ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3170371 ครั้ง)

ออฟไลน์ prachya

• LCD TV member
  • **
ขอบคุณคุณแสงชัยมากครับที่ PM แจ้งราคาสินค้าที่สอบถามมาให้ครับ ขอบอกว่าประทับใจกับราคาที่แจ้งมาให้มากๆเลยครับ ผมอยู่เชียงใหม่ร้านอื่นเค้า

คิดค่าขนส่ง + ติดตั้ง แต่ร้านคุณแสงชัยเนี่ยไม่คิดค่าบริการ .. นับถือเลยครับเรื่องราคากับการบริการ .. ไว้ผมเข้ากรุงเทพจะเข้าไปที่ร้านนะครับ จะได้ไป

ดูสินค้า + รูดบัตรเครดิต ตามโปรโมชั่น .. เชื่อแล้วครับ ร้านคุณแสงชัยเนี่ย .. น่าคบหา มิน่าใครๆก็พากันกลับมาซื้อ ไม่งั้นก็พาเพื่อนๆมาสอยทีวีกัน

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
ขอบคุณคุณแสงชัยมากครับที่ PM แจ้งราคาสินค้าที่สอบถามมาให้ครับ ขอบอกว่าประทับใจกับราคาที่แจ้งมาให้มากๆเลยครับ ผมอยู่เชียงใหม่ร้านอื่นเค้า

คิดค่าขนส่ง + ติดตั้ง แต่ร้านคุณแสงชัยเนี่ยไม่คิดค่าบริการ .. นับถือเลยครับเรื่องราคากับการบริการ .. ไว้ผมเข้ากรุงเทพจะเข้าไปที่ร้านนะครับ จะได้ไป

ดูสินค้า + รูดบัตรเครดิต ตามโปรโมชั่น .. เชื่อแล้วครับ ร้านคุณแสงชัยเนี่ย .. น่าคบหา มิน่าใครๆก็พากันกลับมาซื้อ ไม่งั้นก็พาเพื่อนๆมาสอยทีวีกัน

ขอบพระคุณท่านมากๆครับ

ออฟไลน์ i-muay

• *
อยากทราบราคาและรุ่น เน้นดูฟรีทีวีและ ยูบีซี เล่นเกมส์ Play บ้างค่ะ  รบกวนแนะนำให้หน่อย ประมาร 32" ราคาสดและผ่อน 0%  ค่ะ

ออฟไลน์ J-aob

• Flat TV member
  • *
รบกวนขอราคา ด้วยครับ กำลังทำห้องนอนใหม่อยู่ คิดว่าปลายปีจะซื้อ LCD กับเครื่องเสียงและ DVD player เข้าแต่งห้อง

แต่ตอนนี้ไม่ค่อยรู้อะไรเท่าไหร่

เพิ่งจะเล็งๆ ดูๆข้อมูล LG LH50 42 นิ้วเอาไว้

ไม่ทราบพอจะเสนอราคาและการโปรบัตรเครดิต Citybank หรือ กสิกรให้ได้ไหมครับ

[email protected]

ปล. ร้านคุณแสงชัย ใกล้ๆ บ้านผมด้วย ผมอยู่โชคชัย4 [ปลื่ม]

ออฟไลน์ attapong25

• *
ได้รับ 42LH50YR แล้วนะครับ  [ปลื่ม]

ขอบคุณมากๆนะครับ

ออฟไลน์ glp222

• *
Sony - 40" KLV-40Z550A
ราคาเท่าไหร่คับ มีโปรโมชั่นไรบ้างครับ [กระโดด]

ออฟไลน์ toxin

• *
LG 42PQ30R กับ LG 42PQ60R  ภาพต่างกันมากรึเปล่า แล้ว 42PQ30R ต่อผ่านคอมทาง potr VGA ได้รึเปล่า
ผมไปดูร้านแถวบ้าน เขาบอกต่อผ่านทาง port VGA ไม่ได้ จริงรึเปล่าครับ ผมงงมาก

ออฟไลน์ ssdewss

• Flat TV member
  • *
ขอทราบราคา Samsung LA40B650 กับ Samsung LA32B650 หน่อยครับ(ที่ร้านยังเหลืออยู่รึป่าวครับ) พอดีได้ห้องส่วนตัวก็เลยคิดจะสอยสักเครื่้องนะครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ิิbengyy

• *
สวัสดีค่ะคุณแสง

ขอถามราคา ทีวี LCD LG 32" รุ่น 32LH20R ค่ะ
ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ May1982

• *
สวัสดีค่ะคุณแสง

ดิฉันสนใจสองรุ่น

- LCD SAMSUNG LA-32B350
- LCD SAMSUNG LA-32B450

1 ขอสอบถามราคาลดสุดๆ เงินสด และผ่อน [เท่ห์]บัตรเครดิต
2 มีของแถมอะไรให้บ้าง
3 มีบริการส่งถึงบ้านไหมคะ อยู่บ้านกลางกรุง ลาดพร้าว

ขอบคุณมากค่ะ  [เท่ห์]

ออฟไลน์ Mehawkza

• *
ดีคับเฮียแสง

อยากสอบถามราคา

LG  42LH20R
LG  42LH20FR

Samsung  LA-40b530P7R

ขอบคุณคับ ^^    [ปลื่ม]

ออฟไลน์ symbian

• *
ช่วยส่งราคาให้หน่อยครับผม..

SAMSUNG LA-32B650
LG 32LH70

ออฟไลน์ enigmaaaa

• *
ขอราคา philips สองตัวนี้ครับ

- 42PFL5609
- 42PFL7409

0% 10 เดือนของ KTC กะ กรุงศรี นะครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ May1982

• *
ได้รับข้อความแล้วค่ะ ราคาถูกใจมากๆ ขอบคุณมากค่ะ แล้วจะแวะเข้าไปเร็วๆ นี้นะคะ
บอกที่อยู่ผิดค่ะ ไม่ใช่บ้านกลางกรุง แต่อยู่แถวๆบ้านกลางกรุงค่ะ

ออฟไลน์ toshi

• *
ขอทราบราคาครับ

Sony 32V550
Sony 32W550
Philips 32PFL5609S
JVC LT-32EX18
SAMSUNG 32B550
SAMSUNG 32B650
LG  37LH50YR

หลักๆก้อใช้ต่อคอมคับ รองมาไว้เล่นเกม จะแนะนำตัวใหนดีครับ ตั้งงบประมาณไว้ 2-2500 ครับ

ขอราคาผ่อน0% เจ้าใหนมีโปรฯบ้างครับ

ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 15, 2009, 03:52:07 am โดย toshi »

ออฟไลน์ bandhit

• *
เฮียแสงครับ

ผมสนใจ Sony LCD อยากสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมดังนี้ครับ
-Sony รุ่น KLV-40S550A  40" Full HD เทียบกับรุ่น KLV-40V550A เป็นอย่างไรครับ เฮียมีของ?

-รุ่น KLV-40S550Aราคา ลดสุดๆได้เท่าไรครับ

ถ้าเงื่อนไขผ่อน
-ถ้า้ผมใช้บัตรSCB Family Plus 0% 10 เดือน ได้มั้ยครับ มีค่าธรรมเนียมเพิ่มเติมอย่างอื่นมั้ย
 มาส่งของพร้อมติดตั้งที่ อ.เมืองฉะเชิงเทรา เส้นเลี่ยงเมือง(วิ่งเส้นสุวินทวงศ์) คิดราคาพิเศษจาก หน้าwebเท่าไรครับ

ถ้าเงื่อนไขเงินสด
-ถ้าจ่ายเงินสดเลย มาส่งของพร้อมติดตั้งที่ อ.เมืองฉะเชิงเทรา เส้นเลี่ยงเมือง(วิ่งเส้นสุวินทวงศ์) คิดราคาพิเศษจาก หน้าwebเท่าไรครับ

ผม ไม่สะดวกเดินทางไปที่ร้าน แต่ดูจากweb แล้วร้านเฮียน่าจะบริการได้ดีที่สุดแล้วครับ ถ้าสรุปกันได้ผมพร้อมให้ติดตั้งได้วันเสาร์(19 กย) นี้เลยครับ เพราะวันที่20 ผมติดธุระครับ
รบกวนเฮียPMกลับด้วยครับ

ออฟไลน์ Nu_nok

• *
ขอสอบถามราคาหน่อยนะคะ

SAMSUNG LA-32B650
LG 32LH70

[ปลื่ม]   [ปลื่ม]

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
ได้รับข้อความแล้วค่ะ ราคาถูกใจมากๆ ขอบคุณมากค่ะ แล้วจะแวะเข้าไปเร็วๆ นี้นะคะ
บอกที่อยู่ผิดค่ะ ไม่ใช่บ้านกลางกรุง แต่อยู่แถวๆบ้านกลางกรุงค่ะ

ส่งทั่วกรุงเทพฟรี ไม่มีปัญหาครับ

ผมตอบให้หมดทุกท่านแล้วนะครับ  ถ้าท่านใดไม่ได้รับคำตอบกรุณาแจ้งกลับมาด้วยครับ
ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 15, 2009, 08:19:45 pm โดย sang »