมากว่า40ปี  มีสินค้าให้ท่านเลือกมากที่สุด เป็นทางเลือกอันชาญฉลาดสำหรับทุกท่าน มีลูกค้าแนะนำต่อมากที่สุด

ยินดีไปเปลื่ยนให้ถึงบ้านท่านถ้าสินค้ามีปัญหาภายใน15วัน (ยกเว้นsony ภายใน7วัน)

สินค้าใหม่แกะกล่อง รับประกันศูนย์ ดอกเบี้ย 0%10เดือน cashback 10% ( แล้วแต่สินค้า)

ยินดีให้บริการครับ เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจครับ ขอบคุณครับ

[/quote]

ออฟไลน์ can18

• Edge LED TV member
สนใจแอร์ครับ เฮียแสง

ซัก 13000 BTU  แนะนำหน่อย ครับ หรือมีตัวไหนแนะนำ  

เครื่องเสียงผมก็ซื้อร้าน เฮีย

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2013, 10:28:05 pm โดย can18 »