ผู้เขียน หัวข้อ: samsung UA49M5500AK รุ่นนี้ถือว่าโอเคในการับชม คุณภาพ สมราคา เลยใช่มั้ยครับ  (อ่าน 3561 ครั้ง)

ออฟไลน์ nipyee

• Edge LED TV member
กะว่า จะช็อปช่วยชาติครับ.
เท่าที่ดู สเปคใน เว็บซัมซุง รุ่นนี้แล้ว สำหรับผม มันก็ดูโอเคเลย ทั้งในด้าน smart tv internet หรือทางด้านภาพ ที่มีทั้ง motion rate  และระบบช่วยเรื่องภาพต่างๆ จอบาง และอยู่ในงบที่จะซื้อได้.........

แต่อยากถามข้อมูลสำหรับผู้ที่ใช้อยู่ อีกครั้งหนึ่งครับ จะได้ตัดสินใจได้ และไม่พลาด เพราะซื้อมาแล้ว ก็คงจะอยู่กะเราไปจนกว่าจะเสีย หรือซื้อใหม่ ก็เลยทำการบ้านนิดนึ่งครับ

ขอบคุณมากครับ. ท่านใดมีข้อเสนอแนะ ชี้แนวทาง ก็ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ

ออฟไลน์ naiyee

• Flat TV member
  • *
555 ถามเอง ตอบเองแล้วกัน

ตกลงเปลี่ยนใจแล่ะ หันไปเล่น 4K เลยดีกว่า เพิ่มเงินอีกไม่เท่าไหร่  [โย่ว]