ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3176627 ครั้ง)

ออฟไลน์ kanamron

• Flat TV member
  • *
47LH50 ราคาเงินสดเท่าไรห่ครับ  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tottiaod

• *
รบกวนขอราคา LCD LG 32" 42" LH50YR ด้วยครับ กำลังจะซื้อรุ่นนี้ครับ พอดีมาอ่านเวปนี้เจอร้านพี่พอดีครับ ผมอยู่เพชรบูรณ์ครับ ถ้าราคาถูกกว่าที่อื่นผมจะได้เข้า กทม ไปซื้อที่ร้านพี่ครับ รบกวนด้วยนะครับ ตอบเร็วก็ดีนะครับ ขอบคุณมากครับ ถ้ารู้ราคาแล้วผมจะโทรไปถามรายละเอียดอีกนีนะครับ ขอบคุณมากนะครับ

ออฟไลน์ pbabin

• *
ขอถามราคา ss32นิ้ว ตัว s4ที่เป็นชุด โฮม เฮียให้ราคาเท่าไรครับ

แล้วมีตัวอื่นที่มีชุดโฮมไหมครับ ขอ32นิ้วนะครับ

ออฟไลน์ kapooklook

• *
สอบถามราคา 32" LG LH70 กับ sumsung B650 ค่ะ

แล้วก้ออยากทราบว่าถ้าจะซื้อ 32" มาดู free TV นอกจาก 2 รุ่นนี้แล้ว มีรุ่นไหนแนะนำอีกมั๊ยคะ ถ้ามีรุ่นไหนแนะนำรบกวนบอกราคาด้วยค่ะ

ถ้าซื้อแบบผ่อน 0% 10 เดือน กับเงินสด ราคาต่างกันมั๊ยคะ

ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ edmint

• *
ผมถามราคา
JVC     32Z49
SONY  W550
LG      37LH70YR
          37LH50YR

ราคาเงินสดกลับผ่อน ครับ
 [เหม่อ]

ออฟไลน์ tigerman123

• *

ออฟไลน์ loveis

• LCD TV member
  • **
P42C10T ราคาเท่าไรครับ
ใช้บัตรKTC ผ่อน
มีคืนเงินมั๊ย..เท่าไรครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ oda482

• *
ขอราคาเงินสด SAMSUNG LA40B530P7F ด้วยครับ ส่งต่างจังหวัดไหมครับอยู่ปราณบุรี
อยากเทียบราคาว่าคุ้มไหม    ขอบคุณครับ   [ปลื่ม]

ออฟไลน์ kitto

• *
 ร้านคุณแสงเลยครับ บริการดี pm ไปตอบทุกครั้งครับ ผมหากจะซื้อก็คงซื้อกับร้านแสงขัย นี้หละครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
ร้านคุณแสงเลยครับ บริการดี pm ไปตอบทุกครั้งครับ ผมหากจะซื้อก็คงซื้อกับร้านแสงขัย นี้หละครับ  [ปลื่ม]

ขอบคุณท่านkitto  มากๆครับ

ออฟไลน์ oda482

• *
ขอบคุณที่แจ้งราคาครับ เทียบกับราคาห้างแถวบ้านผม
ของร้านเฮียคุ้มขั้นเทพ   [ปลื่ม]

ออฟไลน์ prachya

• LCD TV member
  • **
คุณแสงชัยครับ .. ผมรบกวน PM ราคาของ LCD TV ยี่ห้อ กับ รุ่นเหล่านี้ให้หน่อยได้ไหมครับ

LG 42" 42LH50YR

LG 42" 42LH70YR

Philips 42PFL5609S

Philips 42PFL7409S

สอบถามหน่อยครับว่าถามผมอยู่เชียงใหม่ ไม่ทราบว่าจะขนส่งด้วยวิธีใด มีค่าใช้จ่ายในการขนส่งเท่าไร

และใช้เวลาในการขนส่งยังไง .. ถ้าจะจ่ายเงินสด โดยการโอนเงินจะได้รับส่วนลดเงินสดหรือเปล่าครับ

หรือถ้าที่ร้านมีโปรโมชั่นกับบัตรเครดิตเจ้าใด รบกวนแจ้งด้วยครับ กลางเดือนนี้มีประชุมกรุงเทพอาจเข้าไปสั่งสินค้า

แวะมาเช็คราคาให้แน่ใจก่อนครับ ... ขอบคุณมากเลยครับ .. รบกวนขอข้อมูลราคาสินค้าที่ถามไปทาง PM ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ tto

• *

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
ขออนุญาติเรียนแจ้งว่า LG 32LH20R ,42LH50YR ,42PQ60R ,50PS80 สินค้าเข้ามาแล้วครับ ท่านใดสนใจเชิญได้ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ attapong25

• *
วันเสาร์จะไปแต่เช้าเลยครับ

ออฟไลน์ mongkon_chat

• *
สวัสดีครับ เฮียแสง

ได้อ่านในกระทู้หลาย ๆ เว็บไซต์ครับ เห็นร้านเฮียอยู่ไม่ไกลบ้าน และก็บริการดีมาก ก็เลยขอมาอุดนุนเฮียแสงดีกว่าครับ และตอนนี้สนใจอยากได้ LCD LG , Samsung และ Sony ครับ

1. LG Full HD TV LH70 Size 42"
2. Samsung LA40B650T Size 40" หรือ LA40B610A
3. Sony KLV-40V550A size 40"

ขอถามอีกนิดหน่อยนะครับ ไม่ทราบว่าทั้ง 3 รุ่นนี้ รุ่นไหนดีกว่ากันครับ อยากได้ดูหนัง Blue Ray เล่น Game ครับ ในใจจริงอยากได้ Sony แต่เทียบสเป็กแล้ว ดู Sony ด้อยที่สุด และ Samsung รูปทรงสวยดี ดูราคาก็สูงเหมือนกัน LG ราคาไม่สูงมาก แต่ผมไม่เคยใช้ เลยไม่มั่นใจในสินค้า และการเคลมสินค้าครับ ต้องขอรบกวนเฮียแสงชี้แนะนิดหนึ่งครับ

สุดท้ายครับ ขอราคาพิเศษสุด ๆ เลยนะครับ เพราะจะได้ตัดสินใจอาทิตย์นี้เลยครับ ซื้อเป็นเงินสดครับ  [โย่ว]

ขอบคุณเฮียแสงมากเลยนะครับ    [ปลื่ม]

ออฟไลน์ sassyboy100

• *
สอบถามราคาหน่อยครับ

JVC     32Z49
LG      32LH50YR
          37LH50YR

ราคาเงินสดกับผ่อน ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tanin2500

• *
รบกวนราคา pana42 c10 และs10, pana50 c10 และs10 ราคาเงินสด และ บัตร cr citibank ขอบคุณล่วงหน้าครับเฮีย