ผู้เขียน หัวข้อ: แก๊งชาย 4 ชาย 6 ที่โพสต์หาๆก๊วนกัน จำเป็นต้องอยู่ในพื้นที่เดียวกันไหม ?  (อ่าน 4916 ครั้ง)

ออฟไลน์ pisswat

• *
ส่วนตัวใช้แพคเกจแพลตตินัมเคเบิลใยแก้วอยู่ เสียเงินล่วงหน้ารายปีอยู่ เสียมา 2 ครั้งแล้ว
ตอนนี้ตัดสินใจมาชำระแบบเดือนต่อเดือน
เลยสงสัยว่าการแชร์กันแบบนี้ ตามลักแลเ้วมันผิดกฎไหม ต้นทางเขารู้เรื่องไหม
แล้วที่สำคัญคือจำเป็นต้องอยู่ในพื้นที่เดียวกันไหม อำเภอ จังหวัด ภาคเดียวกันไหม ?
เวลาจ่ายจะจ่ายกับใคร อย่างไร
พอดีเราสงสัยใคร่รู้มานานแล้ว เราไม่รู้จักใครเลย ถ้าอยากเข้าก๊วนลดค่าใช้จ่ายบ้าง ต้องทำอย่างไรบ้าง?

ออฟไลน์ Sam33

• LCD TV member
  • **
Add line มาเลยคับจะตอบให้ sambarza11

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
ก็ลองโทร ฯ สอบถามทุกคนที่โพสต์หาเพื่อนร่วมกลุ่มซิครับ แค่ ๒ - ๓ คนก็รู้แล้วเขาทำกันยังไง