ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าไป Check ใน Bd-mod เจออะไรแว็บๆซะแล้ว  (อ่าน 6150 ครั้ง)

ออฟไลน์ art1469

• LCD TV member
  • **
เข้าไป Check ใน Bd-mod เจออะไรแว็บๆซะแล้ว
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2018, 03:46:36 pm »
เหมือนว่า OPPO จะกลับมา JAIL ได้แล้ว แต่ว่า ใครลองแล้วบ้างครับ

ผมไม่ชัวร์ รอบนี้แพงด้วย 199 เหรียฐ เกือบ 7000 บาท

กำลังส่งเมล์ไปถามคนทำอยู่ว่ายังไง

มีใครจัดแล้ว แชร์ประสบการณ์หน่อยครับ เอาอันใหม่ที่เพิ่งขึ้นนะครับ ใครลองแล้วบ้าง

[ปลื่ม]

ออฟไลน์ subwoofer9

• **
Re: เข้าไป Check ใน Bd-mod เจออะไรแว็บๆซะแล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 03, 2018, 10:33:31 am »
รอด้วยคน  [ม่ายยย]  [เปล่า]

ออฟไลน์ art1469

• **
Re: เข้าไป Check ใน Bd-mod เจออะไรแว็บๆซะแล้ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 05, 2018, 02:31:22 pm »
หน้าเว็บ ขึ้นให้เลือกซื้อแล้วครับ มี  10X JAILBREAK , 20X JAILBREAK ราคามหาโหด

ใครลองแล้วบอกด้วยนะครับ ว่าโอไม๊ แต่วันนั้นผมเช็ค เฟิร์มแวร์ที่เจล ก็ไม่ล่าสุดนะ

มันเป็น เฟิร์มแวร์ ตัวนี้ 42-0329  เค้าบอกมาว่า lastest Firmware Jailbreak

ช่วงนี้ไม่มีเวลา เลย ได้แต่แว็บๆ เค้ามา จะรอติดตอมผลนะครับ ว่าใคร จัดบ้าง ราคามัน กดเอง เหมือนตอนก่อนไม่ลงจริงๆ 4KFullRip ก็น้อย หนังก็ไม่ค่อยมีเวลาดู เลยยังไม่รีบร้อนกด รอเพื่อนๆ พี่ๆ มารีวิว ค่อยว่ากัน [ปลื่ม]