ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3174199 ครั้ง)

ออฟไลน์ 8Design

• *
ที่ร้านมี LED Samsung UA32B6000VR ป่าวครับ

แล้วถ้ามีราคาเท่าไหร่ครับ แล้วมันเป็น Full HD ป่าวคับ

รบกวนตอบใน PM ด้วยครับ อยากได้มาก

ออฟไลน์ gamelnw

• *
ขอทราบราคา PLASMA LG  42PQ10R   42PQ30R   42PQ60R  
PANA TH P42X10

แล้วก็ช่วยแนะนำ ชุด home theatre ราคาไม่เกิน 15000 ให้ด้วยครับ ตัวไหนน่าสนใจ ฟังก์ชันเล่นง่ายๆ ไม่เลือกแผ่น

แล้วที่ร้านมีพวกโปรโมชั่น ซื้อ TV+ชุด home theatre ไหมครับ  รบกวนช้วยแนะนำทีครับ  กะจะไปถอยก่อนสิ้นปีนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2009, 03:31:32 pm โดย gamelnw »

ออฟไลน์ kkpho

• Flat TV member
  • *
 ???โปรฯผ่อน 0% กับบัตรเครดิต ต้องคิดค่าใช้บัตร 2-3%ด้วยมั้ยครับ
รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ
???

ออฟไลน์ sentinalg

• *
รบกวนขอทราบราคาดังต่อไปนี้ครับ

1.LG LH50 42"
2.LG SL80 42"
3.LG SL90 42"
4.Samsung B6000 40"

มีโปรสำหรับบัตรใด รบกวนด้วยนะครับ

ออฟไลน์ HANAKAAA

• *
รบกวน ขอทราบราคา PLASMA
PANA TH P42C10
PANA TH P50C10
LG     50PQ30R   
LG     50PQ60R
รุ่นไหนมีของเลยรึเปล่า  อยากได้อาทิตนี้แล้ว   ขอทราบโปรบัตรด้วยขอบคุณครับ [yes]

ออฟไลน์ langisser

• *
ขอราคา
LCD LG 32LH70YR
LCD LG 37LH70YR
LCD LG 37LH50YR
ด้วยครับ

และตัว 37LH70YR กับ 37LH50YR  ที่นี่มีกระทู้เปรียบเทียบมั๊ยครับ อยากรู้ว่าต่างกันยังไง พอดีหาไม่เจอครับ

ออฟไลน์ TMatch

• Edge LED TV member
ขอทราบราคา

Pana           Plasma TH-P65V10T
Pana           Plasma TH-P54Z1T
Samsung    Plasma PS63B680
Sony           LCD KLV-70X450A

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ pumajung

• *
ขอทราบราคาทั้งสด และบัตรเครดิต ครับ

PLASMA
PANA TH P42C10
PANA TH P50C10
LG     50PQ30R   
LG     50PQ60R
LG     50PQ10R

ออฟไลน์ sai12

• *
ขอถามราคาหน่อยนะครับ จะซื้อแล้ว
ระหว่างSony 32W550 กับ 32V550ราคาเท่าไหร่และควรเลือกอะไร หรือเนะนำอันอื่นด้วยก็ดีครับ
ขอโปรบัตรด้วยนะครับ

ออฟไลน์ langisser

• *
ขอราคา
ด้วยครับ

และตัว 37LH70YR กับ 37LH50YR  ที่นี่มีกระทู้เปรียบเทียบมั๊ยครับ อยากรู้ว่าต่างกันยังไง พอดีหาไม่เจอครับ

ขอบคุณครับ ได้รับราคาตัวข้างบนแล้ว อยากทราบของ  LA32B650T1R  KLV-32V550A ด้วยครับ
สงสัยอยู่ว่าราคารวม VAT แล้วหรือยังครับและจ่ายสดมีลดเพิ่มมั๊ยครับ จะได้มีกำลังใจซื้อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2009, 02:59:26 am โดย langisser »

ออฟไลน์ oda482

• *
ขออนุญาตทุกท่านใช้พื้นที่หน่อยนะครับ(อาจไม่ตรงหัวข้อของกระทู้) ผมคือคนที่สั่งซื้อ SAMSUNG PS-42B430 กับ DVD SOKEN DV 880 ครับ คืออยากทราบว่าสินค้าที่น่าจะได้รับวันจันทร์นี่ (ทีแรกนึกว่าวันเสาร์นี้  [ร้องไห้] ) บริษัทขนส่งน่าจะมาส่งตอนกี่โมงครับ เพราะผมอยู่บ้านตอน 10โมงเช้า อยากทราบเวลาโดยประมาณครับ                                          
                                                                                                ขอบคุณครับ

ได้รับเบอร์โทรที่บริษัทขนส่งแล้วครับ  ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2009, 05:39:14 pm โดย oda482 »

ออฟไลน์ gamelnw

• *
ไม่ทราบว่าที่ร้านมีโปร แบบตามห้างมั้ยครับ พวกที่ซื้อ TV+Home theatre เป็นชุดๆ เลยอ่ะครับ

อยากได้ เป็น plasma tv ของPANA  ไม่ก็ LG อ่ะครับ ขนาด 42 นิ้ว

ถ้ามีรบกวนขอทราบราคาหน่อยนะครับ ชุดละเท่าไหร่บ้าง

ขอบคุณครับ

ขอสอบถามราคาของ
Samsung LED TV UA40B6000VR  (UA40B6000VRXXT) ครับ
และอยากทราบว่า รุ่นนี้มี LED เฉพาะขอบๆจอ หรือมีเต็มแผงจอครับ
ขอบคุณมากครับ

ขอราคาของรุ่น UA-40B7000 และ UA-46B7000 ด้วยครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2009, 10:30:31 pm โดย หาซื้อเครื่องใช้ไฟฟ้า »

ออฟไลน์ warin2531

• *
ขอราคา
ด้วยครับ

และตัว 37LH70YR กับ 37LH50YR  ที่นี่มีกระทู้เปรียบเทียบมั๊ยครับ อยากรู้ว่าต่างกันยังไง พอดีหาไม่เจอครับ

ขอบคุณครับ ได้รับราคาตัวข้างบนแล้ว อยากทราบของ  LA32B650T1R  KLV-32V550A ด้วยครับ
สงสัยอยู่ว่าราคารวม VAT แล้วหรือยังครับและจ่ายสดมีลดเพิ่มมั๊ยครับ จะได้มีกำลังใจซื้อ

รบกวนส่งให้ผมด้วยคนนะคับผมก็อยากทราบราคาและข้อเปรียบเทียบเหมือนกันคับ

ออฟไลน์ loveis

• LCD TV member
  • **
ขอราคา
PANA TH P42X10

กับ P42C10

มีของมั๊ย

ต้องรอกี่วันครับ               

• *
อัพเดทสถานะการณ์ หลังจากที่ได้เบอร์โทรฯบริษัทขนส่งมาแล้ว ก็โทรฯติดต่อไปทราบว่าสินค้าไม่ส่งวันจัทร์ จะส่งวันอังคาร
ซึ่งผมก็งงๆบวกกับตกใจ อะไรกันนี่สั่งซื้อและโอนเงินวันศุกร์แต่สินค้า น่าจะได้วันอังคารผมก็ร้อง หา ทำไมเป็นงี้หละบริษัทขนส่ง
บอกของเข้ามาสาย แล้ววันอาทิตย์ก็หยุดด้วย แล้วถามว่าผมรีบใช้ไหมถ้ารีบวันอาทิตย์ เขาจะฝากรถใหญ่ช่วยนำสินค้าไปให้ ถึงปราณบุรี
แล้วพนักงานจะโทรฯมาให้ผมไปรับของ แต่จะมาถึงดึกหน่อยไอ้ผมก็ดีใจ รับปากเลยว่ารอได้ตลอดจนตอนนี้ 11:58PM ยังไม่มีการติดต่อมา
ตอนค่ำก็ติดต่อพนักงานที่โทรคุยกัน เมื่อวานไม่ได้เลยๆไม่รู้ทำไงเลยต้องมา พิมพ์ระบายความเครียดขอโทษทุกท่านด้วยนะครับ ที่ใช้พื้นที่ไม่ตรง
หัวข้อถ้าเห็นว่าไม่เหมาะสมก็ลบได้ครับ
                                                                   รอต่อไป [ร้องไห้]

ออฟไลน์ lomkao

• *
คุณแสงครับ ผมกำลังตัดสินใจจะซื้อ TV 42" ยังตัดสินใจไม่ได้เกี่ยวกับ LCD,Plasma ครับ
โจทย์ของผมคือ บ้านผมจะมีกระจกบริเวณหลังโซฟา ทำให้ผมกังวลเรื่องแสงสะท้อน แต่กลางวันปกติจะรูดม่านอยู่แล้ว และจะเปิดม่านตอนกลางคืน ไม่แน่ใจว่าจะส่งผลกับ plasma หรือเปล่าครับเรื่องแสงสะท้อน

ผมขอราคาเผื่อไว้ก่อนละกันสำหรับรุ่นที่มองๆ ไว้จะไปซื้อประมาณช่วงคริสต์มาสนะครับ
Plasma
PANA TH P42X10 กับ P42C10
SS 42B450
LG 42PG60UR

LCD
SS LA-40B650
LG 42LH50YR

Home Theatre
Yamaha V363  รวมลำโพง Satellite Yamaha

• *
มาอีกแล้วครับ [โขก] หลังจากที่คอยมาหนึ่งคืนก็ได้รับโทรศัพท์จากขนส่ง ถามผมได้รับของหรือยังเมื่อคืน ผมบอกยังไม่ได้รับอะไรเลยครับ
ทางผนักงานก็บอกได้ฝากของไปแล้วเมื่อคืน ไม่มีการติดต่อให้ไปรับของเลยหรือครับ ผมบอกผมไม่ได้รับโทรศัพท์ใครเลย งั้นเดี่ยวผมโทรฯกลับ
สักครู่จะติดต่อมาผนักงานท่านนั้นบอก ประมาณหนึ่งนาทีเขาโทรมาบอกว่าเมื่อคืน รถส่งสินค้าบอกว่ามีคนมารับของไปแล้วครับ ผมก็งงบอกว่า
ผมยังไม่ได้ของเลยครับของๆผมเป็น TV พลาสม่านะครับ ทางผนักงานท่านนั้นบอกอะไรนะครับ ถ้างั้นคงคนละคนกันแล้วเพราะเมื่อคืนว่าน
ของที่ฝากส่งไปกับรถเป็นของชิ้นเล็ก ส่วนสินค้าของผมคงต้องเป็นวันอังคาร ผมก็เลยต้องรอต่อไป

รอต่อไป [ร้องไห้]