ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำที่ครับใช้ HD PLAYER ตัวไหนดีครับ[ตัวเก่าผมใช้MEDE8er 800x3d]  (อ่าน 5162 ครั้ง)

ออฟไลน์ Psentbtx

• Flat TV member
  • *
ขอคำแนะนำที่ครับใช้ HD PLAYER ตัวไหนดีครับ[ตัวเก่าผมใช้MEDE8er 800x3d]

มีหลายรุ่นมากเลยครับเลือก อ่านแล้วมี งงๆบ้าง หนังเก่าหลังปี2014ดูได้หมด แต่โหลดหนังใหม่มาดูไม่ได้เลยครับตั้งแต่2014ขึ้นไปคือจบ [หมายถึงดูไม่ได้นะครับ]

เคยลองโทรไปถามเซล เค้าแนะนำ Zappiti 4K มาอ่ะครับไม่ทราบว่าดีไหมครับ

ของความเห็นพี่ๆที่มีประสบการณ์ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ LOVE HD

• Flat TV member
  • *
มีให้เลือกเยอะเลยครับ รุ่นใหม่ๆ ดังนี้ Zidoo X8,X9S,Zappiti 4K HDR, Egreat A5,A10 ,Himedia Q5Pro  ดีๆทั้งนั้นชอบแบบไหนรุ่นไหนก็เลือกเองครับไม่ต้องเชื่อใครดูด้วยตาหูฟังเองครับผม