ผู้เขียน หัวข้อ: เเนะนำ tv 55 ไว้สำหรับเล่นเกมส์เป็นหลัก งบเเสนนึงครับ  (อ่าน 8377 ครั้ง)

ออฟไลน์ Irene64

• Flat TV member
  • *
เเนะนำ tv 55 ไว้สำหรับเล่นเกมส์เป็นหลัก +ดูทีวีด้วย งบเเสนนึงครับ

ขอภาพสวยๆ มีมิติ ซื้อตัวไหนดีครับ

ออฟไลน์ AutoHD

• *
เพิ่มอีก 40000 ได้ oled65 a1

ออฟไลน์ dick

• LCD TV member
  • **
เพิ่มอีก 40000 ได้ oled65 a1

เขาบอกว่ามีงบแสนนึงก็ยังจะมายัดเยียดให้เพิ่มงบอีกตั้ง4หมื่น

• *
ผมมีงบประมาณแสนนึง+- เเละพื้นที่วางผมได้เเค่ 55 นิ้วเองครับ ความจิง a1 ก็น่าสนใจนะครับ เเต่กลัวเอามาเล่นเกมหนักๆ จะมีปัญหา burn in รึป่าวครับ

ท่านอื่นเเนะนำเพิ่มเติมได้นะครับ

• *
Sony | 55" | KD-55X9000E ตัวนี้เอามาเล่นเกมokรึป่าวครับ

ออฟไลน์ ซ่องเจ๊หวี

• Hologram 3D TV member
Sony | 55" | KD-55X9000E ตัวนี้เอามาเล่นเกมokรึป่าวครับ
ตัวนี้ถือว่าภาพดีเป็นอันดับต้นๆของปี 2017 เลยครับ
ในกลุ่มเกมใช้กันเยอะ ราคาไม่แพงด้วยครับ

ออฟไลน์ TMatch

• Edge LED TV member
ลองพิจารณา Panasonic 58EX750T ด้วยก็น่าสนใจนะครับ

[ปลื่ม]

ออฟไลน์ bank7879

• LCD TV member
  • **
LG nanocell ถือว่าคุ้มแล้ว ภาพชัด สีสวยแล้ว ประหยัดงบได้เยอะ รุ่นใหม่ได้ HDR10 Pro l LG ThinQ AI l Google Assistant รีโมทเมจิกอีก สุดๆ รายละเอียดเพิ่มเติม