ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่อง Sony A1  (อ่าน 3469 ครั้ง)

ออฟไลน์ Oppotunitist

• Flat TV member
  • *
ว่าด้วยเรื่อง Sony A1
« เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 05:24:02 pm »
เนื่องจากห้อง OLED ไม่ค่อยมีคน เลยอยากถามในนี้ว่า

เสียงที่ออกจากลำโพงของ Sony A1 เป็นอย่างไรบ้าง คิดว่าคุณภาพประมาณไหนครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ Dear_sir

• Administrator
  • LCD TV member
  • *
    • LCDTVTHAILAND
Re: ว่าด้วยเรื่อง Sony A1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2017, 11:45:48 am »
 [รัก]

เทียบกับทีวีด้วยกันแล้ว A1 เสียงดีมากครับ ใส กังวาล เสียงกลางชัด (ไม่ได้อวยนะแต่แอดชอบจริงๆ) แต่อ่านแล้วอย่าเพิ่งเชื่อ ลองไปฟังด้วยตัวเองตามห้างร้านได้ครับ และถ้ายังไม่ได้จะซื้อในเร็ววันนี้ จะรอวันที่ 25 พฤศจิกายน มาลองดูการทดสอบพร้อมภาพ และเสียงพร้อมกับนักวิจารณ์ที่งาน Best of The Best TV Shootout ที่ทีมงานจัดก็ได้เช่นกัน