ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถาม android box x92  (อ่าน 5084 ครั้ง)

ออฟไลน์ peepoman

• *
รบกวนสอบถาม android box x92
« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 11:24:47 pm »
ขอสองถามเกี่ยวกับ app youtube ครับ ในเครื่องที่มีมาให้ผมไม่แน่ใจว่าเป็เวอร์ชั่น อะไรแต่ผมรู้สึกว่ามันค่อนข้างใช้ยากครับ เลยโหลดเวอร์ชั่นปัจจุบันมาแต่มีปัญหาในการใช้งานเวอร์ชั่นใหม่ครับ คือ พอผมคลิกเล่นแล้วมะนไม่ยอมเล่นครับ มีอต่ตัวหมุนๆ หมุนไปหมุนมา แต่buffering ก็โหลดขึ้นมานะครับ แต่มันไม่ยอมเล่นครับ ไม่ทราบว่าพอมีวิธีแก้ไหมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 17, 2017, 11:25:46 pm โดย peepoman »