ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3179309 ครั้ง)

ออฟไลน์ potera99

• LCD TV member
  • **
ขอราคา
LG 42LD460
42" 42PJ250
42" 42PJ350

50" 50PJ250
50" 50PJ350
50" 50PJ650
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 11:48:22 am โดย potera99 »

ออฟไลน์ far424

• Flat TV member
  • *
  รบกวนขอราคา samsung 46c6200 ครับ ราคาเท่าไร มีของเลยหรือไม่

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
  รบกวนขอราคา samsung 46c6200 ครับ ราคาเท่าไร มีของเลยหรือไม่

ไม่มีของครับ

• *
เรียนเเจ้งวันหยุด ในวันที3/2/54 คือวันนี้ 1วัน

ซินเจี้ยยู้อี่ ซินนี้ฮวดไช้ ทุกๆท่านด้วยครับ

ออฟไลน์ preeti

• *
ขอราคา
LG 42LD650
LED LG 42LE5300
LED LG 42LE5500
Plasma LG 42PJ650R
บัตรkbankด้วยครับ [รัก]

ออฟไลน์ gunvorawat

• *
ขอราคา sony
32" 32BX300
32" 32EX400
32" 32EX500
ด้วยครับ ขอบคุณครับ  [เท่ห์]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 06:02:46 pm โดย gunvorawat »

ออฟไลน์ CrazyM

• *
สอบถามราคาครับ
Plasma
42" PJ650
50" PJ650
50" PK550
50" PK950
LED
40" 40PFL6605

ราคาเงินสดนะครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ BaBiBuBe

• *
สอบถาม ราคา

LG 42LE8500

ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ potera99

• LCD TV member
  • **
ขอราคา
LG 42LD460
42" 42PJ250
42" 42PJ350

50" 50PJ250
50" 50PJ350
50" 50PJ650

รอคำตอบอยู่ครับ

ออฟไลน์ be 37A3500T

• *
รบกวน [ปลื่ม] ขอราคาปัจจุบัน toshiba LED - regza 42"XL700 ด้วยครับ

พร้อมเเเจ้งโปร (ราคา) + บัตรต่างๆที่ร่วมรายการ
สุดท้าย คือ คิวในการส่งของครับ

ขอบคุณมั่กๆ

(กำหนดการซื้อ น่าจะราวๆ อาทิตยหน้าครับ)

ออฟไลน์ pangiar

• *
 [หื่น] [หื่น] ขอราคา PLASMA TV 42" LG 42PJ350 ด้วยครับ

ปล. ราคาเงินผ่อนน่ะครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ lockleklek

• *
อยากทราบราคา INFINIA 42LE8500   42" Class Full HD 1080p 240Hz Full LED Slim TV (42" diagonal) หน้าจอ 42" นิ้ว ครับ
ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ ต้องการซื้ออ่ะ

ออฟไลน์ Tzulung

• *
    • MSN Messenger - ban-game@hotmail.com
    • http://www.baawinning.com
เห็นมีกระทู้คนแนะนำเยอะมากๆ อดใจไม่ไหวเลยลองโทรเช็คราคา เออแฮะ...ถูกดี ตัดสินใจว่ายังไงต้องไปดูซะหน่อยละ หน้าร้านเห็นมีขายเครื่องไฟฟ้าจำพวกพัดลมเพียบเลย เดินเข้าไปภายในร้านบรรยากาศดูวุ่นวะวุ่นวายไปหมด พยายามมองหาสินค้าที่สนใจ ไม่ยักกะมีแฮะ ก็เลยยืนเก้ๆ กังๆ อยู่เกือบสิบนาที เออแหะไม่มีใครว่าง
ให้เราถามรึถามเราเลยรึเนี่ยะ เลยเดินออกมานอกร้านกะว่ากลับบ้านดีกว่า..แต่ยังคาใจเอาวะไหนๆ ก็เสียเวลาเสียค่ารถมาละ..เลยเดินกลับเข้าไปนั่งรอจนเห็นมีน้องพนักงานขายคนนึงท่าทางจะว่างงานละก็เลยเอ่ยปาก...เอ่อ..โทษครับ แอลซีดีซัมซุงมีมั๊ยครับ เลยเป็นจุดเริ่มต้นของการสนทนา...
สรุปว่าร้านนี้ราคาถูกดีมีลูกค้าเยอะมาก ช่วงเวลาทีนั่งรอเห็นมีลูกค้าเข้าร้านตลอด การบริการก็ โอเค ครับ เห็นทักทายลูกค้าทุกคน (ยกเว้นผม..555) วันนี้ได้แอลซีดีมาตัวนึงกะว่าวันหน้าคงต้องลองใช้บริการโทรสั่งดูมั่งละครับ
[นอน] [นอน] [นอน]

• *
เห็นมีกระทู้คนแนะนำเยอะมากๆ อดใจไม่ไหวเลยลองโทรเช็คราคา เออแฮะ...ถูกดี ตัดสินใจว่ายังไงต้องไปดูซะหน่อยละ หน้าร้านเห็นมีขายเครื่องไฟฟ้าจำพวกพัดลมเพียบเลย เดินเข้าไปภายในร้านบรรยากาศดูวุ่นวะวุ่นวายไปหมด พยายามมองหาสินค้าที่สนใจ ไม่ยักกะมีแฮะ ก็เลยยืนเก้ๆ กังๆ อยู่เกือบสิบนาที เออแหะไม่มีใครว่าง
ให้เราถามรึถามเราเลยรึเนี่ยะ เลยเดินออกมานอกร้านกะว่ากลับบ้านดีกว่า..แต่ยังคาใจเอาวะไหนๆ ก็เสียเวลาเสียค่ารถมาละ..เลยเดินกลับเข้าไปนั่งรอจนเห็นมีน้องพนักงานขายคนนึงท่าทางจะว่างงานละก็เลยเอ่ยปาก...เอ่อ..โทษครับ แอลซีดีซัมซุงมีมั๊ยครับ เลยเป็นจุดเริ่มต้นของการสนทนา...
สรุปว่าร้านนี้ราคาถูกดีมีลูกค้าเยอะมาก ช่วงเวลาทีนั่งรอเห็นมีลูกค้าเข้าร้านตลอด การบริการก็ โอเค ครับ เห็นทักทายลูกค้าทุกคน (ยกเว้นผม..555) วันนี้ได้แอลซีดีมาตัวนึงกะว่าวันหน้าคงต้องลองใช้บริการโทรสั่งดูมั่งละครับ
[นอน] [นอน] [นอน]

ขอโทษเรื่องบริการช้าด้วยครับ บางครั้งลูกค้าเข้าพร้อมกันหลายๆท่าน  เราก็มีบริการไม่ทันบ้าง หรือบางครั้งเข้าใจผิดก็มีครับว่ามาด้วยกันกับท่านอื่น

ต้องขออภัยด้วยจริงๆครับ อย่างไงเข้ามาแล้วไม่มีคนบริการ แจ้งพ่อผมหรือแม่ผมก่อนได้ครับ ท่านนั่งอยู่หน้าร้านแล้วท่านจะเรียกพนักงานมาบริการครับ

ขอบคุณที่ยังไม่ออกจากร้านไปก่อนและแนะนำต่อครับ

ขอบคุณมากๆๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 05, 2011, 08:15:46 pm โดย sang »

ออฟไลน์ sarayut39

• *
ขอราคา lcd 32 นิ้วหน่อยสิครับ ไม่ค่อยมีความรู้ครับ แต่มีพี่แนะนำมาว่าร้านเฮียขายถูกยังไง
ผมขอราคาหน่อยนะครับ เอาของ ซัมซุง ครับหรือทางร้านแนะนำหน่อยนะครับ
แล้วก็ชุดโฮมด้วยนะครับ
-LCD SAMSUNG LA-32C400
-LCD SAMSUNG LA-32C450

ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ราคาเงินสดนะครับ ผมอยู่สระบุรีครับ ว่าจะวิ่งเข้าไปซื้ออาทิตย์หน้าครับ

ออฟไลน์ Dante9

• *
รบกวนขอราคา LG 42PJ650 กับ 42PJ350 หน่อยครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ hor

• *
ขอรบกวนถาม  ซัมซุง  UA55C6200  ด้วยครับราคาเทาไรมีของแถมหรือป่าว  ใช้บัตร อะไรผ่อนได้  ขอบคุณครับ

แจ้งทาง e mail ดีกว่าครับ  [email protected]

ออฟไลน์ YC

• *
เรียนคุณแสง รบกวนขอราคาด่วนเพื่อประกอบการตัดสินใจ

ผมเคยซื้อ LCD ที่ร้านคุณ และกำลังจะซื้อ LED 3D LG 55" LX 9500 ขอทราบราคาพิเศษ พร้อม Promotion ว่ามี แถม HOME THEATER, Bluray 3D พร้อมแว่นให้หรือเปล่าครับ ถ้าไม่มีต้องเพิ่มเงินอีกเท่าไร