ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3153281 ครั้ง)

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
ผมน่าจะตอบหมดแล้ว
ท่านใดไม่ได้รับคำตอบกรุณาแจ้งด้วยครับขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ tuy_pisit

• Flat TV member
  • *
ขอราคา LCD TV  Philip 32PFL3409S

Sony  32T550

สดเท่าไหร่ ครับ ?

ผ่อนเท่าไหร่ 10 เดือน  ?

รูดบัตร charge ไหมครับ?

ออฟไลน์ Chang

• *
ช่วย PM ราคา และ โปรโมชั่น  Home Theater ดังนี้ให้ด้วยครับ

Onkyo Tx-SR557
       Onkyo Ht-S6200

ขอบคุณครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ oda482

• *
มี Samsung  PS-42B450B1 ไหมครับ ถ้ามีขอราคาเงินสดกับ+ค่าส่งต่างจังหวัดด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ  [ปลื่ม]

ขอบคุณที่แจ้งราคา LCD ที่ผมถามไปครับ แต่ผมได้ดูตัวจริงแล้วชอบ PS-42B450B1 มากกว่าครับ
คือไปที่ แม็ควัว แล้วให้พนักงานเปิดบูลเรย์ให้ดูเทียบกัน PS-42B450B1 ด้อยกว่าเล็กน้อย(หรือผมตาไม่ถึง)เลยเปลี่ยนใจ
สรุปคือด้วยงบประมาณที่ร่อยหรอลง ผมคิดว่าเอา PS-42B450B1 ก็แล้วกัน ... ใจจริงอยากได้ Full HD[ร้องไห้]
ต้องขอโทษที่ทำให้ยุ่งยากครับ และขอบคุณมากๆที่ตอบPMผม ทุกๆครั้งที่ถามไป(แต่ยังไม่ซื้อสักที)

ขอบคุณมากครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ khaosoikai

• *
รบกวน pm ขอราคา LG 42LH50YR ครับ ขอราคาสด แบบพิเศษไม่ต้องต่อแล้วนะครับ
กำลังเดือดร้อน เครื่องเก่าพังดูไม่ได้เลยครับ
 [กระดึบ]

ออฟไลน์ alton

• *

ออฟไลน์ SweetToOth

• *
ขอราคา NET ของ

1.LG 42" LH50

2.SS 40" B650

ขอบคุณครับ

ยังไม่ได้รับ PM เลยครับ

ออฟไลน์ shinjiro

• *
วันนี้ไปสอย LG LH50 มาจากที่ร้านเฮีย ประทับใจมากครับ เนื่องจากไปอีกร้านอีกร้านนึงอยู่ไม่ไกลกันมากมาก่อนตอนเช้า คนขายพูดจาไม่ดีมากๆ ขอลองนิดก็บ่น จะลองมากหน่อยก็ขึ้นเสียง ผมเป็นลูกค้านะครับ ไม่ใช่มาขอ TV ไปฟรีๆ แต่เอาจริงๆพี่แกก็พูดมั่วๆทั้งนั้นไม่ได้รู้จริงหรอก แค่ผมไม่อยากจะเถียง (ถ้าใครอยากรู้ว่าร้านไหน PM มาเลยครับ) ส่วนร้านเฮียนี้ ที่ผมประทับใจที่สุดคือ การที่ลูกค้าอยากจะลองอะไรก็ได้ ลองนานเท่าไหร่ก็ได้ จะเปลี่ยนใจกี่ทีก็ไม่ว่า ไม่ว่าจะขอให้ลองหรือทำอะไรก็ไม่มีบ่น หรือขู่ลูกค้าเหมือนอีกร้านนึงเลย นี้แหละครับที่เรียกว่า service mind ครับ

ผมไม่ใช่หน้่าม้าที่มาโปรโมทนะครับ ประเด็นที่มาโพสคือ แค่อยากมา feedback ให้เฮีย รู้ว่าผมประทับใจตรงไหนจะได้ทำอย่างนี้ให้มากขี้นกับลูกค้าคนอื่นๆเท่านั้นเองครับ เฮงๆครับ เข้าใจเลยว่าทำไมเพื่อนๆผมแนะนำแต่ร้านนี้เท่านั้น

ออฟไลน์ oda482

• *
วันนี้ไปสอย LG LH50 มาจากที่ร้านเฮีย ประทับใจมากครับ เนื่องจากไปอีกร้านอีกร้านนึงอยู่ไม่ไกลกันมากมาก่อนตอนเช้า คนขายพูดจาไม่ดีมากๆ ขอลองนิดก็บ่น จะลองมากหน่อยก็ขึ้นเสียง ผมเป็นลูกค้านะครับ ไม่ใช่มาขอ TV ไปฟรีๆ แต่เอาจริงๆพี่แกก็พูดมั่วๆทั้งนั้นไม่ได้รู้จริงหรอก แค่ผมไม่อยากจะเถียง (ถ้าใครอยากรู้ว่าร้านไหน PM มาเลยครับ) ส่วนร้านเฮียนี้ ที่ผมประทับใจที่สุดคือ การที่ลูกค้าอยากจะลองอะไรก็ได้ ลองนานเท่าไหร่ก็ได้ จะเปลี่ยนใจกี่ทีก็ไม่ว่า ไม่ว่าจะขอให้ลองหรือทำอะไรก็ไม่มีบ่น หรือขู่ลูกค้าเหมือนอีกร้านนึงเลย นี้แหละครับที่เรียกว่า service mind ครับ

ผมไม่ใช่หน้่าม้าที่มาโปรโมทนะครับ ประเด็นที่มาโพสคือ แค่อยากมา feedback ให้เฮีย รู้ว่าผมประทับใจตรงไหนจะได้ทำอย่างนี้ให้มากขี้นกับลูกค้าคนอื่นๆเท่านั้นเองครับ เฮงๆครับ เข้าใจเลยว่าทำไมเพื่อนๆผมแนะนำแต่ร้านนี้เท่านั้น

LG LH50 ได้ราคาเท่าไรครับ คือผมไปเจอราคาอีกร้าน(ป้ายติดกับร้านเฮีย)ราคาน่าสนใจอยากเทียบราคาดูครับ  [หื่น]

ออฟไลน์ otto2546

• *
วันนี้ไปถอยมาแล้วครับ
lg lh70 32"
onkyo520
pioneer
ไปบ่ายโมงครับกลับ 5 โมงเย็นพี่น้อง แนะนำให้ไปวันธรรมดาครับ
วันนี้แทบไม่ได้ลองเลยครับแถม lg เป็นดอดอีก ขนาดเปลี่ยนไปแล้วเครื่องหนึ่ง
ถ้าจะเปลี่ยนอีกคงรอไม่ไหวเลยต้องเอามาแต่เค้าไม่ได้บังคับนะครับเต็มใจ
แต่ถ้ามีเวลาอีกก็จะเปลี่ยนครับ  เสียดายคนเยอะมากบริการได้ไม่ถ้วยถึงครับ
แต่ถ้ามาวันธรรมดาคิดว่าคงจะดีกว่านี้ครับ สุดท้ายราคาถูกครับเฮียใจดีต่อก็ลดให้
แถมยัง แถมหนังซีรี่เกาหลีมาให้อีก 1 เรื่องครับ กะว่าจะไปถอยเครื่องซักผ้ากะตู้เย็นอีกซักหน่อย
หวังว่าถ้าเฮียได้อ่านคงจะลดให้พิเศษอีกหน่อยนา  อิอิอิอิ โชคดีมีความสุขทุกคนครับ

ออฟไลน์ kkpho

• *
???รบกวนสอบถามราคาครับ>> ราคาเงินสด และProผ่อน0%( มีบัตรกสิกรกับKTC)<<
เครื่องซักผ้า HITACHI 10KG SF-100JJ
เครื่องซักผ้า HITACHI 12KG SF-120JJ
เครื่องซักผ้า HITACHI 10KG SF-100JJS
เครื่องซักผ้า HITACHI 12KG SF-120JJS

จะซื้อเสาร์-อาทิตย์นี้ครับ  :)ขอบคุณครับ :)
ขอราคา Plasma pana 42c10
          Plasma pana 42s10
รบกวนแจ้ง PMด้วยครับ

ออฟไลน์ ForDed

• *
ช่วย PMราคา 1.Plasma panasonic  P42c10  และ P50c10
           2.Plasma panasonic  P42s10 และ P50s10
ทั้งราคา เงินสด และ O%
ใช้ Kbank SCB
ถ้า ซื้อแล้ว ไม่ต้องส่ง ของ มีส่วนลด เพิ่มไหม ครับ

ออฟไลน์ en_hut

• *
รบกวนขอราคาด้วยค่ะ

LCD :
   1.  LCD JVC LT-32Z49 F
   2.  SONY 32T550
   3.  Toshiba 26" 26AV550T 
ตู้เย็น
   1. Toshiba GR-M18KT  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 06, 2009, 10:45:44 pm โดย en_hut »

ออฟไลน์ pooh

• *
ขอทราบราคา jvc 42 zx49 กับ lg32 lh20หน่อยคับ เด๋วเสาร์นี้จะไปดูคับ

ออฟไลน์ khun

• *
ขอราคาหน่อยครับ ยังไม่รู้จะซื้อรุ่นไหนครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

งบ3หมื่น+-นิดหน่อย เน้นขนาดใหญ่ๆครับ พลาสม่าหรือlcdก็ได้

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ zoldarider

• *
ขอราคา ตัวนี้หน่อย คับ LG 32" 32LH20R

• *

ขอบคุณมากๆๆๆครับ สำหรับคำบอกต่อๆดีๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2009, 02:10:22 pm โดย sang »

• *
วันนี้ไปถอยมาแล้วครับ
lg lh70 32"
onkyo520
pioneer
ไปบ่ายโมงครับกลับ 5 โมงเย็นพี่น้อง แนะนำให้ไปวันธรรมดาครับ
วันนี้แทบไม่ได้ลองเลยครับแถม lg เป็นดอดอีก ขนาดเปลี่ยนไปแล้วเครื่องหนึ่ง
ถ้าจะเปลี่ยนอีกคงรอไม่ไหวเลยต้องเอามาแต่เค้าไม่ได้บังคับนะครับเต็มใจ
แต่ถ้ามีเวลาอีกก็จะเปลี่ยนครับ  เสียดายคนเยอะมากบริการได้ไม่ถ้วยถึงครับ
แต่ถ้ามาวันธรรมดาคิดว่าคงจะดีกว่านี้ครับ สุดท้ายราคาถูกครับเฮียใจดีต่อก็ลดให้
แถมยัง แถมหนังซีรี่เกาหลีมาให้อีก 1 เรื่องครับ กะว่าจะไปถอยเครื่องซักผ้ากะตู้เย็นอีกซักหน่อย
หวังว่าถ้าเฮียได้อ่านคงจะลดให้พิเศษอีกหน่อยนา  อิอิอิอิ โชคดีมีความสุขทุกคนครับ

ขอบคุณมากๆๆๆครับ ขออันเชิญอำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธ์ในสากลโลกจงดลบัลดาลให้ลูกค้าร้านแสงชัย(เกษตร)และเจ้าของร้านรวมถึงพนักงานรวยๆๆสุขภาพดีทุกคนด้วยเถิด สาธุ