ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องกล่องทรูหน่อยครับ ติดต่อเพื่อนร่วมแชร์ไม่ได้  (อ่าน 6208 ครั้ง)

ออฟไลน์ inickyza

• LCD TV member
  • **
คือว่ามี เพื่อนสมาชิกท่านนึง ได้แชร์ ทรูวิชั่น แพตตินั่มกับผม
แล้วตอนนี้ผมติดต่อเพื่อนท่านนี้ไม่ได้เลย

ผมโทรไปแจ้งเพื่อซื้อกล่องใหม่ ทรูเสนอราคามาประมาน 5100+ ประมานนี้ครับ
ไม่ทราบว่ามีทางไหนบ้างที่ผมจะสามารถซื้อกล่องที่ถูกกว่านี้ได้บ้างครับ เพราะตอนที่เพื่อนสมาชิกท่านนี้เช่าไปมัดจำค่ากล่องมา 1000 เองครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
ไม่มีทางครับ รับกรรมไปครับ