ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำ HD player งบไม่เกิน 5 พันครับ  (อ่าน 7729 ครั้ง)

ออฟไลน์ cheesie

• Flat TV member
  • *
แนะนำ HD player งบไม่เกิน 5 พันครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2017, 10:58:42 pm »
ของเดิม ใช้ Egreat R6sII อยู่ครับ อยากอัพเกรด เนื่องจากเครื่องเดิม เล่นไฟล์ 4K 10 bit ไม่ได้ (คือภาพแตก) เน้นดูหนัง ซีรีย์ (อันนี้ อยากให้เล่นไฟล์ซับ .srt ด้วย อ่านซับได้หลายๆ ไฟล์ ใจอยากอัพเป็น Egreat A5 แต่เห็นว่าไม่อ่านซับ พอเปิด จะเป็นช่อง สี่เหลี่ยมน่ะครับ

ออฟไลน์ egreat555

• Flat TV member
  • *
Re: แนะนำ HD player งบไม่เกิน 5 พันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2017, 11:13:38 pm »
 A5 ไปฟังใครที่ไหนไม่อ่านซับ เป็นสี่เหลี่ยม งง
ต้องอัพเฟิร์มแวร์ด้วยครับ
 [โขก]