ผู้เขียน หัวข้อ: Zidoo X8, X9S มีใครมีวิธีแก้โปรแกรม weather ให้ใช้งานได้บ้างไหมครับ  (อ่าน 7360 ครั้ง)

ออฟไลน์ Melancia

• Flat TV member
  • *
Zidoo X8, X9S มีใครมีวิธีแก้โปรแกรม weather ให้ใช้งานได้บ้างไหมครับ

ผมใช้ fw 1.4.6 อยู่พบว่ากดเลือก location ไม่ได้ ทำไรก็ไม่ได้เลยครับ

หรือ ผมอาจจะใช้ไม่เป็น ใครมีวิธีใช้ แชร์ ให้หน่อยครับ

ออฟไลน์ tsainont

• Edge LED TV member
เป็นที่เฟิร์มแวร์ครับ FW บางตัวก็เป็น บางตัวก็ไม่เป็น

ก่อนนี้ใช้ 1.4.12 ใช้ได้ พอมาเป็น 1.4.16 ใช้ไม่ได้ ตอนนี้เลิกใช้แล้ว ช่างมัน

ออฟไลน์ LOVE HD

• Flat TV member
  • *
 ผมใช้วิธี กดซ้ำบ่อยๆก็ได้ครับ แต่มาระยะหลังก็ได้ปกติครับ ลองคืนค่าโรงงานดูครับ