ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดการขายแล้ว  (อ่าน 3516 ครั้ง)

ออฟไลน์ safetyman

• LCD TV member
  • **
ปิดการขายแล้ว
« เมื่อ: ตุลาคม 23, 2017, 05:05:18 pm »
ขายแผ่นบลูเรย์มือสองสภาพดี ทั้งของไทย เกาหลี ฮ่องกง ไต้หวัน สิงคโปร์
กติกา
1. โพสท์จองได้ในกระทู้เท่านั้น
2. ให้เวลาโอนภายใน 2 วันหลังจากได้รับ pm
3. มีเฉพาะ ธนาคารทหารไทย
4. หากไม่ติดต่อกลับเกิน 3 วันถือว่าสละสิทธิ์
5. ค่าจัดส่ง ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท EMS 50 บาท

1. Monster’s inc ภาคแรกของฮ่องกงมีสลิป 2D+3D มีซับและเสียงไทยเฉพาะแผ่น 2D ขาย 700 บาท
2. CARS ภาคแรก 2D+3D พร้อมสลิป มีซับและเสียงไทยเฉพาะแผ่น 2D ขาย 700 บาท
3. UP 2D พร้อมสลิป ของเกาหลี มี 2 แผ่น ( หนัง 2 D+ แผ่นเบื้องหลัง ) มีซับและเสียงไทย ขาย 800 บาท
4. Monster’s inc ภาคแรกของเกาหลี พร้อมสลิป มี 2 แผ่น ( หนัง 2 D+ แผ่นเบื้องหลัง ) มีซับและเสียงไทยขาย 700 บาท
5. FINDING DORY 2D ของฮ่องกง พร้อมสลิปของไทย ไม่มีซับและเสียงไทยขาย 300 บาท
6. Monster’s inc ภาคแรก 3 D ของไต้หวัน พร้อมสลิปของไทย ไม่มีซับและเสียงไทยขาย 300 บาท
7. CARS 3D ของสิงคโปร์ ไม่มีซับและเสียงไทยขาย 300 บาท
8. WALL- E ของไทยมีซับและเสียงไทยขาย 350 บาท
9. BOLD ของไทยมีซับและเสียงไทยขาย 350 บาท
10. BIG HERO 2D+3D ของไต้หวันพร้อมสลิปและโปสการ์ดมีซับและเสียงไทยทั้ง 2 แผ่น ขาย 800 บาท
11. CAPTAIN AMERICA ภาค 2 2D+3D ของไต้หวันพร้อมสลิป มีซับและเสียงไทยทั้ง 2 แผ่น ขาย 700 บาท
12. THOR ภาค 2 2D+3D ของไต้หวันพร้อมสลิป มีซับและเสียงไทยทั้ง 2 แผ่น ขาย 700 บาท
13. THOR ภาค 1 2D ของไทย ขาย 350 บาท
14. IRON MAN 3 2D+3D ของไต้หวันพร้อมสลิป มีซับและเสียงไทยทั้ง 2 แผ่น ขาย 700 บาท
15.
16. BATMAN BEGINS ของไทย มีซับและเสียงไทย ขาย 450 บาท ขายแล้ว
17. BATMAN The Dark Knight ของไทย มี 2 แผ่น ( หนัง 2 D+ แผ่นเบื้องหลัง ) มีซับและเสียงไทย ขาย 650 บาท
18. STAR WARS The Force Awakens 2D+แผ่นโบนัส ของไต้หวันพร้อมสลิป มีซับและเสียงไทยทั้ง 2 แผ่น ขาย 600 บาทขายแล้ว
19. GREEN LANTERN 2D มีซับและเสียงไทย ขาย 350 บาท ขายแล้ว
20. THE BOOK OF LIFE 2 D ของไทยพร้อมสลิป มีซับและเสียงไทย ขาย 400 บาท
21. How To Train Your Dragon 3D ภาค 2 แผ่นไทย มีซับและเสียงไทย ขาย 350 บาท
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2018, 06:31:17 am โดย safetyman »

ออฟไลน์ Khwankhun

• Flat TV member
  • *
สนใจ Green Lantern ตัวนี้มีเบื้องหลังบรรจุไหมครับ ขอดูรูปปกหลัง ถ้ามีขอจองครับ

• **

ผมลืมแจ้งไปแผ่นนี้เป็นแผ่นของอังกฤษแต่ All zone

ออฟไลน์ Khwankhun

• *

ผมลืมแจ้งไปแผ่นนี้เป็นแผ่นของอังกฤษแต่ All zone

สะดวกให้รับแผ่นหรือโอนเงิน PM แจ้งมาเลยครับ

ออฟไลน์ Kpanithan

• *
Starwar7 เป็น 3d หรอครับ

• **

เป็นหนัง 2 มิติและ 3 มิติ แยกกันคนละแผ่นครับ

ออฟไลน์ Kpanithan

• *

เป็นหนัง 2 มิติและ 3 มิติ แยกกันคนละแผ่นครับ

ครับ ผมเข้าใจว่าเป็นแผ่น 2d+แผ่นเบื้องหลังครับ

• **

ครับ ผมเข้าใจว่าเป็นแผ่น 2d+แผ่นเบื้องหลังครับ

ใช่แล้วครับ ผมจำผิดไปตกลงเป็น เป็นแผ่น 2d+แผ่นเบื้องหลังครับ

• **
ดันหน่อยครับ

ออฟไลน์ fluke2

• *
สนใจ iron man1 ครับ
-มือสองของแท้ใช่ไหมครับ
-แผ่นมีรอยหรือเปล่าครับ
ขอบคุณครับ